Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Kila baada ya siku mbili ndio unalalamika??? Wenzio kila siku lazima wakamue..... na game sio za kitoto....mwendo wa kukamua hadi unashushia luta moja na nusu ya maji na hawalalamiki

Unless hauna hisia nae umetafuta sababu
Show ilipigwa sana tu. Ni hiyo ming'ang'anio tu!
Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...
 
Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kuna wanaume hawako serious na uanaume wao kiukweli
 
Aisee natamani kama.ningetupiwa namba ya dem inbox aiseee
Not about the pesa zake is about her ambition on sex day
Hawa madada zetu wanazugua kinoma.when.t comes to.sex yaan ningemtafuta niaje
 
Nipe namba zake Mkuu Nikusaidie kumshaur.. Haiwezekani bhana.. Hebu nitumie kwa pm fasta..
 
Demu alikuja kwangu kwa mpango wa kukaa wiki lakini first day nilimgegeda kuanzia 6 nchana mpaka saa 2 usk kesho yake jioni baada ya kulala sana aliniambia naondoka nimepata nlichokuwa nakitak nikamlazimisha abaki aliridhiria ila kwa shingo upande
[emoji16][emoji16][emoji16]...anajua mwendo utakuwa huo huo week nzima....anyway bado yupo?
 
Me pia najishangaa ishawah kukutana nadem waaina hiyo ila nilijitahid kwenda nae sambamba nilikuwa namfumua mpaka naikausha kabisa naikikauka2 tunaanza upya akirowa2 imoooo!!!! kiukweli aliniganda hatar ila cku zilipozid kwenda nilikinai kabisa sex mpaka sasa uwezo wangu nimdogo sana kwanza hata hamu yasex cna kabisa nanikijilazimisha napiga bao moja nahisia zinakatika kabisa mpaka mpaka nijilazimishe baada yamasaa hata 4 au zaidi. Sasa cjajua tatzo ninin mwenye kufaham anaweza nisaidia
 
Me pia najishangaa ishawah kukutana nadem waaina hiyo ila nilijitahid kwenda nae sambamba nilikuwa namfumua mpaka naikausha kabisa naikikauka2 tunaanza upya akirowa2 imoooo!!!! kiukweli aliniganda hatar ila cku zilipozid kwenda nilikinai kabisa sex mpaka sasa uwezo wangu nimdogo sana kwanza hata hamu yasex cna kabisa nanikijilazimisha napiga bao moja nahisia zinakatika kabisa mpaka mpaka nijilazimishe baada yamasaa hata 4 au zaidi. Sasa cjajua tatzo ninin mwenye kufaham anaweza nisaidia
Bado uko naye? Ni kwamba anapenda kuwa na wewe. Ila mimi hiki kipindi ni cha kutafuta maisha. Kujipanga, kusaidia madogo nao at least wasogee. Sasa muda wa 24/7 sex tuu no no noo. Na pia command nyingi, machozi mto,
 
Bado uko naye? Ni kwamba anapenda kuwa na wewe. Ila mimi hiki kipindi ni cha kutafuta maisha. Kujipanga, kusaidia madogo nao at least wasogee. Sasa muda wa 24/7 sex tuu no no noo. Na pia command nyingi, machozi mto,
Npo nae bado coz nampenda ila kama miez mitatu hivi hii hali imekuwepo yamimi kutokupiga shoo vzr ila kwabahat nzur huyu wangu nimuelewa
 
Utakua wa Dar wewe, yaani unashindwa kutoa dozi kila baada ya masaa 48 kweli???
Nimeanini K ni K tu hata aelimike vipi
 
Back
Top Bottom