Anatafuta maharage ya kule huyu

Anatafuta maharage ya kule huyu

Na vipi kuhusu kuzaa watoto? Au nalo hujaona umuhimu wake?

Sipendi wala sifikirii kuwa single parent kwakuwa mawazo ya kuolewa sina.

Napenda watoto ila sifikirii kuzaa wala sina mpango huo. For company on my later days siwezi kosa mtoto wa kuishi nae kwakuwa wapo tele kwenye vituo vya kulelea mayatima ni process tu ukizifuata basi namchukua na kumlea kama mwanangu. Ntafanya hivi nikishafanya maamuzi ya ku adopt mtoto.

Kasie.
 
Mi ndo maana nilikataaga mambo ya kufungana vifungo na viapo vya maisha. Maana huyu jamaa hata siku haijaisha tangu aape kifungo cha maishatayari keshaanza kuwaza jinsi ya kuchepuka.

Moyo pamoja na kuwa kazi yake kuu ni kusukuma damu, bado unapata maumivu makubwa pale unapogundua ndivyo sivyo. Nashukuru Mola alinipa nafasi ya kuumizwa wakati niko mschana na nikatoka kwenye kundi la waingia kwenye ndoa au wenye mahusiano sugu.

Niko mwepesii.. mweupee kwa raha na starehe zangu nyege zikipanda pa kushusha pako na maisha yanasonga. Sijawahi kutamani kuishi na mtu milele au kubanana na kufatana fatana kila wakati na kila mahali. Mwamuzi wa kwanza na wa mwisho kwenye maisha yangu ni ME, MYSELF AND I. Nikiwa down basi ujue ni shida zingine za dunia ila si mapenzi.

Ukiniona wa nini mie nakuona wa kazi gani na wenzio wanasema tutampata lini hehehehehhe.

Dunia duara na mambo yake ni mzunguko.

Kasie.

Hapa Kasie kwakweli sijaungana nawe japo shauri lako lidumu milele kwakuwa ni maamuzi yako. Ulimwengu wa mapenzi siku zote utabakia hivyo chini ya jua hata wakishushwa malaika watabihave ule utakatifu kwa muda flani watajimix na dunia baadae wakishayazoea mazingira. Leo ni nzuri kwa maamuzi yako kuwa hivyo lkn kuna kesho pia ambapo siamini sana kama itakupa nafasi nzuri ya kuingia kwenye agano ukiwa na furaha kama wakati huu..... Anyway bado yote juu ya yote yapo kwako.
 
Hapa Kasie kwakweli sijaungana nawe japo shauri lako lidumu milele kwakuwa ni maamuzi yako. Ulimwengu wa mapenzi siku zote utabakia hivyo chini ya jua hata wakishushwa malaika watabihave ule utakatifu kwa muda flani watajimix na dunia baadae wakishayazoea mazingira. Leo ni nzuri kwa maamuzi yako kuwa hivyo lkn kuna kesho pia ambapo siamini sana kama itakupa nafasi nzuri ya kuingia kwenye agano ukiwa na furaha kama wakati huu..... Anyway bado yote juu ya yote yapo kwako.

Amen!!
 

Kasinde umekuwa unseen friend of mine. Tokea nimeisoma thread yako ya kwanza hapa nilitambua wewe ni mmoja kati ya great thinker humu ndani. Na Mungu anapokupendelea kukupa vitu vyote vizima huwa na sababu za msingi kabisa.... we sio wa kuadopt mtoto wakati nguvu za kupush unazo..... lkn bado naheshimu mawazo yako sana..
 
Nimependa andiko lako na msimamo wako isipokuwa sikulipenda hilo neno Nye.. ungetumia neno jingine kuwasilisha ujumbe wako..
Here is where we dare to talk openly.
 
Mi ndo maana nilikataaga mambo ya kufungana vifungo na viapo vya maisha. Maana huyu jamaa hata siku haijaisha tangu aape kifungo cha maishatayari keshaanza kuwaza jinsi ya kuchepuka.

Moyo pamoja na kuwa kazi yake kuu ni kusukuma damu, bado unapata maumivu makubwa pale unapogundua ndivyo sivyo. Nashukuru Mola alinipa nafasi ya kuumizwa wakati niko mschana na nikatoka kwenye kundi la waingia kwenye ndoa au wenye mahusiano sugu.

Niko mwepesii.. mweupee kwa raha na starehe zangu nyege zikipanda pa kushusha pako na maisha yanasonga. Sijawahi kutamani kuishi na mtu milele au kubanana na kufatana fatana kila wakati na kila mahali. Mwamuzi wa kwanza na wa mwisho kwenye maisha yangu ni ME, MYSELF AND I. Nikiwa down basi ujue ni shida zingine za dunia ila si mapenzi.

Ukiniona wa nini mie nakuona wa kazi gani na wenzio wanasema tutampata lini hehehehehhe.

Dunia duara na mambo yake ni mzunguko.

Kasie.
Mbona nakujua in out, maelezo yako si kweli, ukibisha njoo pm nikuambie wewe nani.
 
Kasinde umekuwa unseen friend of mine. Tokea nimeisoma thread yako ya kwanza hapa nilitambua wewe ni mmoja kati ya great thinker humu ndani. Na Mungu anapokupendelea kukupa vitu vyote vizima huwa na sababu za msingi kabisa.... we sio wa kuadopt mtoto wakati nguvu za kupush unazo..... lkn bado naheshimu mawazo yako sana..
Am humbled.... Thanks for the respect....

Kasie.
 
Mbona nakujua in out, maelezo yako si kweli, ukibisha njoo pm nikuambie wewe nani.
Wanaonijua in out ni wengi tuu wala sio pekeyako na yet sijaenda pm kuchat nao.

This is Kasie. ...whether you like it or not she'll be Kasie and keep on being Kasie.

Nikibadilika sana ntakuwa ME MYSELF AND I.

Kasie.
 
Sipendi wala sifikirii kuwa single parent kwakuwa mawazo ya kuolewa sina.

Napenda watoto ila sifikirii kuzaa wala sina mpango huo. For company on my later days siwezi kosa mtoto wa kuishi nae kwakuwa wapo tele kwenye vituo vya kulelea mayatima ni process tu ukizifuata basi namchukua na kumlea kama mwanangu. Ntafanya hivi nikishafanya maamuzi ya ku adopt mtoto.

Kasie.
Haha kuwa Yaya tu
 
Wanaonijua in out ni wengi tuu wala sio pekeyako na yet sijaenda pm kuchat nao.

This is Kasie. ...whether you like it or not she'll be Kasie and keep on being Kasie.

Nikibadilika sana ntakuwa ME MYSELF AND I.

Kasie.
Basi acha kudanganya.
 
Ndio maana napenda kuwa mwalimu, unachezea maboga ya kila aina
 
Wanaonijua in out ni wengi tuu wala sio pekeyako na yet sijaenda pm kuchat nao.

This is Kasie. ...whether you like it or not she'll be Kasie and keep on being Kasie.

Nikibadilika sana ntakuwa ME MYSELF AND I.

Kasie.
Strong Kasie
 
Back
Top Bottom