ana mke na watoto 2 lakini kanizimikia.

ana mke na watoto 2 lakini kanizimikia.

rugwebe78

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Posts
265
Reaction score
78
msaada wenu wandugu, huyu kaka tulisoma wote o-level hakuwai kusema chochote, baadae tumepotezana kwa miaka mingi, tulivoonana tena, akawa kama amechanganyikiwa kuniona, haamini. cha kwanza aliniuliza kama nimeolewa, nikamjibu bado, akasema "HATIMAYE NIMEMPATA MWANAMKE WA NDOTO ZANGU" nilimuuliza maana ya maneno yake alinijibu kuwa alinipenda toka tuko shule, nilipomuuliza kama ameoa, aliniambia amefunga ndoa na ana watoto wawili, nikamwambia siko tayari kuolewa naye na isitoshe siwezi kumuumiza mwanamke mwenzangu, alijibu "vyovyote itakavyokuwa ikiwezekana hata kumuacha nitamuacha maadam nimekupata tena" akadai ananipenda kuliko kawaida na nikimkataa nitamuaribia future yake. sasa, naombeni mnishauri jamani haya mambo yanaendaje?
 
Wewe olewa mke wa pili tu sasa mwenzako
aachike kwaajili yako ?
 
siku hizi naona kama humu jf-mmu story za kutunga zinazidi....mwambie aitunze na kuipenda familia yake....yaani to be family man...rather than o-level type of teeneger
 
Haa! Kwani ww unaolewa na watoto wake au mke wake? ww shika zako kama unaona huwezi mpe mzigo kila mtu asepe na vyake
 
siku hizi naona kama humu jf-mmu story za kutunga zinazidi....mwambie aitunze na kuipenda familia yake....yaani to be family man...rather than o-level type of teenager
 
wanawak wengine tunajiabisaga? sasa hii nayo ya kuomba ushauri kweli, hivi huna akili hata ya kujumlisha na kutoa?
 
siku hizi naona kama humu jf-mmu story za kutunga zinazidi....mwambie aitunze na kuipenda familia yake....yaani to be family man...rather than o-level type of teeneger

hata mimi nimemshauri atulie atunze familia yake, alinijibu kwamba aliyenaye alimuoa baada ya kunitafuta kwa muda mrefu bila mafanikio, nilipomuuliza kwann alijifunga kwa ndoa, alijibu hiyo ni mistake kama zilivyo nyingine!
 
Na kakupata kilaza,,,, ndoto zimemujia baada ya kuoa na kupata watoto2!!!!!!!!!
 
A consultant is someone who is using your own watch to tell you the time au kwa lugha inginemtaalam mshauri ni yule anayetumia saa yako kukuambia muda.So we at MMU we are your consultants so tell us wewe unampenda, humpendi,umeshapunguza majibu kwa kusema huko tyr kuona jamaa anamuacha mkewe.je uko tayari kuolewa mke wa pili?Ukishajibu haya ntajua niendelee wapi.Umeona Mwalu nae kakuuliza kitu!
 
Hebu muonee huruma mwanamke mwenzio we dada. Yani umeshndwa kumjbu hadi uje huku?
 
siku hizi naona kama humu jf-mmu story za kutunga zinazidi....mwambie aitunze na kuipenda familia yake....yaani to be family man...rather than o-level type of teeneger

umeona wameshafanya gazeti pendwa
 
Mmmh.... Kuna watu hawawezi kuwa na maamuzi binafsi, kila kitu wanataka washauriwe..! Hii kitu ni mbaya sana..!
 
Kama unataka kumpa mbuchuchu mpe tu lakini si kwa kigezo cha kuolewa au kuoana.
 
wakuu, nimeweka uzi huu kwaajili ya kutaka kupata mawazo nimsaidieje alee na kutunza familia yake, sababu mimi siko tayar kuwa mke wa 2 hata kama ningempenda. na kwa wale wanaoona aibu kwasabab ya uzi huu, potezea hujalazimishwa, binadam tumetofautiana!
 
Embu fikiria ungekuwa wewe mumeo anataka kukufanyia hivyo ungejisikiaje? Alafu wewe nahisi ulivyosikia kuolewa umechanganyikiwa sana, tulia mwanamke utapata wa kwako wanaume wana mbinu nyingi za kuwateka wanawake mbulula kama wewe.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom