Angali Vituko vya Kipanya leo

Angali Vituko vya Kipanya leo

mizambwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2008
Posts
4,421
Reaction score
1,792
Angalia vituko vya Kipanya:

kipanya%20july%2023%20copy.jpg
 
huyu nae ni mwanaharakati sijui kama anahitaji iterpol kumlinda
au aende JKT kama wabunge vijana akachukue mafunzo awe fiti
 
Huyu kijana safi sana he is the best cartoonist wa taifa hili
 
Kipanya is an independent thinker; sio mchumia TUMBU a' la CLOUDS!!!

mmuuuu naimani sasa ivi watoa KUCHA na MENO hawatakua tena wa kenya maana ote wameisha kufa kwa ajali ya Meli ya Zanzibar juzi kutakua na FILAM mpya
 
huyu jamaa ni critical thinker. mie namkubali sana. ila inabidi aanze kutembea na body guards maana nchi hii haieleweki!
 
Hapo message bila shaka itakuwa imemfikia Afande Sele Kova na wote wanaohusika katika utengenezaji wa Filamu za matukio kama haya.

Kwa hiyo ina maana Kipanya anatuambia kuwa Afande Sele yupo busy sana na kutafakari kuhusu ajali ya Meli kiasi kwamba amepumzika kutengeneza ile Filamu tuliyokuwa tunaisubiri kwa hamu inayomuhusu Mchina na Majambazi Wawili.

Bila shaka ikitoka hiyo itakuwa kali sana



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
jamani! hawa wengine wanao toa hivi vikatuni ndo wanaowapeleka watu mabwepande, so, msishangae na yy kuwa ni mmoja wa watu kati ya wele wanoifanya hii kazi, sasa anatafuta vitoga wajipendekeze kumuiga iga then mabwepande! hawanaga lolote hawa ni watu wa system tu hawa wakina kipanya, hapa wanatuongopea tu!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom