Luhungu
JF-Expert Member
- Sep 5, 2013
- 817
- 237
Jamani wadau, naheshimu sana mawazo yenu.
Mchumba wangu nje na kuwa nae miaka takribani mitatu sasa, amepata ujauzito kwa jamaa mwingine.
Kanidanganya tusionana karibu miezi miinne ili atoe mimba ikashindikana na sasa kaamua kusema ukweli. " Nilifanya bila ridhaa kwenye birthday ya rafiki yangu nikapata ujauzito, nisamehe nakupenda sana usiniache" . Maneno yake akijitetea.
Nimepwatwa hasira sina maamuzi mazuri.
Nisaidieni wadau.
Jamaa kaikataa mimba
Mchumba wangu nje na kuwa nae miaka takribani mitatu sasa, amepata ujauzito kwa jamaa mwingine.
Kanidanganya tusionana karibu miezi miinne ili atoe mimba ikashindikana na sasa kaamua kusema ukweli. " Nilifanya bila ridhaa kwenye birthday ya rafiki yangu nikapata ujauzito, nisamehe nakupenda sana usiniache" . Maneno yake akijitetea.
Nimepwatwa hasira sina maamuzi mazuri.
Nisaidieni wadau.
Jamaa kaikataa mimba