Ananishawishi sana kuingia kwenye QNET mpaka anakera!

Ananishawishi sana kuingia kwenye QNET mpaka anakera!

Mi mida ya lunch hours wakati naenda kupata zangu ugali basi kwenye zile corridor za posta macho yangu yalitua kwa mdada mmoja taanusi sana, nikamsalimia na kushika njia, kidogo nasikia are you in hurry? nikamwambia sio sana. Moyoni nikajua ni mzinga unakuja aidha nitaonyeshwa cheti cha hospitali zinahitajika dawa na hana nauli, ila roho nayo ilikuwa inakataa kuamini hivyo kutokana na mueonekano wa binti ulivyokuwa, fasta nikapewa business card na kesho yake muda kama huo nikaalikwa holiday inn mezzanine floor kwa maongezi ya biashara. Njoo na huojutia, nikasema sawa. Mjini hapa ni bora usikatae wito nikaenda, kaa chini nikaletewa juice... akaanza mimi ni wakala wa Oriflame, kafungua mkoba na vichupa chupa kibao, kaongea alivyomaliza nikamuuliza Juice umelipia ama ninalipa? akasema nimelipa, nikamwambia ahsante sana kwa maelezo yako lakini sipo interested, ila wewe ni mdada mrembo sana. Kwaheri. Alipigwa na butwaa akanyamaza kimya, nilisimama na kuondoka.
 
Wakuu Kwanza Kabisa Naomba Kupata Ujuzi Wenu Jinsi Ya Ku-Deal Na Hawa Ving'ang'anizi Bila Kuharibu Murua Nzima Ya Mahusiano.

Huyu Rafiki Yangu Ni Wa Kike, Nilisoma Nae Huko Zamani. Lakini Sasa Baada Ya Mimi Kupata Ajira (na yeye yupo kwenye ajira) Amekuja Kuwa Ghadhabu Kwangu.

Mwanzo Alinifahamisha Kuwa Kuna Fursa Hapa Mjini Yeye Anaifanya Na Angependa Akutane Na Mimi Anieleze Kwa Undani. Nilifika Ofisini Kwao Na Kama Kawaida Yao "GOOD MORNING" Na Ilikuwa Jioni --- NILISHANGAA [emoji3][emoji3][emoji3]

Tangia Siku Hiyo Nikaona Hawa Ni Wasanii Tu. Hebu Fikiria Nachoma Mafuta 15 KM, Nimetoka Kibaruani Nimechoka, Wanaenda Kunipa Presentation Ya Nusu Saa Tu! -- "Eti Hapa Hutoelewa Tena Rudi Siku Nyingine Tutakuelekeza Zaidi" Nikasema Hawa Hawanipati Tena GADEMITT (in-Lemutuz-Voice)

Nikasepa Pale Lakini Nikasema Lazima Nikawa-Google, DUH!!! Eti Kiingilio Tsh Milioni 5 [emoji36]

Sasa Ni Masimu Yake Kila Mara, Mimi Sitaki! Kila Nikimzungusha, Nikimuambia Hataki Kuelewa! Ni Kama Kademu Kanacho-Force Mapenzi Asee!

Anafikia Mahali Hadi Anaikashifu Sasa Kazi Yangu Eti Inaniweka Sana Busy DAH[emoji17]

Wazee Nimfanyeje Huyu---


Sent from my iPhone using JamiiForums
mgegede kwanza apate akili, au nipe namba zake nimgegede mm
 
Mi mida ya lunch hours wakati naenda kupata zangu ugali basi kwenye zile corridor za posta macho yangu yalitua kwa mdada mmoja taanusi sana, nikamsalimia na kushika njia, kidogo nasikia are you in hurry? nikamwambia sio sana. Moyoni nikajua ni mzinga unakuja aidha nitaonyeshwa cheti cha hospitali zinahitajika dawa na hana nauli, ila roho nayo ilikuwa inakataa kuamini hivyo kutokana na mueonekano wa binti ulivyokuwa, fasta nikapewa business card na kesho yake muda kama huo nikaalikwa holiday inn mezzanine floor kwa maongezi ya biashara. Njoo na huojutia, nikasema sawa. Mjini hapa ni bora usikatae wito nikaenda, kaa chini nikaletewa juice... akaanza mimi ni wakala wa Oriflame, kafungua mkoba na vichupa chupa kibao, kaongea alivyomaliza nikamuuliza Juice umelipia ama ninalipa? akasema nimelipa, nikamwambia ahsante sana kwa maelezo yako lakini sipo interested, ila wewe ni mdada mrembo sana. Kwaheri. Alipigwa na butwaa akanyamaza kimya, nilisimama na kuondoka.
mm huwa nawatongoza wanakimbia wenyewe
 
