Anae nidrive craizy ni kicheche. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Anae nidrive craizy ni kicheche.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Aug 13, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Hello jf!ebana,yan me kati ya wasichana wangu wote nlio na uhusiano nao,anae nichanganya zaidi ni kicheche,yani huyu hata 2kiznguana kidogo bac me nitajishusha yaishe,huyu ndo nina hisia nae,huyu ndo nahc kumpenda kwa dhati.tatzo liko sehem moja,ye anagawa pembeni na me ninagawa vile vile!!je,2naweza 2kafanya ki2 flani ambacho kinaweza kubadili uhusiano we2 ukawa ni wenye maana zaidi kuliko ulivyo sasa??
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,417
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Yes, kama kwake naye ni wewe unaye "mdraivu krayize~", pimeni, mwoe, kisha mbebeshe ki-baby!! Else, play on play on playa!!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    kudadeki..... Na wewe kuwa gucheche
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,590
    Trophy Points: 280
    senetor, u need proffessional help! kwenye zama hizi za ukimwi?
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Kazi ni kwako.
     
  6. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Inaonyesha hamridhishani au
    Ni vicheche tu
    subirini kinga ipungue muanze dawa
    Mwisho oaneni kabisa ili muanze kufumaniana.
     
  7. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,443
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama teja!
     
  8. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 376
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    Demu anakuona hauko serious, hauko committed ndio maana na yeye hayuko serious, hayuko committed. Yaani hapo wewe ni kama marekani unapigana vita nyiingi na huwezi kuconcentrate na yoyote wala kushinda yoyote. Pia kwakuwa hamko serious ndio maana unamzimia sana kwakuwa mna spend little time together. Ukiamua kuwa serious na kuspend lots of time together unaweza ukagundua demu sio magoli kiivyo.

    However, kama unataka kummiliki kikweli inabidi u-get serious. Na u-invest time, energy, military, politiko (mashairi na sera kama Lukuvi), financial, emotional na psychological Resources. Utavuna unachopanda. Ukipanda seriousness, committment, true love & affection utavuna hicho hicho & vice versa.
     
  9. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 699
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 45
    Mnazi umepata mkwezi
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unasema yeye kicheche na wewe una gonga nje vile vile yani kwaufupi nyote Vicheche.....pole sana usawa wenyewe huu wa manati Mungu akuondolee balaa ulilonao.
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    fuata ushauri wa post # 8 utakusaidia ikiwa huyo demu unampenda kiukweli.
     
  12. N

    Ndoano Senior Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 186
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Achana nae hakuna kitu ambacho utakujajutia kama kuoa kicheche maana kama anafanya sasa hapo baadae atashindwaje?
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,296
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    hata yeye atasema mpenzi wake anaempenda ni kicheche, ngoma droo.
     
  14. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,415
    Likes Received: 3,177
    Trophy Points: 280
    Umeshagundua ni kicheche. Unasubiri nini sasa? Ngoma?
     
  15. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,149
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hapo mmekutana vicheche wawili hakuna tatizo.
     
  16. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,780
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Wewe Choko au SHOGA? Yaani unaliwa ndogo?
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    fanya kitu kwenye hayo mahusiano, la sivyo utakuja juta, mi nilidhni wanaume wanapenda wao tu wafanye nje wanawake zao no, ss wewe imekuaje unakubaliana na hiyo hali, au mliandikiana mkataba?
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Baba Enock duh sidhani kama alimaanisha hilo
    Ina maana hapo na yeye anakitembeza kikojoleo chake kwa wengine
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wote ni balaa kumbe sasa kaeni muamue kuacha maisha ya ajabu na mfanye mambo ya maana
     
  20. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakika ni utoto tu.....!
     
Loading...