Ananishawishi sana kuingia kwenye QNET mpaka anakera!

Ananishawishi sana kuingia kwenye QNET mpaka anakera!

Mi pia nliitwa na classmate wangu... Cha ajabu wanafanana lugha na huyo wako... Na Mimi huyu nilimjibu nipo busy na Kazi akanambia HIZO KAZI ZA WATU... inabidi uwe busy na Kazi zako!

Na mm nikaambiwa Siku 1 siwezi kuelewa.... Niende tena Alhamis... Jiii mpaka leo! Jamaa alintafuta karibia miezi miwili... Njoo kuna fursa... Kuna fursa... Nikimuuliza fursa gani... Hasemi... Nikahisi tu kuna Shida pahala!

jamaa ana dhambi sana... Nimemkuta na vibibi vya watu vi3 kaviingiza king anaviimbisha GOOD MORNING Saa 10 jioni! Kuna bibi nimemkuta hana meno ya mbele na hata kutamka hayo maneno ni Shida!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji120][emoji120][emoji109]

Sent from my TA-1024 using Tapatalk
 
Wakuu Kwanza Kabisa Naomba Kupata Ujuzi Wenu Jinsi Ya Ku-Deal Na Hawa Ving'ang'anizi Bila Kuharibu Murua Nzima Ya Mahusiano.

Huyu Rafiki Yangu Ni Wa Kike, Nilisoma Nae Huko Zamani. Lakini Sasa Baada Ya Mimi Kupata Ajira (na yeye yupo kwenye ajira) Amekuja Kuwa Ghadhabu Kwangu.

Mwanzo Alinifahamisha Kuwa Kuna Fursa Hapa Mjini Yeye Anaifanya Na Angependa Akutane Na Mimi Anieleze Kwa Undani. Nilifika Ofisini Kwao Na Kama Kawaida Yao "GOOD MORNING" Na Ilikuwa Jioni --- NILISHANGAA [emoji3][emoji3][emoji3]

Tangia Siku Hiyo Nikaona Hawa Ni Wasanii Tu. Hebu Fikiria Nachoma Mafuta 15 KM, Nimetoka Kibaruani Nimechoka, Wanaenda Kunipa Presentation Ya Nusu Saa Tu! -- "Eti Hapa Hutoelewa Tena Rudi Siku Nyingine Tutakuelekeza Zaidi" Nikasema Hawa Hawanipati Tena GADEMITT (in-Lemutuz-Voice)

Nikasepa Pale Lakini Nikasema Lazima Nikawa-Google, DUH!!! Eti Kiingilio Tsh Milioni 5 [emoji36]

Sasa Ni Masimu Yake Kila Mara, Mimi Sitaki! Kila Nikimzungusha, Nikimuambia Hataki Kuelewa! Ni Kama Kademu Kanacho-Force Mapenzi Asee!

Anafikia Mahali Hadi Anaikashifu Sasa Kazi Yangu Eti Inaniweka Sana Busy DAH[emoji17]

Wazee Nimfanyeje Huyu---


Sent from my iPhone using JamiiForums
Mtongoze

Sent using my Nokia Torch
 
Labda ndiyo wenye kazi wanawake walivyo wabahili hivi mpaka ubane pesa ya chakula ukatoe milion 5 pafupi hapo? Unajua wanaume wengi wakiitwa na wanawake hwakatai lazima akasikilize matatizo yake ndiyo hayo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app

Sometimes najuta hata kuwafaham ving'ang'anizi kama hawa


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nia yako ni kuelezea ulichokutana nacho ukaona uingie kwa gea ya kuomba ushauri? Kama umeshaona wapigaji (kitu ambacho ni kweli) si unamwambia tu huna fedha? Au unaona aibu kwa sababu ni mwanamke? Unajua kuna wanaume wengine ni wadhaifu sana mbele ya wanawake hata wakiambiwa kula mavi wanakula! Nina uhakika akingekuwa ni mwanaume anakushawishi ungemfukuza bila aibu. Au umejua wanawake ukubwani nini? Just say thank you very much, but I am not interested at the moment because I have other commitments!

Unachosema Ni Ukweli Kabisa!

Lakini Hadi Naomba Mawazo Ni Kwamba Amefikka Hadi Kudharau Ugali Wangu Halafu Sasa Ni Best Yangu Sana Tangia Kipindi Ni Kati Ya Marafiki Wachache Niliokuwa Nao Ambao Tunajuana Tangia Tunasoma Sasa Nashindwa Nitumie Lugha Gani Ha Makavu Au Niendelee Kuwa Smooth And Smart Kwake Japokuwa Ataendelea Tuu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mm kuna sehemu nmeitwa kesho, nmeambiwa kuna project anafanya na wa-Malaysia hivyo angependa kunishirikisha mm km rafiki yake.

