Anatafuta maharage ya kule huyu

Anatafuta maharage ya kule huyu

Mi ndo maana nilikataaga mambo ya kufungana vifungo na viapo vya maisha. Maana huyu jamaa hata siku haijaisha tangu aape kifungo cha maishatayari keshaanza kuwaza jinsi ya kuchepuka.

Moyo pamoja na kuwa kazi yake kuu ni kusukuma damu, bado unapata maumivu makubwa pale unapogundua ndivyo sivyo. Nashukuru Mola alinipa nafasi ya kuumizwa wakati niko mschana na nikatoka kwenye kundi la waingia kwenye ndoa au wenye mahusiano sugu.

Niko mwepesii.. mweupee kwa raha na starehe zangu nyege zikipanda pa kushusha pako na maisha yanasonga. Sijawahi kutamani kuishi na mtu milele au kubanana na kufatana fatana kila wakati na kila mahali. Mwamuzi wa kwanza na wa mwisho kwenye maisha yangu ni ME, MYSELF AND I. Nikiwa down basi ujue ni shida zingine za dunia ila si mapenzi.

Ukiniona wa nini mie nakuona wa kazi gani na wenzio wanasema tutampata lini hehehehehhe.

Dunia duara na mambo yake ni mzunguko.

Kasie.
Hapo pakuzipunguzia natamani na mimi niwe mmoja wa watunuku[emoji39]
 
Mi ndo maana nilikataaga mambo ya kufungana vifungo na viapo vya maisha. Maana huyu jamaa hata siku haijaisha tangu aape kifungo cha maishatayari keshaanza kuwaza jinsi ya kuchepuka.

Moyo pamoja na kuwa kazi yake kuu ni kusukuma damu, bado unapata maumivu makubwa pale unapogundua ndivyo sivyo. Nashukuru Mola alinipa nafasi ya kuumizwa wakati niko mschana na nikatoka kwenye kundi la waingia kwenye ndoa au wenye mahusiano sugu.

Niko mwepesii.. mweupee kwa raha na starehe zangu nyege zikipanda pa kushusha pako na maisha yanasonga. Sijawahi kutamani kuishi na mtu milele au kubanana na kufatana fatana kila wakati na kila mahali. Mwamuzi wa kwanza na wa mwisho kwenye maisha yangu ni ME, MYSELF AND I. Nikiwa down basi ujue ni shida zingine za dunia ila si mapenzi.

Ukiniona wa nini mie nakuona wa kazi gani na wenzio wanasema tutampata lini hehehehehhe.

Dunia duara na mambo yake ni mzunguko.

Kasie.
Nguruwe haramu ila mchuzi wake unajifanya halali.
Mwanaume Mbaya ila propela shafti lake unalifataga ukilitamani
 
A
Kasinde umekuwa unseen friend of mine. Tokea nimeisoma thread yako ya kwanza hapa nilitambua wewe ni mmoja kati ya great thinker humu ndani. Na Mungu anapokupendelea kukupa vitu vyote vizima huwa na sababu za msingi kabisa.... we sio wa kuadopt mtoto wakati nguvu za kupush unazo..... lkn bado naheshimu mawazo yako sana..
Asubiri fainali uzeeni. Anadhani ataendelea kuwa kijana siku zote. In fact, kuzaa ni agizo la Mungu na lina maana kubwa sana hususan kwa maisha ya binadamu. Hata hviyo, naamini anachoandika humu jamvini sicho anachofanya.
 
Hapo pakuzipunguzia natamani na mimi niwe mmoja wa watunuku[emoji39]

Heheheheheee kama imepangwa kuwa wewe ni mmoja wa watunuku wa Kasie. ... basi inshallah siku ya siku ikiwadia utatunikiwa.
Kasie.
 
Nguruwe haramu ila mchuzi wake unajifanya halali.
Mwanaume Mbaya ila propela shafti lake unalifataga ukilitamani

Hahahahahhaaa hata wahenga walisema baniani mbaya kiatu chake dawa looh
 
A

Asubiri fainali uzeeni. Anadhani ataendelea kuwa kijana siku zote. In fact, kuzaa ni agizo la Mungu na lina maana kubwa sana hususan kwa maisha ya binadamu. Hata hviyo, naamini anachoandika humu jamvini sicho anachofanya.

Hehehehehehehe nimefurahii
 
Mi ndo maana nilikataaga mambo ya kufungana vifungo na viapo vya maisha. Maana huyu jamaa hata siku haijaisha tangu aape kifungo cha maishatayari keshaanza kuwaza jinsi ya kuchepuka.

Moyo pamoja na kuwa kazi yake kuu ni kusukuma damu, bado unapata maumivu makubwa pale unapogundua ndivyo sivyo. Nashukuru Mola alinipa nafasi ya kuumizwa wakati niko mschana na nikatoka kwenye kundi la waingia kwenye ndoa au wenye mahusiano sugu.

Niko mwepesii.. mweupee kwa raha na starehe zangu nyege zikipanda pa kushusha pako na maisha yanasonga. Sijawahi kutamani kuishi na mtu milele au kubanana na kufatana fatana kila wakati na kila mahali. Mwamuzi wa kwanza na wa mwisho kwenye maisha yangu ni ME, MYSELF AND I. Nikiwa down basi ujue ni shida zingine za dunia ila si mapenzi.

Ukiniona wa nini mie nakuona wa kazi gani na wenzio wanasema tutampata lini hehehehehhe.

Dunia duara na mambo yake ni mzunguko.

Kasie.
Bora uwepo tujilie wote maana ningekukula saa ngapi kama wangekumonopolize[emoji12] [emoji12]
 
Bora uwepo tujilie wote maana ningekukula saa ngapi kama wangekumonopolize[emoji12] [emoji12]

Kuwa sinier single haimaanishi unakuwa cha wote though unakuwa sio wa mmoja.

Ongeza bidii unaweza kufanikiwa.
 
13590348_881746848597305_5151916730677593389_n.jpg
Hahaha
 
Back
Top Bottom