R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,840 Reaction score 104,000 Jan 19, 2026 #1 Sikiliza, amerudi kwenye msitari kwa leo. Sijui kesho! Your browser is not able to display this video.
Sikiliza, amerudi kwenye msitari kwa leo. Sijui kesho! Your browser is not able to display this video.
M mkulimamiwa JF-Expert Member Joined Mar 4, 2025 Posts 2,592 Reaction score 5,316 Jan 19, 2026 #2 Wakati wa madai na songombingo hizo alikuwa wapi kukemea? Mzee wa maana kwa sasa ni Mzee Sinde Warioba tu, wengine wenu ni waswahili na wanafiki tu
Wakati wa madai na songombingo hizo alikuwa wapi kukemea? Mzee wa maana kwa sasa ni Mzee Sinde Warioba tu, wengine wenu ni waswahili na wanafiki tu