Cha kushangaza nmemwambia nipe details japo kdg ya hiyo project akasema ni vzr zaid tukikutania ofisini kwako!!!!

Lkn najua yatakuwa hayahaya mambo ya network marketing, ngoja nikaone ni project gan hiyo.

Mkuu Ni Matatizo! Anyway Nenda Kajionee Mwenyewe


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
[emoji23][emoji23][emoji23]Hivii Hivii---Na Hawajui Tu Kwa Mtu Kama Mimi Kilichonifanya Nisirudi Tena Ni Ile Kuficha Ficha Kwao

Mi pia nliitwa na classmate wangu... Cha ajabu wanafanana lugha na huyo wako... Na Mimi huyu nilimjibu nipo busy na Kazi akanambia HIZO KAZI ZA WATU... inabidi uwe busy na Kazi zako!

Na mm nikaambiwa Siku 1 siwezi kuelewa.... Niende tena Alhamis... Jiii mpaka leo! Jamaa alintafuta karibia miezi miwili... Njoo kuna fursa... Kuna fursa... Nikimuuliza fursa gani... Hasemi... Nikahisi tu kuna Shida pahala!

jamaa ana dhambi sana... Nimemkuta na vibibi vya watu vi3 kaviingiza king anaviimbisha GOOD MORNING Saa 10 jioni! Kuna bibi nimemkuta hana meno ya mbele na hata kutamka hayo maneno ni Shida!




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
TAKEN!!! --- Sema Mimi Ntamjibu Tuu Namtafutia Neno [emoji3][emoji3]

Halo! Mimi pia nimeshabananishwa sana na binti niliyesoma nae advanced! Yaani ulichokieleza ni copy and paste, nilivyokuwa nasoma huu uzi nilijihisi umeniandikia au wewe ndiyo mimi.,kiufupi mpotezee usiwe na akili za mbayumbayu.

Sent using Jamii Forums mobile app




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
[emoji23][emoji23][emoji23] Mkuu Katika Maushauri Ambayo Nataka Kuyatumia Huu Wa Kuomba Kipochi Manyoa Upoo---

Najua Tu Ndio Gia Ya Kumkimbiza

Jamani nyie mpeni mwenzenu ushauri 'siriaz'.
Unaelewa vurugu ambazo huzalishwa baada ya kung'oa papuchi la mtu?
Ni zaidi ya q-net, usiombe.

Sent using Jamii Forums mobile app




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
[emoji23][emoji23][emoji23] Mkuu Katika Maushauri Ambayo Nataka Kuyatumia Huu Wa Kuomba Kipochi Manyoa Upoo---

Najua Tu Ndio Gia Ya Kumkimbiza






Sent from my iPhone using JamiiForums
Mh! Mkuu, classmate wa msingi au seko anaweza kuwa na mvuto na ukavutiwa naye kumng'oa papuchi!
Labda classmate wa chuo, maana pale umri kamchanganyikeni.
Ama tuseme unataka kutumia uanaume wako kama silaha ya kuzimia maasi na si kwaajili ya ku-quench kiu ya mapenzi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hii ni copy n paste ya nilivyofanyiwa wiki mbili zilizopita, sikujua A wala B aisee, nashangaa tu Good morning, he!

Nikakaribishwa session ya pili, hawanioni tena, yule dada anasumbua kama nini!!!
 
Mkuu Vyovyote Itakavotokea Ilimradi Kazi Ya Kumhamishia Mada Yake Iwe Imefanikiaa

Mh! Mkuu, classmate wa msingi au seko anaweza kuwa na mvuto na ukavutiwa naye kumng'oa papuchi!
Labda classmate wa chuo, maana pale umri kamchanganyikeni.
Ama tuseme unataka kutumia uanaume wako kama silaha ya kuzimia maasi na si kwaajili ya ku-quench kiu ya mapenzi.

Sent using Jamii Forums mobile app




Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Mkuu Hivi Kwanza Kwa Nini Wanapenda Kutumia "Good Morning" ??? Walinielezea Lakini Nilitoka Empty

Hii ni copy n paste ya nilivyofanyiwa wiki mbili zilizopita, sikujua A wala B aisee, nashangaa tu Good morning, he!

Nikakaribishwa session ya pili, hawanioni tena, yule dada anasumbua kama nini!!!




Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom