Myfancyface
JF-Expert Member
- Dec 23, 2016
- 948
- 900
- Thread starter
- #181
I won't. Life is too precious. Time heals even the deepest of wounds. I hope she heals.don't force urself
I won't. Life is too precious. Time heals even the deepest of wounds. I hope she heals.don't force urself
Kwa kiasi fulani was getting there mpaka hilo gubu lilipozidi. Nilijaribu kuongea naye lakini alisema namuonea.Pole sana Mkuu though ameumia hapo hilo gubu lake lazima ukubali kukereka kuwa mpole tu ili muende Sawa msiharibu Kazi
Huyo ni hukumpenda tu pia
Nashukuru. Alikuwa mtoaji sana.Kama ni kweli hongera yako mkuu maana wenzio hawana bahati huwa wanapata wapiga mizinga tu ndio maana kila Siku wanalialia hapa JF
Yaani usiku mzima na kazini kuna tule tumacho twakuita. Na asipoona mtu anakuvamia. Anakufuata hata kwa Adam(msalani). Ukimkaushia anaanza kulia ofisini! Machozi hasa. Inabidi utoke ofisini umpigie simu akufuate uliko, umbembelezee then usiku ndio hivyo tena.Mkuu baada ya siku mbili unachoka pole sanaaa.ok wengine tunapiga hata kila siku.labda kama kuna sababu ya ziada hujaiweka ktk hili bandiko lako
A WordNichofahamu ile biashara usishiriki na mtu unaefanya nae kazi ofisi moja au mnakaa nyumba moja ya kupanga, yakiharikibika asubuhi hutaki kwenda ofisini wakati ndiyo mkate unakotoka. Kama mnaishi nyumba moja ya kupanga, asubuhi unamlia timing unaoga kabla hajaamka, kasheshe ukimaliza kazi, hutaki kurudi nyumbani.
Hakuna asiye na madhaifu. Namba sahau!nipe nmba yke nmuulize ili tupate side story pia coz kuna udhaifu wko itakua umeficha... na how can a man unashndwa kumkidh mahitaji yke???
Yawezekana wewe ndiye mwanaume wa kweli.ww ni hovyoooi sanaaaa mwanaume gan ww nyie ndio wale chips mayai unapata bahat unaichezea
stupid
kwendraaaa
Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...Nimesoma iyo thread mpk loo imenihuma sana ani jamaa anakimbia nyau(pussy) watu huku hatulali tunahangaika huku na kule wazee wanaacha familia kisa nyau nimehumia sana hasa baadabya kugundua upele humuota asiye na kucha.............. Mwanamke kama huyo cjuh mungu akupe nn zaidi
Hiyo miezi mitatu alikua kashazoea taste yake kabisaUnaweza kula chakula ambacho hujaridhika nacho?
hahahahahahahah anakera mbayaaaLile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...
nina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba
Ningembembeleza.Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...