Angali Vituko vya Kipanya leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Angali Vituko vya Kipanya leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mizambwa, Jul 23, 2012.

  1. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Angalia vituko vya Kipanya:

    kipanya%20july%2023%20copy.jpg
     
  2. P

    Penguine JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 29, 2009
    Messages: 1,158
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Huyu dogo nae si muda mrefu tutaambiwa LIWALO NA LIWE na atakabwa na mkenya.
     
  3. Mrembo

    Mrembo JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 392
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    mmmmhhhh
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,455
    Likes Received: 1,141
    Trophy Points: 280
    KP bana.. lol! Atafute bodyguard kabisa manake msitu wa pande unatisha
     
  5. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    huyu nae ni mwanaharakati sijui kama anahitaji iterpol kumlinda
    au aende JKT kama wabunge vijana akachukue mafunzo awe fiti
     
  6. ha ha ha

    ha ha ha JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Itafata filamu ya Mwigu....teh teh
     
  7. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Huyu kijana safi sana he is the best cartoonist wa taifa hili
     
  8. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,415
    Likes Received: 721
    Trophy Points: 280
    Kipanya is an independent thinker; sio mchumia TUMBU a' la CLOUDS!!!
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 651
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    mmuuuu naimani sasa ivi watoa KUCHA na MENO hawatakua tena wa kenya maana ote wameisha kufa kwa ajali ya Meli ya Zanzibar juzi kutakua na FILAM mpya
     
  10. M

    Mohombi Member

    #10
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa ni critical thinker. mie namkubali sana. ila inabidi aanze kutembea na body guards maana nchi hii haieleweki!
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Hapo message bila shaka itakuwa imemfikia Afande Sele Kova na wote wanaohusika katika utengenezaji wa Filamu za matukio kama haya.

    Kwa hiyo ina maana Kipanya anatuambia kuwa Afande Sele yupo busy sana na kutafakari kuhusu ajali ya Meli kiasi kwamba amepumzika kutengeneza ile Filamu tuliyokuwa tunaisubiri kwa hamu inayomuhusu Mchina na Majambazi Wawili.

    Bila shaka ikitoka hiyo itakuwa kali sana



    MIZAMBWA
    INANIUMA SANA!!!
     
  12. B

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 60
    Hii kesi tayari ipo mahakamni. hatuwezi kuijadili. by POT.
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    jamani! hawa wengine wanao toa hivi vikatuni ndo wanaowapeleka watu mabwepande, so, msishangae na yy kuwa ni mmoja wa watu kati ya wele wanoifanya hii kazi, sasa anatafuta vitoga wajipendekeze kumuiga iga then mabwepande! hawanaga lolote hawa ni watu wa system tu hawa wakina kipanya, hapa wanatuongopea tu!
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,750
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    ni kweli! hila hawa hawa ndo huwa manyoka.
     
  15. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 891
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Tafsiri: Hii movie tayari imeingia sokoni. Hatuwezi kui-edit.
     
Loading...