Alafu sijui kwanini hizo net marketing hupendelea maeneo ya sinza? Hats gnld walitaka niingiza mkenge hapohapo sinza nikawaambia nilijaza form nikawaambia subirini nikatoe pesa jadi leo

Kuthibitisha kuwa ni shughuli ya kitapeli huwa wanavijua watu na kukuficha wanakupeleka wapi. Hakika inakera sana .[emoji20]
 
Wakuu Kwanza Kabisa Naomba Kupata Ujuzi Wenu Jinsi Ya Ku-Deal Na Hawa Ving'ang'anizi Bila Kuharibu Murua Nzima Ya Mahusiano.

Huyu Rafiki Yangu Ni Wa Kike, Nilisoma Nae Huko Zamani. Lakini Sasa Baada Ya Mimi Kupata Ajira (na yeye yupo kwenye ajira) Amekuja Kuwa Ghadhabu Kwangu.

Mwanzo Alinifahamisha Kuwa Kuna Fursa Hapa Mjini Yeye Anaifanya Na Angependa Akutane Na Mimi Anieleze Kwa Undani. Nilifika Ofisini Kwao Na Kama Kawaida Yao "GOOD MORNING" Na Ilikuwa Jioni --- NILISHANGAA [emoji3][emoji3][emoji3]

Tangia Siku Hiyo Nikaona Hawa Ni Wasanii Tu. Hebu Fikiria Nachoma Mafuta 15 KM, Nimetoka Kibaruani Nimechoka, Wanaenda Kunipa Presentation Ya Nusu Saa Tu! -- "Eti Hapa Hutoelewa Tena Rudi Siku Nyingine Tutakuelekeza Zaidi" Nikasema Hawa Hawanipati Tena GADEMITT (in-Lemutuz-Voice)

Nikasepa Pale Lakini Nikasema Lazima Nikawa-Google, DUH!!! Eti Kiingilio Tsh Milioni 5 [emoji36]

Sasa Ni Masimu Yake Kila Mara, Mimi Sitaki! Kila Nikimzungusha, Nikimuambia Hataki Kuelewa! Ni Kama Kademu Kanacho-Force Mapenzi Asee!

Anafikia Mahali Hadi Anaikashifu Sasa Kazi Yangu Eti Inaniweka Sana Busy DAH[emoji17]

Wazee Nimfanyeje Huyu---


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mwambie akukopeshe hiyo Mil 5 then ujiunge si anadai kuna faida kubwa

nina uhakika hatokupigia tena
 
kuna mdada mmoja wa forever nae alikua king'ang'anizi kishenzi siku moja nikaona kaweka profile dawa inaitwa arg+ akasema ni ya nguvu za kiume nikamwambia NAITAKA HIYO ILA NIKITUMIA NAKUGEGEDA WEWE ILI KUPROOVE,,, kuanzia siku hiyo sijaona akinisumbua tena.
 
Kyumanina zao qnet! Afu hapo saa 11 jioni!
GOODMORNING BUSINESS PARTNER [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Waliotoboa huko mbona hatuwaoni au ndiyo siri?
 
Mimi nishavunja uhusiano mzuri na college mate wangu mmoja hivi,yeye yupo QNET ilala sokoni kisa kunishawishi nijiunge kwenye iyo biashara mtandao hadi kesho sitaki mawasiliano nae tena
 
Wakuu Kwanza Kabisa Naomba Kupata Ujuzi Wenu Jinsi Ya Ku-Deal Na Hawa Ving'ang'anizi Bila Kuharibu Murua Nzima Ya Mahusiano.

Huyu Rafiki Yangu Ni Wa Kike, Nilisoma Nae Huko Zamani. Lakini Sasa Baada Ya Mimi Kupata Ajira (na yeye yupo kwenye ajira) Amekuja Kuwa Ghadhabu Kwangu.

