okoyoko
JF-Expert Member
- Jun 15, 2014
- 2,664
- 3,653
Huyo demu wako ambae ni sex maniac, anatoa tigo? Myfancyface
Uuuuwwiii nimecheka kwa sauti kubwaaa!!Nichofahamu ile biashara usishiriki na mtu unaefanya nae kazi ofisi moja au mnakaa nyumba moja ya kupanga, yakiharikibika asubuhi hutaki kwenda ofisini wakati ndiyo mkate unakotoka. Kama mnaishi nyumba moja ya kupanga, asubuhi unamlia timing unaoga kabla hajaamka, kasheshe ukimaliza kazi, hutaki kurudi nyumbani.
Wanaume laini hao!!Watu wengine sijui mkoje yaani kugegeda baada ya siku mbili unashindwa..!? Kwahiyo ulitaka kwa mwaka mara moja..!?
Wa hivi akioa mke lazima achepuke ili kukata kiuWatu wengine sijui mkoje yaani kugegeda baada ya siku mbili unashindwa..!? Kwahiyo ulitaka kwa mwaka mara moja..!?
Hiyo lazima achepuke, mkewe akigegedwa huko njee, anakuja kuomba ushauri tena... Wakati tatizo ni yeye....Wa hivi akioa mke lazima achepuke ili kukata kiu
Sijawahi omba Mkuu.Huyo demu wako ambae ni sex maniac, anatoa tigo? Myfancyface
Huko hajawahi niadisiagaHuyo rafiki yako anapenda kutoa tigo? miss chagga
hahahahah mkuu amekuboa sana eeWatu wengine sijui mkoje yaani kugegeda baada ya siku mbili unashindwa..!? Kwahiyo ulitaka kwa mwaka mara moja..!?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapo ndo utaamini ule usemi WANASEMAGA MUNGU HAKUPI VYOTE..... Na utaelewa maana ya raha ya gemu ingia uwanjani ucheze mwenyewe..... Pia utagundua ninj walimaanisha waliosemaga kene miti mingi hakunaga wajenzi.....Kweli nchele mmoja mapishi mbalimbali, wengine wanalia hawapewi vya kutosha, wengine wanakimbia
Hivi wewe ni ME au KE...njoo kwang Mimi Mara moja kwa mweziii
Heri ya mwaka mpya!nina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba
Na wewe pia rafiki yanguHeri ya mwaka mpya!
Huko hajawahi niadisiaga