Anataka tuachane, nifanyeje?


Jocasta

Jocasta

Member
Joined
Aug 28, 2014
Messages
63
Likes
39
Points
25
Jocasta

Jocasta

Member
Joined Aug 28, 2014
63 39 25
Ni mpenzi wangu kwa muda wa miaka mitano sasa!!! Nampenda sana tena sana. Juzi kapiga simu akasema ana mazungumzo na mimi. Jana kasema tuachane, nilipouliza sababu hakunipa.

Inaniuma sana tena sana coz nilikuwa nimewekeza kwake 100%. Naombeni pakuanzia jamani,nifanyeje?
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,510
Likes
4,882
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,510 4,882 280
kama unatania tutaendeleza utani, kama uko serious weka maelezo ya kutosha usaidiwe

wewe ni me, au ke? huyo pichani kwa mfano ni mvulana yuko kijoti joti au msichana serious??
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,518
Likes
1,332
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,518 1,332 280
wewe mwenye pic hapo ndo unataka uachwe au ndo unataka umuache mwenzio?mpz yanauma.hapo huna chako angalia maisha yako songa mbele,kuna 7bu nyuma ya kauli ya mpz wako.utaijua tu ukifatilia vzr,huu ndo ukweli.Fanya maisha yako.by the way Uzi wako ungepeleka jukwaa LA mapenzi.labda umechanganyikiwa.pole
 
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2016
Messages
251
Likes
46
Points
45
Age
37
D

dr lumilo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2016
251 46 45
Kula kifoshoo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,346
Likes
4,826
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,346 4,826 280
Achana naye tu.
Japo hujatoa maelezo ya kutosha.
 
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2014
Messages
2,360
Likes
839
Points
280
SAUTI YAKO

SAUTI YAKO

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2014
2,360 839 280
Mkuu sikza wimbo mpya wa hormonize waitwa matatizo......kuna kipande analalamika kuwa IPO siku mpenz wake pia anaweza mkimbia sababu ahad zimekuwa nyingi .pole sana mkuu just move on pengine haikupangwa uish nae huyo alikuwa n sehemu ya history unayoandika hapa dunian ....songa na njia karibu utafika mwisho wa reli
 
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2014
Messages
4,003
Likes
2,356
Points
280
GREGO

GREGO

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2014
4,003 2,356 280
Mwache aende kashapata mtu mwingine ukiendelea kung'ang'ania utakuja kuumia zaidi ya hapo.......
 
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
1,022
Likes
815
Points
280
gh hussa

gh hussa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2016
1,022 815 280
choma moto gethoo lake muibie baadhi ya vitu si usema umewekeza kwake baada ya hapo atakutafuta tu hapo ndo utajua kuwa anakupenda kuliko ww unavyompenda...fata ushaur huu umesaidia wengi
 
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,496
Likes
2,423
Points
280
M

MWANDENDEULE

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,496 2,423 280
Mkuu ni vyema ukamwacha kaenda kwa sababu hujui nini mwenzako kaona, kapanga nini, na inawezekana ana mtu wake wa nguvu.
Let her go though it is so painful to see your beloved one going away. Let her go, let her go go away and never expect her back she seems to be ain't yours.
But if she is yours she will come back to you-"if the dove substantially belongs to you, let it freely fly and to you it will come back"
 
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2016
Messages
1,972
Likes
3,475
Points
280
torvic

torvic

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2016
1,972 3,475 280
wew kama wa kiume,, mwanaume alii ukiachwa unachua 50 zako alafu unajikausha kama akijatokea kitu
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,104
Likes
5,014
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,104 5,014 280
Unawekezaje asilimia mia moja kwa mtu?

Pole...Time heals a broken heart
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,356
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,356 280
wewe mwenye pic hapo ndo unataka uachwe au ndo unataka umuache mwenzio?mpz yanauma.hapo huna chako angalia maisha yako songa mbele,kuna 7bu nyuma ya kauli ya mpz wako.utaijua tu ukifatilia vzr,huu ndo ukweli.Fanya maisha yako.by the way Uzi wako ungepeleka jukwaa LA mapenzi.labda umechanganyikiwa.pole
hah... kalagabaho
 
MKENYA YULE MCOOL

MKENYA YULE MCOOL

Member
Joined
Sep 28, 2015
Messages
53
Likes
72
Points
25
MKENYA YULE MCOOL

MKENYA YULE MCOOL

Member
Joined Sep 28, 2015
53 72 25
mwache!! msenge sana huyo jamaa!! anyway, what are your plans this weekend?:rolleyes::rolleyes:;)
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Hebu valisha suruali maelezo yako kwanza
 

Forum statistics

Threads 1,238,197
Members 475,856
Posts 29,312,463