Mwanzo Alinifahamisha Kuwa Kuna Fursa Hapa Mjini Yeye Anaifanya Na Angependa Akutane Na Mimi Anieleze Kwa Undani. Nilifika Ofisini Kwao Na Kama Kawaida Yao "GOOD MORNING" Na Ilikuwa Jioni --- NILISHANGAA [emoji3][emoji3][emoji3]

Tangia Siku Hiyo Nikaona Hawa Ni Wasanii Tu. Hebu Fikiria Nachoma Mafuta 15 KM, Nimetoka Kibaruani Nimechoka, Wanaenda Kunipa Presentation Ya Nusu Saa Tu! -- "Eti Hapa Hutoelewa Tena Rudi Siku Nyingine Tutakuelekeza Zaidi" Nikasema Hawa Hawanipati Tena GADEMITT (in-Lemutuz-Voice)

Nikasepa Pale Lakini Nikasema Lazima Nikawa-Google, DUH!!! Eti Kiingilio Tsh Milioni 5 [emoji36]

Sasa Ni Masimu Yake Kila Mara, Mimi Sitaki! Kila Nikimzungusha, Nikimuambia Hataki Kuelewa! Ni Kama Kademu Kanacho-Force Mapenzi Asee!

Anafikia Mahali Hadi Anaikashifu Sasa Kazi Yangu Eti Inaniweka Sana Busy DAH[emoji17]

Wazee Nimfanyeje Huyu---


Sent from my iPhone using JamiiForums

Mbona jibu ni rahisi tu, unamwambia hauko interested. Kumpiga chenga ndo atazidi kukusumbua.
 
Mkuu hapo nami nilipelekwa[emoji23][emoji23]
Mimi kuna jamaa yangu alikuwa ananikomalia kila siku niende Morogoro kuna bonge la fursa,nikamuuliza ni kitu gani akasisitiza kuwa ni vizuri nikaenda tuyapande na kuyajenga kikamilifu mambo yetu katika fursa hiyo!

Mtu mzima nikajipanga na kutia timu Morogoro,nikamkuta jamaa ananisubiri msamvu,nikamtaka tuelekee tax palace hotel kwa kuwa nilipanga kufikia hapo,basi ji vizuri mazungumzo yetu pia tufanyie hapo pia,akakomaa sana aaah,kwa habari ya mazungumzo twende barabara mpya pale kihonda,then baada ya hapo tuendelee na ratiba zingine,kwa kuwa ni mshkaji wangu nikamwambia poa (hapo akili yangu yote najua anaenda kunionyesha mradi wa ufugaji kuku,au project yoyote inayoeleweka)

Tumeshuka maeneo ya kihonda,ananipeleka kwenye jengo moja limepakwa rangi mpya mpya hivi,ile kuingia tu nakuta mipicha picha sijui ya quotations na magari magari hivi!

Mara nikasikia GOODMORNING!!!
Nilishikwa na hasira,nikamuuliza jamaa yangu,fursa uliyoniambia iko wapi? Macho makavu kabisa eti "ndiyo hii kaka" nikamwambia mbele ya wenzake wakiwa kwenye mduara, "NAKUHESHIMU SANA RAFIKI YANGU,SIKUTARAJIA UNIPOTEZEE MUDA WANGU KIASI HIKI,SINA TATIZO NA MAAMUZI YAKO KUJIUNGA HUKU,LAKINI KUNIFANYIA HIVI NI UPUMBAVU!"

Nikafungua mlango na kuondoka,jamaa akaniita nimsikilize nikakataa,nilienda zangu hotel hata sikumtafuta,na kesho yake nikapanda gari kurejea Dsm!
 
Mimi kuna jamaa yangu alikuwa ananikomalia kila siku niende Morogoro kuna bonge la fursa,nikamuuliza ni kitu gani akasisitiza kuwa ni vizuri nikaenda tuyapande na kuyajenga kikamilifu mambo yetu katika fursa hiyo!

Mtu mzima nikajipanga na kutia timu Morogoro,nikamkuta jamaa ananisubiri msamvu,nikamtaka tuelekee tax palace hotel kwa kuwa nilipanga kufikia hapo,basi ji vizuri mazungumzo yetu pia tufanyie hapo pia,akakomaa sana aaah,kwa habari ya mazungumzo twende barabara mpya pale kihonda,then baada ya hapo tuendelee na ratiba zingine,kwa kuwa ni mshkaji wangu nikamwambia poa (hapo akili yangu yote najua anaenda kunionyesha mradi wa ufugaji kuku,au project yoyote inayoeleweka)

Tumeshuka maeneo ya kihonda,ananipeleka kwenye jengo moja limepakwa rangi mpya mpya hivi,ile kuingia tu nakuta mipicha picha sijui ya quotations na magari magari hivi!

