Sky Eclat
JF-Expert Member
- Oct 17, 2012
- 58,636
- 220,425
Si ugonjwa, ninaelewa feelings za mtu kukung'ang'ania wakati wewe hujafika kivile.huyu jamaa labda ana ugonjwa wa ki psychology
Si ugonjwa, ninaelewa feelings za mtu kukung'ang'ania wakati wewe hujafika kivile.huyu jamaa labda ana ugonjwa wa ki psychology
Kuna wataalamu wengi sana humu ngoja waje. [emoji144] [emoji144]Asante mkuu ila bado cjajua tatizo ninin au nifanye nn ili nirud katika hali yangu yazaman
Sawa mkuu acha niwavutie subiraKuna wataalamu wengi sana humu ngoja waje. [emoji144] [emoji144]
Watu hawaelewi. Hupumui. Mpaka wazazi walishtuka. Communication nao ikaisha kwa huo muda. Siku 100 tu!!!!Si ugonjwa, ninaelewa feelings za mtu kukung'ang'ania wakati wewe hujafika kivile.
Huyo mwanamke ana ma frustration yake ya maisha, atakua ameumizwa mahali sasa anataka kustisfy her self that she has someone in her life.Watu hawaelewi. Hupumui. Mpaka wazazi walishtuka. Communication nao ikaisha kwa huo muda. Siku 100 tu!!!!
[emoji481] [emoji481] [emoji481] ongeza inginenina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba
huyu ni mwanaume wa dasalama ,hivi kwa uchovu huo utakuja kumlaumu nani ukigongewa mkeNdugu zangu,
Mwaka jana 2015 alihamia dada mmoja hivi ofisini kwetu kutoka mkoani. Mimi wakati huo na bosi hatuelewani kabisa. Basi dada mpya kwa kuona hayo akaanza kuwa karibu nami, ili kunipa faraja. Mimi sasa nikawa mbogo sikutaka kabisa ukaribu naye kwani sikumfahamu.
To cut the story huyu dada alikuwa stalker, na alihakikisha anafuatilia mpaka akapajua ninapoishi. Alipogundua sina mpenzi ndio ikawa balaa. Alisema mara kadhaa kwamba ananipenda, lakini ndani ya moyo wangu sikumfeel. Alinifanyia vitu vyote mpaka pesa alinipa, kiwanja alinunulia.
Nikamsogeza karibu na hatimaye tukavunja amri ya sita[emoji17].
Tatizo liko hapo. She is a sex maniac!!!!!!! She wants it after every two days na hizo siku ni usiku mzima hamlali. Too much of anything is harmful. After 3 months, nikamuacha. Nimerudi church maana hali yangu kisaikolojia ilikuwa mbaya.
Ni miezi 6 sasa imepita ila bado figisu zinaendelea. Watu wengine ofisini wanaona kama nimemuonea. Siri nimeitunza kwa nini nimeachana naye.
Phew!![emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27] [emoji27]
[emoji123] [emoji123] [emoji123]Kula mzigo meku umekuja kuaje mjini ttz ni wanaume wa dar aje mkoani huku atakuja kukusimulia
[emoji23] [emoji23] [emoji23] huo ni urijalmtani atakuua .. hana starehe nyingine anayopenda zaidi ya kutiana na kucheza mziki
[emoji23] [emoji23] Tatizo n kutokulala au ....?Ha ha haa Mkuu. Yuko vizuri. Yeah inaonekana nimeshindwa.
Me kweny Nyapu mapenz Baadae [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Si ugonjwa, ninaelewa feelings za mtu kukung'ang'ania wakati wewe hujafika kivile.
Ahaa alikuwa anakubana sanaWatu hawaelewi. Hupumui. Mpaka wazazi walishtuka. Communication nao ikaisha kwa huo muda. Siku 100 tu!!!!
Sky Eclat are you a psychologist? Duh.Huyo mwanamke ana ma frustration yake ya maisha, atakua ameumizwa mahali sasa anataka kustisfy her self that she has someone in her life.
Hakuna kupumua. Pia yeye ndiye dereva. Sasa mimi nafasi yangu hapo iko wapi?Ahaa alikuwa anakubana sana
Sky Éclat ni ngumbalu tu anaebahatisha tu mkuu.Sky Eclat are you a psychologist? Duh.
Kagoma kukichukua. Anachotaka ni kuwa na mimi tu. Mengine hayataki. Anasema vingine anaweza kutafuta. Eish.Namuonea huruma huyu Dada kiwanja kimeenda, na kuachwa juu.