Myfancyface
JF-Expert Member
- Dec 23, 2016
- 948
- 900
- Thread starter
- #241
Amen Mkuu.Siyo mbaya kuback kwa your god piga kazi love baadae
Amen Mkuu.Siyo mbaya kuback kwa your god piga kazi love baadae
Waweza kuwa mwanasaikolojia asilia. Naamini hivyo.Sky Éclat ni ngumbalu tu anaebahatisha tu mkuu.
Nakula, zoezi napiga ila tu hii ishu imenishinda. Nashukuru kwa mawazo yako.Kaka kula mzigo acha porojo..fanya mazoezi kula vizuri kiakili kama hujala kila siku mpaka akimbie.
Unakula chakula bora au chips mayai..piga tikitiki maji kwa wingi na matunda jamii ya machungwa...heshima rudisha kaka...haoa umeuza timu.Nakula, zoezi napiga ila tu hii ishu imenishinda. Nashukuru kwa mawazo yako.
Sio bora chakula. Kile chakula cha wanaume. Chips hazijawahi panda kabisa.Unakula chakula bora au chips mayai..piga tikitiki maji kwa wingi na matunda jamii ya machungwa...heshima rudisha kaka...haoa umeuza timu.
Watoto wa mjini hawa shida tu. Huwezi sikia haya mikoani huku. Vichips vinaleta shida tupu. Kuleni ugali donaUnakula chakula bora au chips mayai..piga tikitiki maji kwa wingi na matunda jamii ya machungwa...heshima rudisha kaka...haoa umeuza timu.
Hizi life disappointments zikitokea ni kheri uokoke au uende councelling, haya ya kuhamisha frustrations zako kwa watu unazidi kuumiza wengine.Sky Eclat are you a psychologist? Duh.
Tatzo lipo hivi. Je unahamishia kwa mtu sahihi? Dada huyo angehamishia kwa mpiga kazi ingekua poa sasa kahamishia kwa MalalamikajiHizi life disappointments zikitokea ni kheri uokoke au uende councelling, haya ya kuhamisha frustrations zako kwa watu unazidi kuumiza wengine.
Hataki counseling. Unajua muhusika mwenyewe ni lazima akubali ana tatizo ili kupata mafanikio kwenye hayo matibabu. Bila hivyo ni kubishana tuu! Urgh.Hizi life disappointments zikitokea ni kheri uokoke au uende councelling, haya ya kuhamisha frustrations zako kwa watu unazidi kuumiza wengine.
Alain JaTatzo lipo hivi. Je unahamishia kwa mtu sahihi? Dada huyo angehamishia kwa mpiga kazi ingekua poa sasa kahamishia kwa Malalamikaji
Ningependa kumuona akiwa na furaha. Watoto wachuo nawaachia madogo. I need to recover kwanza. No rebound for me.Mkuu kama ni ofisini uanze kuona kuna kifaa kipya kinakuja kumpick for lunch na wewe hujamaliza maumivu, au nyumbani kuna katoto ka chuo kabichi kamekuja weekend panakuwa pa tamu sana.
Tena kama una ki project sasa hivi unakipa full attention, muombe sana Mungu pia upite salama katika mtihani huu.Ningependa kumuona akiwa na furaha. Watoto wachuo nawaachia madogo. I need to recover kwanza. No rebound for me.
Namshukuru sana Mungu kwa hili. Japo tunamkosea sana(kwa kuvunja amri sana) lakini pale tumwombapo huwa hatuachi! I have locked my feelings away mpaka hapo.Tena kama una ki project sasa hivi unakipa full attention, muombe sana Mungu pia upite salama katika mtihani huu.