Anayedaiwa kwamba cheti chake ndio anatumia Makonda afunguka

Anayedaiwa kwamba cheti chake ndio anatumia Makonda afunguka

Makonda kaza hapo hapo bado kidogo wakimbie nchi. Umewashika babaya mno kila mtu Amalia hajui afanye nini. Kumbe nchi ilikuwa imeshikwa hivi na wauza unga. Ndiyo mana pinda aliwahi kusema ukiwagusa nchi itayumba. Makonda big up nchi nzima imepagawa kwani wote wanahamia upinzani sasa nakushauri uwafate hukohuko ulisema hakuna jiwe litakalosalia huu ya jiwe.

Usitishwe na kelele hizi za akina mbowe na henge lake soon watapotea.
Naomba kuwa wa kwanza kuwaomba radhi WATANZANIA wote kwa kuingizwa mkenge na daudi bashite kwenye vita dhidi ya madawa ya kulevya.Mwanzoni niliamini kuwa ni vita ya kweli .,na nilikuwa mkali kuwakemea wote wanaomsema vibaya bwana Bashite.Ila pia niliwaasa kuwa tutulie mpaka mwisho wa ile muvi tutajua ukweli tuu.
Sasa bwana daudi Bashite ukweli umedhihirika ,yaani unadiriki kuwasingizia wenzako kisa wengine umewatongoza wamekukatalia???yaani wengine kwenda tu na helkopta nyumbani ukadhani wanataka ubunge????
Daudi Bashite ,uliyepata fa,fa,fa lanne,lasaba,form four ,chuo cha uvuvi,chuo kikuu,.Moto ukuunguze kila utembeapo na uamkapo.
 
Hiv vyeti vina uzito gani usiweze kuvileta?!...daudi usitulaumu sisi kuhusu kuhakiki vyeti,mlaumu boss wako ndie alieanzisha haya mambo ya uhakiki..
Kuna member amesema alijifelisha maana ni mzee wa kijitonyama
 
Hewa imejaa jiji la Dar es salaam. Hewa ipo hadi kwenye BASHITE [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Majina ya akina DAUD.....?????????!!!!!. Kuna mmoja namfahamu anatokea nyanda za juu kusini....weeee!..nae alisoma Muccobs nae mhhh!!...

Hivi Muccobs wanatoaga wapi akina Daud???
 
kwa tanzania hii kinashindikana nini cheti kimoja kusomea wawili
 
Makonda kaza hapo hapo bado kidogo wakimbie nchi. Umewashika babaya mno kila mtu Amalia hajui afanye nini. Kumbe nchi ilikuwa imeshikwa hivi na wauza unga. Ndiyo mana pinda aliwahi kusema ukiwagusa nchi itayumba. Makonda big up nchi nzima imepagawa kwani wote wanahamia upinzani sasa nakushauri uwafate hukohuko ulisema hakuna jiwe litakalosalia huu ya jiwe.

Usitishwe na kelele hizi za akina mbowe na henge lake soon watapotea.
Kuna ugumu gani yy kuja kuvionyesha
 
SAKATA LA VYETI.

Yule Bwana nayedaiwa kwamba cheti chake ndio anatumia Makonda anaeleza.

“Paul Makonda nimemfahamu kupitia habari, na hata jina wanavyolitaja waliotunga taarifa ya mtandaoni wanakosea.... kwani mimi naitwa PAUL PIERRE CHRISTIAN KAGEZI, hatuna uhusiano na makonda, mimi Muhaya na yeye ni Msukuma.”

Kuna watu wanaoanisha majina pasipo kufanya utafiti wa kutosha, hawa wangeuliza kwanza kabla ya kutoa na kusambaza taarifa kwenye mitandao.

“Taarifa hizo (za kumpa cheti Makonda) si za kweli kwa sababu huwezi kutoa cheti wakati umepata daraja la kwanza kidato cha sita, utakwenda vipi chuo kikuu? Sasa niliwezaje mimi kwenda chuo kikuu halafu kwa wakati huo nimpe naye aende chuo kikuu kwa cheti hicho hicho?

katika kidato cha tano na sita nilichukua mchepuo wa sayansi masomo ya Fizikia, Kemia na Hesabu (PCM), hivyo si rahisi kutoa cheti hicho kwani ningeshindwa kumudu huko nilikokwenda.

Hivi kama Makonda hakufanya vema kidato cha nne au hakusoma kidato cha sita, akatumia cheti cha mtu mwingine, angeweza vipi kufanya vema katika mitihani yake ya chuo kikuu?

Watu wamekuwa wakipika na kuoanisha majina,....Kama wanataka kumpata huyo bwanamdogo (Makonda) kwa njia hiyo wamemkosa kwani kutumia cheti kimoja kwa vyuo viwili vya Serikali ni jambo lisilowezekana.... Makonda asingeweza kutumia cheti nilichokuwa nakitumia mimi.

“Sera ya Serikali ni kwamba unapata asilimia 100 ya mkopo, inakuwaje mtu huyo nimpe cheti changu wakati huo naye anakwenda chuo kikuu ambacho nacho ni cha Serikali?”

“Huyo bwana anajitegemea yeye kama yeye, na walichokifanya wao (waliosambaza taarifa mtandaoni) kwa makusudi yao bila shaka wana lengo lao, wao wametaka kuingiza hoja ambazo hazina mashiko.

“Cheti cha daraja la kwanza unauza kwa gharama gani? Nimesoma shule ya msingi na sekondari, (Makonda) alikuwa na fedha kiasi gani za kunipa ili nimuachie cheti? Inaweza kukuingia akilini kweli?.. hata hiyo namba ya Makonda sina".

Halafu ninyi vilaza ndo rais anawatafuta. Ndo umeandika nini sasa, maana umezidi kuharibu kabisa.
 
Hivi huyu jamaa mbona mgumu kukubali kumuachia kijiti mwenzake yeye aende kureseat mitihani tu
 
Makonda kaza hapo hapo bado kidogo wakimbie nchi. Umewashika babaya mno kila mtu Amalia hajui afanye nini. Kumbe nchi ilikuwa imeshikwa hivi na wauza unga. Ndiyo mana pinda aliwahi kusema ukiwagusa nchi itayumba. Makonda big up nchi nzima imepagawa kwani wote wanahamia upinzani sasa nakushauri uwafate hukohuko ulisema hakuna jiwe litakalosalia huu ya jiwe.

Usitishwe na kelele hizi za akina mbowe na henge lake soon watapotea.
Uhakiki wa vyeti utatuonyesha
 
Bongo issue ya mtu kumpa mtu vyeti akapiga certificate au kuingilia unes,ualimu au fani ileee kawaida
 
Back
Top Bottom