Anatafutwa Mtaalam wa Joomla


MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Anahitajika haraka sana mtu yeyote ambaye ni mtaalam wa Joomla CMS.

Kama wewe ni mtaalam na una nafasi ya kutosha kufanya kazi nasi, tutaelewana. Kinachohitajika ni taaluma yako ambayo itakuwezesha kutoa mchango wako kwa jamii yako ya Watanzania inayokuhitaji.

Muhimu: Uwezo, nafasi na taaluma ndio vigezo vitakavyokuwezesha kuipata nafasi hii adimu.

Nipigie: +255071-5019119.

./Mwana wa Haki
 
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2008
Messages
1,506
Likes
37
Points
145
Sinkala

Sinkala

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2008
1,506 37 145
Nipigie: +255071-5019119.
Hii namba ya nchi gani? :D
Anyway, weka vizuri namba hiyo; nadhani ulimaanisha either 0715 501919 au +255 715 501919. Point yangu ni kwamba ukitanguliza country code, usiweke sifuri hiyo (baada ya +255) i.e +2550715501919 vinginevyo watu watakupigia lakini hawatakupata. Mimi nimeelewa, lakini huenda ikawasumbua baadhi na ukawakosa unaowa-invite.
 
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
3,146
Likes
3,108
Points
280
Akili Unazo!

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
3,146 3,108 280
Anahitajika haraka sana mtu yeyote ambaye ni mtaalam wa Joomla CMS.

Kama wewe ni mtaalam na una nafasi ya kutosha kufanya kazi nasi, tutaelewana. Kinachohitajika ni taaluma yako ambayo itakuwezesha kutoa mchango wako kwa jamii yako ya Watanzania inayokuhitaji.

Muhimu: Uwezo, nafasi na taaluma ndio vigezo vitakavyokuwezesha kuipata nafasi hii adimu.

Nipigie: +255071-5019119.

./Mwana wa Haki
mkuu tafadhali ebu fafanua zaidi kwenye hiyo red ndo nini?wengine twaweza kuwa na information za mtu mwenye sifa na taaluma hiyo.
 
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined
Jan 26, 2010
Messages
122
Likes
1
Points
0
k_u_l_i

k_u_l_i

Senior Member
Joined Jan 26, 2010
122 1 0
mkuu tafadhali ebu fafanua zaidi kwenye hiyo red ndo nini?wengine twaweza kuwa na information za mtu mwenye sifa na taaluma hiyo.
Hiyo ni platform ya kutengeneza websites. Joomla ni moja ya hizo platforms ambazo hujulikana kama Content Management System (CMS).
¬K
 
Rungu

Rungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2007
Messages
3,905
Likes
1,049
Points
280
Age
68
Rungu

Rungu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2007
3,905 1,049 280
Nipo na ninakuja Bongo wiki ijayo kwa likizo fupi. Ninaweza kuchangia kama bado mnamhitaji mtaalam wa joomla.
 
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2008
Messages
4,633
Likes
421
Points
180
Papizo

Papizo

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2008
4,633 421 180
Mimi naweza kufanya nanyi hiyo kazi ila je ni kazi ya aina gani hasa na ya mda gani??Maana pia mnajuwa maisha jinsi yalivyo lazima kuangaika huku na huku kuangalia kitu cha kuweka mdomoni...
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,851
Likes
27
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,851 27 145
Anahitajika haraka sana mtu yeyote ambaye ni mtaalam wa Joomla CMS.

Kama wewe ni mtaalam na una nafasi ya kutosha kufanya kazi nasi, tutaelewana. Kinachohitajika ni taaluma yako ambayo itakuwezesha kutoa mchango wako kwa jamii yako ya Watanzania inayokuhitaji.

Muhimu: Uwezo, nafasi na taaluma ndio vigezo vitakavyokuwezesha kuipata nafasi hii adimu.

Nipigie: +255071-5019119.

./Mwana wa Haki

USANIIIIIIII THE NO.DOESN`T EXIST:confused::confused::confused:
 

Forum statistics

Threads 1,214,264
Members 462,617
Posts 28,507,094