Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Anapenda kufanya mapenzi sana, najuta!

Pole sana Mkuu though ameumia hapo hilo gubu lake lazima ukubali kukereka kuwa mpole tu ili muende Sawa msiharibu Kazi

Huyo ni hukumpenda tu pia
Kwa kiasi fulani was getting there mpaka hilo gubu lilipozidi. Nilijaribu kuongea naye lakini alisema namuonea.
 
Mkuu baada ya siku mbili unachoka pole sanaaa.ok wengine tunapiga hata kila siku.labda kama kuna sababu ya ziada hujaiweka ktk hili bandiko lako
 
Mkuu baada ya siku mbili unachoka pole sanaaa.ok wengine tunapiga hata kila siku.labda kama kuna sababu ya ziada hujaiweka ktk hili bandiko lako
Yaani usiku mzima na kazini kuna tule tumacho twakuita. Na asipoona mtu anakuvamia. Anakufuata hata kwa Adam(msalani). Ukimkaushia anaanza kulia ofisini! Machozi hasa. Inabidi utoke ofisini umpigie simu akufuate uliko, umbembelezee then usiku ndio hivyo tena.
 
nipe nmba yke nmuulize ili tupate side story pia coz kuna udhaifu wko itakua umeficha... na how can a man unashndwa kumkidh mahitaji yke???
 
ww ni hovyoooi sanaaaa mwanaume gan ww nyie ndio wale chips mayai unapata bahat unaichezea
stupid
kwendraaaa
 
Kila baada ya siku mbili ndio unalalamika??? Wenzio kila siku lazima wakamue..... na game sio za kitoto....mwendo wa kukamua hadi unashushia luta moja na nusu ya maji na hawalalamiki

Unless hauna hisia nae umetafuta sababu
 
Nichofahamu ile biashara usishiriki na mtu unaefanya nae kazi ofisi moja au mnakaa nyumba moja ya kupanga, yakiharikibika asubuhi hutaki kwenda ofisini wakati ndiyo mkate unakotoka. Kama mnaishi nyumba moja ya kupanga, asubuhi unamlia timing unaoga kabla hajaamka, kasheshe ukimaliza kazi, hutaki kurudi nyumbani.
A Word
 
Huyo ungemtia mimba tu, hiyo hamu yote ingeisha, mimba ndio kila kitu kwa wanawake wa aina hiyo hata amejifungua ila munkari unapungua kwa kiasi kikubwa
 
Nimesoma iyo thread mpk loo imenihuma sana ani jamaa anakimbia nyau(pussy) watu huku hatulali tunahangaika huku na kule wazee wanaacha familia kisa nyau nimehumia sana hasa baadabya kugundua upele humuota asiye na kucha.............. Mwanamke kama huyo cjuh mungu akupe nn zaidi
Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...
 
Kuna vijamaa vingine vioga mnoo sasa wewe kutakwa kila baada ya siku tatu unachukia ? wewe kaa maliza frustrations ulizo nazo umpe mtoto wa watu haki yake

kuna ambao haipiti siku mchuchu umetaka well unaonekana drive yako ni very short

next time hakikisha unamkojoza atachoka tu wala hatohitaji usiku kucha

Kuna wanawake unapiga lisaa ndio akojoe bembeleza mtoto asee mpaka akojoe 😛😛😛😛😛 si unamrukia rukia kama mtoto wa twishen
 
Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...
hahahahahahahah anakera mbayaaa
 
nina rafiki yangu yeye anapenda kusex jamani na anapenda wanume wenye uume mkubwa ila nachompendea akiona hamuendani anakupiga chini fasta utasikia miss unamkumbuka fulani ndiyo nimemuacha sababu nitamcheat sana.... naamini si huyu rafiki yangu .. sitoi namba

MASALIMIE SANA RAFIKI YAKO NIMEMPENDA BURE
 
Lile jamaa ni lofa sana .. Kwakwelj mi sijawahi kuona ufala kama huu... [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji15] [emoji15] [emoji15] kuna vitu vya kulalamika lakini sio uxng ka huu... Hivi huyo demu angekuwa hataki kugongwa ungeskiaje...
Ningembembeleza.
 
Back
Top Bottom