Ana ujauzito wa mwingine na anataka tuoane

Ana ujauzito wa mwingine na anataka tuoane

Uamuzi ni wako kijana, kusuka ama kunyoa...

Ukipenda boga shurti upende na ua lake lakini pia usisahau jongoo hutupwa na wake mti...
 
Alifanya bila ridhaa yake??? Amepata mimba vipi kuhusu lile gonjwa?
 
Du!kumbe kuna wanawake wengi wa kibongo hawajitambui eeh!Mwenyewe imenitokea ivi ivi ila ni facebook.Niemchat na demu mara kadhaa then akafall in love.Then tukawasiliana kwa muda kama wape****.Baadaye akaniambia kuwa ana mimba eti kuna siku alikuwa yupo stressed akaangaukia kwenye mdomo wa simba then huyooooooo na mimba.Nikampotezea but akawa anataka nimkubali jinsi alivyo.
Kwa hyo kuu tayari unajua unachotakiwa kufanya but unahitaji nguvu ya kufanya hivyo.ACHANA NAYE KABISA HAKUFAI YULE.
 
Nakushauri nenda uwaombe ushauri wazazi/walezi wako,ukiona huwez tafakari upya kwanini una funza weng kchwani
 
Aisee!!.. Hili nalo la kuomba ushauri kweli?!! Akili yako w inasemaje juu ya hili?
Mkuu kweli ubongo wako umelala. Kama unashindwa kufanya maamuzi kama haya?
 
Hadi sasa hujafanya maamuzi tu??mshukuru mungu kakuonyesha mapema!!huyo hakufai hata kidogo!!nenda kapime cheki afya yako inawezekana amekuambukiza hata magonjwa ya mchepukoni!!
 
Alifanya bila ridhaa yake??? Amepata mimba vipi kuhusu lile gonjwa?

makasi?
Na ww nakuangalia tu siku ukija ooh! Nilifanya kwa bahati mbaya na Asprin ntakuja kukutoa baru
 
Last edited by a moderator:
Birthday party, quick question... Alikuomba ruksa ya kwenda kwenye hiyo party au alitoroka? Na kama aliomba why did you allow her?

Mtaani wananiita mshamba lakini party za kishenzi shenzi mwanamke wangu haendi period.

Anyway, mambo mengine ni kupima tu. Deep down inside, unajisikiaje? Kama kamoyo bado kapo, unaweza endelea.. Haya mambo yapo wala wewe hutakuwa wa kwanza kupitia.
 
Ila hapo sidhan kama anakupenda maana ni mimba ya pili hiyo.kosa si kosa bali kurudia kosa ndo kosa. siku ukipata safari ya zaidi ya mwezi utakuta ana mimba ingine maana hata kinga hakumbuki...anyways we ndo unamjua moyo wake ila kama ni mimi najua itamiuma but kulea mtoto wa kidume mwenzio bila sababu ya msingi hamna
 
makasi?
Na ww nakuangalia tu siku ukija ooh! Nilifanya kwa bahati mbaya na Asprin ntakuja kukutoa baru

Oooh honey umerudi....juzi nliona umekula ban ulifanya nini?
 
Last edited by a moderator:
Oooh honey umerudi....juzi nliona umekula ban ulifanya nini?

hahahaaa!!.. si ni lile neno flan niliandika halafu ww uliniquote tobaaa!!
Kumbe kesi kubwa nikajikuta nipo lupango
 
Back
Top Bottom