Anamjali mama yake kupita kiasi……………….


Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Inatokea kwenye ndoa nyingi, ambapo unakuta mume anamjali mama yake kuliko mkewe. Kumjali nina maana kwamba, yuko tayari kupinda haki, kumuumiza mkewe, kumchukia na kumfanyia visa kwa sababu ya kumridhisha mama yake.

Kwa mfano, mama kumtukana mke na mume kumwomba mke avumilie tu, mama kusema maneno ya umbeya dhidi ya mke, na mume kuyatilia maanani, mama kumtaka mwanaye amchukie mkewe na mwanaye kufanya hivyo na mengine ya aina hiyo.
Hebu fikiria kwamba hiyo imekutokea wewe. Je ungefanyaje?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
30,993
Likes
6,403
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
30,993 6,403 280
mmmmh hapa pagumu, mama nampenda na mke nampenda. Dawa ni kuwaweka mbali mbali kadri inavyowezekana
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,108
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,108 14,164 280
Njoo nikuoe hapa
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,108
Likes
14,164
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,108 14,164 280
Njoo nikuoe hapa; mpwa hao bado ni ndugu usijaribu kuutenganisha undugu wao hata hivyo nashauri kuwa, jaribu kuwa karibu na mumeo na kisha jiepushe sana na huyo mkweo, umeskia eeeh maana sijui ulikua wapi hadi mama mkwe anajenga ukaribu na mwanae kiasi hicho kwene nyumba yenu! Pole na mimi nimeshoana vituko vya namna hio mahali fulani! Ndoa ndoano ati!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,498
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,498 280
title ya thread ni tofauti na maudhui. mwanaume asiyemjali mama yake na ndugu zake wala hafai kuwa mume. lakini mwanaume anayekubali mkewe kuonewa na mama yake,na kusemewa maneno ya uongo akaamini,yeye ana kasoro kubwa. nahisi kasoro hizi sio kwa mama yake tu,bali hata kwa mahusiano mengine aliyonayo.mh,,kazi kweli. bibie hakusoma alama za nyakati?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Mtambuzi nakushauri upitie hii thread ya Jinsi ya Kumuelewa Mama Mkwe.... LINK
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
Nimekupata AshaDii, nitaisoma............... Ahsante sana
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Nimekupata AshaDii, nitaisoma............... Ahsante sana

Naomba pia nijue msimamo wako kuhusu swali ulilo uliza.... Wee unaona which is the best way kutatua??
 
L

Luveshi

Senior Member
Joined
May 22, 2010
Messages
185
Likes
43
Points
45
L

Luveshi

Senior Member
Joined May 22, 2010
185 43 45
mama ana nafasi yake na mke naye ana nafasi yake........inakuaje mwanaume unamjali mama yako kuliko mkeo????????...
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
Mama muhimu zaidi na daima ubaki kuwa1 tu mke ukimpoteza wako wengine watakuja tu muhimu wajengee maelewano
 
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
7,142
Likes
57
Points
145
Ennie

Ennie

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
7,142 57 145
Ni vizuri mume akimjali mama yake na ndugu zake kwani wana nafasi kubwa tu katika maisha yake ila na mke naye ana nafasi kubwa na muhimu sana ndio maana mume pamoja na kuwa na mama na ndugu wengine bado alitafuta mke. Akumbuke kuwa yeye ndio kiunganishi cha mkewe na ndugu zake,akimheshimu,kumthamini,kum defend na kumlinda hata ndugu zake watamheshimu pia. Huyo mume ndio tatizo,jaribu kuongea nae kama bado hujafanya hivyo.
 
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined
Oct 29, 2008
Messages
8,807
Likes
1,299
Points
280
Mtambuzi

Mtambuzi

Platinum Member
Joined Oct 29, 2008
8,807 1,299 280
AshaDii, samahani nimeshindwa ku-attach swali lako kutokana na mtandao kuwa down....... lakini nitakujibu kama ifuatavyo:

kama ni mimi Mtambuzi, kwanza kabisa, naomba ukubaliane na mimi kuwa yule ni mama yangu na atabaki kuwa mama yangu, lakini pia mke anayo nafasi yake kwangu na anazo haki zake kwangu, kwa wale wasomaji wa vitabu vya dini watakubaliana nami kuwa katika kitabu cha KIKRISTO. I mean Bible imebaishwa kwamba mtoto atawaacha wazazi wake na kwenda kuanza maisha na mkewe au mumewe, kama ilivyokuwa kwa mama na baba yako, waliwaacha wazazi wao na kuishi pamoja na kutengeneza familia, sasa iweje aniletee KIDAMISI KWENYE NDOA YANGU?

Nitakuwa muwazi, maana kama nitamuendekeza atanivurugia ndoa yangu, nitamwambia ukweli kama atakuwa na nia ya kutaka kuivuruga ndoa yangu, na kama mke wangu ndiye mwenye tatizo, itabidi nichunguze ili nijue sababu, na nikishajua sababu, bila shaka nitajua namna ya kulitatua.

Mama anayo nafasi yake kama mama na si vinginevyo........

Nadhani nimekujibu.
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
AshaDii, samahani nimeshindwa ku-attach swali lako kutokana na mtandao kuwa down....... lakini nitakujibu kama ifuatavyo:

kama ni mimi Mtambuzi, kwanza kabisa, naomba ukubaliane na mimi kuwa yule ni mama yangu na atabaki kuwa mama yangu, lakini pia mke anayo nafasi yake kwangu na anazo haki zake kwangu, kwa wale wasomaji wa vitabu vya dini watakubaliana nami kuwa katika kitabu cha KIKRISTO. I mean Bible imebaishwa kwamba mtoto atawaacha wazazi wake na kwenda kuanza maisha na mkewe au mumewe, kama ilivyokuwa kwa mama na baba yako, waliwaacha wazazi wao na kuishi pamoja na kutengeneza familia, sasa iweje aniletee KIDAMISI KWENYE NDOA YANGU?

Nitakuwa muwazi, maana kama nitamuendekeza atanivurugia ndoa yangu, nitamwambia ukweli kama atakuwa na nia ya kutaka kuivuruga ndoa yangu, na kama mke wangu ndiye mwenye tatizo, itabidi nichunguze ili nijue sababu, na nikishajua sababu, bila shaka nitajua namna ya kulitatua.

Mama anayo nafasi yake kama mama na si vinginevyo........

Nadhani nimekujibu.

Nimependa saaana ulivo nijibu... Na worry not about being quoted...
 
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,763
Likes
17
Points
135
BPM

BPM

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,763 17 135
kila kitu kina wakati na muda wake .. na pia kila mmoja ana umuhimu na nafasi yake kwa wakati wake
 

Forum statistics

Threads 1,215,136
Members 463,062
Posts 28,537,055