Mara nikasikia GOODMORNING!!!
Nilishikwa na hasira,nikamuuliza jamaa yangu,fursa uliyoniambia iko wapi? Macho makavu kabisa eti "ndiyo hii kaka" nikamwambia mbele ya wenzake wakiwa kwenye mduara, "NAKUHESHIMU SANA RAFIKI YANGU,SIKUTARAJIA UNIPOTEZEE MUDA WANGU KIASI HIKI,SINA TATIZO NA MAAMUZI YAKO KUJIUNGA HUKU,LAKINI KUNIFANYIA HIVI NI UPUMBAVU!"

Nikafungua mlango na kuondoka,jamaa akaniita nimsikilize nikakataa,nilienda zangu hotel hata sikumtafuta,na kesho yake nikapanda gari kurejea Dsm!
Aisee wewe ni mwambaa...
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]dah,aisee jana nilikuwa huko.

saa saba mchana naskia goodmorning[emoji15][emoji15],kuuliza naambiwa ni code ya ma bussness partiners,hivyo hata ikiwa usiku ni goodmorning.

kuna kitu ambacho nimegundua pia,ni ofisi zao pekee ambapo mtu anapata faida nono mno,mpaka 1.8m/week ila anavaa mavazi ya kimasikini,sio simple.yaani viatu vya lami(asante mchaga)na saa za elfu tatu.

kingine,ukifika unaambiwa ni dili unalofanya kwa muda kidogo sana kwa wiki,hivyo haliathiri ajira au mitikasi zako,ajabu wote watakwambia walikuwa waalimu wakaacha[emoji16][emoji16],sijui waalimu mliwafanyaje hawa jamaa!

ofisi yao imekaa kihuni mno,ni nyumba ya mtu kuishi na familia yake,lakini wao wameweka viti na meza zile za baa za plastiki,then hakuna vifaa vingine,yaani kama vile ofisi za interview za CIA.

kilichonichosha zaidi ni rangi za picha walizopiga watu wao waliofanikiwa,sijui ni camera ya bei gani ilifanya ile kazi!,mtu kafanikiwa kununua raum au vits[emoji16][emoji16] anataka tumuone amefanikiwa.

ukifika utaelezwa stori tamu sana namna gani ya kukusanya pesa baada ya kuunga watu,lakini ukweli halisi wa ile 5mln ya kumpanga mwanachama ili anunue bidhaa hawakwambii,hapa utasikia wewe mualike tu aje hapa hayo mengine tutafanya sisi.

kingine kilichonitapisha,wanaongea kama kasuku,yaani kama kukaririshwa,ni kuflow pleeeeeeeeee mpaka mwisho.
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]dah,aisee jana nilikuwa huko.

saa saba mchana naskia goodmorning[emoji15][emoji15],kuuliza naambiwa ni code ya ma bussness partiners,hivyo hata ikiwa usiku ni goodmorning.

kuna kitu ambacho nimegundua pia,ni ofisi zao pekee ambapo mtu anapata faida nono mno,mpaka 1.8m/week ila anavaa mavazi ya kimasikini,sio simple.yaani viatu vya lami(asante mchaga)na saa za elfu tatu.

kingine,ukifika unaambiwa ni dili unalofanya kwa muda kidogo sana kwa wiki,hivyo haliathiri ajira au mitikasi zako,ajabu wote watakwambia walikuwa waalimu wakaacha[emoji16][emoji16],sijui waalimu mliwafanyaje hawa jamaa!

ofisi yao imekaa kihuni mno,ni nyumba ya mtu kuishi na familia yake,lakini wao wameweka viti na meza zile za baa za plastiki,then hakuna vifaa vingine,yaani kama vile ofisi za interview za CIA.

kilichonichosha zaidi ni rangi za picha walizopiga watu wao waliofanikiwa,sijui ni camera ya bei gani ilifanya ile kazi!,mtu kafanikiwa kununua raum au vits[emoji16][emoji16] anataka tumuone amefanikiwa.

ukifika utaelezwa stori tamu sana namna gani ya kukusanya pesa baada ya kuunga watu,lakini ukweli halisi wa ile 5mln ya kumpanga mwanachama ili anunue bidhaa hawakwambii,hapa utasikia wewe mualike tu aje hapa hayo mengine tutafanya sisi.

kingine kilichonitapisha,wanaongea kama kasuku,yaani kama kukaririshwa,ni kuflow pleeeeeeeeee mpaka mwisho.
Kuna mwana Aliacha mpka chuo... Nahisi jamaa alilogwa au utahiraa unasumbuaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom