christelly
JF-Expert Member
- Dec 29, 2016
- 1,462
- 1,467
Naomba kuwa wa kwanza kuwaomba radhi WATANZANIA wote kwa kuingizwa mkenge na daudi bashite kwenye vita dhidi ya madawa ya kulevya.Mwanzoni niliamini kuwa ni vita ya kweli .,na nilikuwa mkali kuwakemea wote wanaomsema vibaya bwana Bashite.Ila pia niliwaasa kuwa tutulie mpaka mwisho wa ile muvi tutajua ukweli tuu.Makonda kaza hapo hapo bado kidogo wakimbie nchi. Umewashika babaya mno kila mtu Amalia hajui afanye nini. Kumbe nchi ilikuwa imeshikwa hivi na wauza unga. Ndiyo mana pinda aliwahi kusema ukiwagusa nchi itayumba. Makonda big up nchi nzima imepagawa kwani wote wanahamia upinzani sasa nakushauri uwafate hukohuko ulisema hakuna jiwe litakalosalia huu ya jiwe.
Usitishwe na kelele hizi za akina mbowe na henge lake soon watapotea.
Sasa bwana daudi Bashite ukweli umedhihirika ,yaani unadiriki kuwasingizia wenzako kisa wengine umewatongoza wamekukatalia???yaani wengine kwenda tu na helkopta nyumbani ukadhani wanataka ubunge????
Daudi Bashite ,uliyepata fa,fa,fa lanne,lasaba,form four ,chuo cha uvuvi,chuo kikuu,.Moto ukuunguze kila utembeapo na uamkapo.