Ananishawishi sana kuingia kwenye QNET mpaka anakera!

Ananishawishi sana kuingia kwenye QNET mpaka anakera!

Mm kuna sehemu nmeitwa kesho, nmeambiwa kuna project anafanya na wa-Malaysia hivyo angependa kunishirikisha mm km rafiki yake.

Cha kushangaza nmemwambia nipe details japo kdg ya hiyo project akasema ni vzr zaid tukikutania ofisini kwako!!!!

Lkn najua yatakuwa hayahaya mambo ya network marketing, ngoja nikaone ni project gan hiyo.
 
Hao Jamaa hawafai na hawana huruma hata kidogo... Kiufupi biashara za kimtandao ni magumashi tu... Huo ni mchezo wa upatu ukiwapata wajinga unawala sana afu wanakimbia wenyewe na kupotea bila hata ya kukudai...
 
Mi pia nliitwa na classmate wangu... Cha ajabu wanafanana lugha na huyo wako... Na Mimi huyu nilimjibu nipo busy na Kazi akanambia HIZO KAZI ZA WATU... inabidi uwe busy na Kazi zako!

Na mm nikaambiwa Siku 1 siwezi kuelewa.... Niende tena Alhamis... Jiii mpaka leo! Jamaa alintafuta karibia miezi miwili... Njoo kuna fursa... Kuna fursa... Nikimuuliza fursa gani... Hasemi... Nikahisi tu kuna Shida pahala!

jamaa ana dhambi sana... Nimemkuta na vibibi vya watu vi3 kaviingiza king anaviimbisha GOOD MORNING Saa 10 jioni! Kuna bibi nimemkuta hana meno ya mbele na hata kutamka hayo maneno ni Shida!
 
Mm kuna sehemu nmeitwa kesho, nmeambiwa kuna project anafanya na wa-Malaysia hivyo angependa kunishirikisha mm km rafiki yake.

Cha kushangaza nmemwambia nipe details japo kdg ya hiyo project akasema ni vzr zaid tukikutania ofisini kwako!!!!

Lkn najua yatakuwa hayahaya mambo ya network marketing, ngoja nikaone ni project gan hiyo.
Ndio wanavoanzaga hivo!
 
Hawa watu ni ving'ang'anizi sana.
Mi nnao ruba wawili wameniganda kichizi kuhusu kujiunga nao. Nshawaambia najipanga kufanya biashara yangu nyingine na siwezi kuighairi kisa Qnet...they be like 'hiyo yako haitalipa mapema."...
Shitttt... Embu mkue rich ndo nione venye mtaride hizo ndinga before me!!!!
But still wanacall na kutext hata sometimes nazima simu...
#RIPNIPSEY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi ni kwa nn madem tu ndio wanatumiwa kutulaghai kwenye hii biashara!? Maana na mm mwaka juzi ni dem pia ndio alihangaika na mm kunivutia kwenye huo utapeli nikaenda hudhuria semina siku 1 tu mpaka leo sjakanyaga pale na mpaka sasa sjawahi wasiliana na huyo dem japo nna namba zake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi ni kwa nn madem tu ndio wanatumiwa kutulaghai kwenye hii biashara!? Maana na mm mwaka juzi ni dem pia ndio alihangaika na mm kunivutia kwenye huo utapeli nikaenda hudhuria semina siku 1 tu mpaka leo sjakanyaga pale na mpaka sasa sjawahi wasiliana na huyo dem japo nna namba zake.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mademu ndio rahisi kutekwa kwenye kila jambo, hata mambo ya walokole namanabii uchwara wao ndio hutushawiahi kwenda huko.
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] yaani umenichekesha kama zamani tulivyokuwa tukimfundisha bibi yetu kusoma haaa haaa
Mi pia nliitwa na classmate wangu... Cha ajabu wanafanana lugha na huyo wako... Na Mimi huyu nilimjibu nipo busy na Kazi akanambia HIZO KAZI ZA WATU... inabidi uwe busy na Kazi zako!

Na mm nikaambiwa Siku 1 siwezi kuelewa.... Niende tena Alhamis... Jiii mpaka leo! Jamaa alintafuta karibia miezi miwili... Njoo kuna fursa... Kuna fursa... Nikimuuliza fursa gani... Hasemi... Nikahisi tu kuna Shida pahala!

jamaa ana dhambi sana... Nimemkuta na vibibi vya watu vi3 kaviingiza king anaviimbisha GOOD MORNING Saa 10 jioni! Kuna bibi nimemkuta hana meno ya mbele na hata kutamka hayo maneno ni Shida!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hawa jamaa wa Qnet wamemtengeneza jamaa yangu na yeye kachukua mikopo kibao na yeye kajiunga na tena baada ya hapo walimwambia achague zawadi akachukua saa kwa 4.8M akawa analazimisha watu kibao kwenda mpaka anatukodia bodaboda ili atuingize kwenye mtandao na tulienda pale cha maana hakuna, wakawa wanaosifia tu hiyo Qnet sijui wanaodhamini Man city ya Uingereza na pia wanakidhamini chama cha mpira Africa (CAF) blah blah nyingiii hakuna cha maana hawakueleza huo utajiri unaupataje? Na watu kibao hasa wa kina Mama na wazee wastafu wamejazana pale Sinza Mori ndani ndani, kwa blah blah zile sikurudi tena. Na huyo jamaa kawa mtumwa wa kulipa madeni ya mikopo na hata huo utajiri sijauona, hahahaa kwenye DP WhatsApp kila siku anaweka picha za magari makali halafu anaandika DOLLARS, Lakini hakuna lolote na mwezi uliopita walimwalika RC Makonda sijui kulikuwa na event gani? In short ni ndoto za mchana na hakuna cha maana pale.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mwambie akukope huo mtaji na hayo mafao anayoyapigia promo atachukua yeye kwanza mpaka deni liishe. Akikubali bai huyo kilaza square
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom