ana mke na watoto 2 lakini kanizimikia.

ana mke na watoto 2 lakini kanizimikia.

Dada ngoja tuwe wawazi hapa wala tusimung'unye maneno...
Wewe tayari umempenda huyo mwanaume lakini unatafuta wa kukufariji kuwa uamuzi uliofikia ni sahihi...

Kama ungekuwa haupo dilemma hii thread isingekuwepo JF sasa...

Sasa tunakuambia hivi acha ujinga hiyo k yako ni ya thamani na maisha yako vivyo hivyo...

We jiwehushe tu na kujifanya kama gari la mkaa kila trafiki analipiga mkono...utakuja kutoa mchozi wakati maji ndio yashamwagika...
 
Teknolojia inapunguza uwezo wa watu kufiri kwa kasi sana....kuna siku mtu atakuja kuomba ushauri avae chupi au boxer gani..
 
Kama unapenda kuolewa tafadhali ni pm tufahamiane, huwezi jua.
 
Hata sijui nicheke au nilie?unavyoomba ushauri ni ishara kwamba unaconsider kuwa nae!!huyo mume wa watu let him be!
 
yani hadi unakuja kuandka hiki kitu hapa ushamkubalia... basi tu unatuzuga.
 
Dada ngoja tuwe wawazi hapa wala tusimung'unye maneno...
Wewe tayari umempenda huyo mwanaume lakini unatafuta wa kukufariji kuwa uamuzi uliofikia ni sahihi...

Kama ungekuwa haupo dilemma hii thread isingekuwepo JF sasa...

Sasa tunakuambia hivi acha ujinga hiyo k yako ni ya thamani na maisha yako vivyo hivyo...

We jiwehushe tu na kujifanya kama gari la mkaa kila trafiki analipiga mkono...utakuja kutoa mchozi wakati maji ndio yashamwagika...
Hahahahahahaha hapo nilipobold mkuu umeniongezea msamiati duh
 
msaada wenu wandugu, huyu kaka tulisoma wote o-level hakuwai kusema chochote, baadae tumepotezana kwa miaka mingi, tulivoonana tena, akawa kama amechanganyikiwa kuniona, haamini. cha kwanza aliniuliza kama nimeolewa, nikamjibu bado, akasema "HATIMAYE NIMEMPATA MWANAMKE WA NDOTO ZANGU" nilimuuliza maana ya maneno yake alinijibu kuwa alinipenda toka tuko shule, nilipomuuliza kama ameoa, aliniambia amefunga ndoa na ana watoto wawili, nikamwambia siko tayari kuolewa naye na isitoshe siwezi kumuumiza mwanamke mwenzangu, alijibu "vyovyote itakavyokuwa ikiwezekana hata kumuacha nitamuacha maadam nimekupata tena" akadai ananipenda kuliko kawaida na nikimkataa nitamuaribia future yake. sasa, naombeni mnishauri jamani haya mambo yanaendaje?
Wewe si akuchape tu huko pembeni yaishe au mpaka umpikie kabisa na misosi kama mke kwani kasema unasonga ugali bomba kuliko mkewe? Huyo ni kichaa tu kila mtu huwa anacho na kuna wakati kinatulia na wakati kinaibuka. Hapo jamaa kimemuibukia kikishuka atakuona choo; usisahau mgema haachi asili akimuacha huyu atamuacha na yule.
 
Usikubali ujinga huo,muhurumie mwanamke mwenzio dada. Maumivu ya mapenz yanauma kuliko mkinge mwenzako na maumivu hayo kadri uwezavo,tena kua mkali kwa hyo mume wam2 ackuzoee.
 
Mh hadi hapo na wewe unampenda, sasa kama dini yenu inaruhusu ukubali kuolewa mke wa pili ila kama dini hairuhusu tafadhali achana na huyo mtu.

kwanza jipe nafasi ya mke wake halafu angalia jinsi utakavyoachika kisa kuna mwanamke wa ndoto za mumeo kapatikana, unayapata maumivu yake? aisee natamani maumivu yangekuwa yanaelezeka nikueleze inavyokuwa coz nilipita huko japo aliyeeningilia hakuwa mwanamke wa ndoto za mume wangu alikuwa wa starehe zake, INAUMA SANA. achana hayo turudi kwenye mada

Kama unataka amuache mkewe kwa ajili yako its fine, ila nakwambia kutoka moyoni ipo siku atakuacha kwa sababu "wewe ni mwanamke wa ndoto zake" sasa ataamka ndoto itaishia hapo ndo ataanza kumtafuta mkewe amuombe msamaha au la atakutana na "mwanamke wa maisha yake"
 
Hebu muonee huruma mwanamke mwenzio we dada. Yani umeshndwa kumjbu hadi uje huku?

kwani ni mwanamke pekee wa kuonewa huruma? huyu mwanaume aliemzimikia hataumia akikataliwa? Nae anastahili kuonewa huruma pia! Wewe dada kubali kuwa mke wa pili at least utakuwa umewatendea haki wote wawili...
 
msaada wenu wandugu, huyu kaka tulisoma wote o-level hakuwai kusema chochote, baadae tumepotezana kwa miaka mingi, tulivoonana tena, akawa kama amechanganyikiwa kuniona, haamini. cha kwanza aliniuliza kama nimeolewa, nikamjibu bado, akasema "HATIMAYE NIMEMPATA MWANAMKE WA NDOTO ZANGU" nilimuuliza maana ya maneno yake alinijibu kuwa alinipenda toka tuko shule, nilipomuuliza kama ameoa, aliniambia amefunga ndoa na ana watoto wawili, nikamwambia siko tayari kuolewa naye na isitoshe siwezi kumuumiza mwanamke mwenzangu, alijibu "vyovyote itakavyokuwa ikiwezekana hata kumuacha nitamuacha maadam nimekupata tena" akadai ananipenda kuliko kawaida na nikimkataa nitamuaribia future yake. sasa, naombeni mnishauri jamani haya mambo yanaendaje?

Cheating is a choice not a mistake! Kila la kheri!
 
Mbona siku hizi ndoa zimekuwa ndoano anaolewa huku anawaza wa nje kwamba watatoka vipi,halafu ww sijui kabila gani ebu tujuze kabila lako pengine nikosa la familia
 
Mbona siku hizi ndoa zimekuwa ndoano anaolewa huku anawaza wa nje kwamba watatoka vipi,halafu ww sijui kabila gani ebu tujuze kabila lako pengine nikosa la ukoo
 
yaani mlisoma wote olevel, hamkuwahi kuwa wapenzi, mmekutana baada ya miaka mingi jamaa anatangaza ndoa wkt huohuo ana mke na wtt, na wewe umekuja JF kuomba ushauri kama umkubalie au la....

inaonekana upo desparate dada. jua lishaanza kuzama kwa upande wako au? hawaachagi wake zao hao, huwa wanatudanganya tu ili kupata wanachotaka.. tulia, muombe mungu akupe wa kwako
 
msaada wenu wandugu, huyu kaka tulisoma wote o-level hakuwai kusema chochote, baadae tumepotezana kwa miaka mingi, tulivoonana tena, akawa kama amechanganyikiwa kuniona, haamini. cha kwanza aliniuliza kama nimeolewa, nikamjibu bado, akasema "HATIMAYE NIMEMPATA MWANAMKE WA NDOTO ZANGU" nilimuuliza maana ya maneno yake alinijibu kuwa alinipenda toka tuko shule, nilipomuuliza kama ameoa, aliniambia amefunga ndoa na ana watoto wawili, nikamwambia siko tayari kuolewa naye na isitoshe siwezi kumuumiza mwanamke mwenzangu, alijibu "vyovyote itakavyokuwa ikiwezekana hata kumuacha nitamuacha maadam nimekupata tena" akadai ananipenda kuliko kawaida na nikimkataa nitamuaribia future yake. sasa, naombeni mnishauri jamani haya mambo yanaendaje?


Hapa sielewi kama unataka ushauri ama unasikitika. Kumbuka, kama huyu jamaa kaoa na yuko tayari kumwacha mkewe for you, kwanini asifanye hivyo kwako baada ya kula tunda? Unajuwa nyege ya ujanani a.k.a. ya kibongo fleva huwa hainaga akili na wala haichagui, ikikupanda tu kichwani hata Mungu unaweza kumtukana for sekunde then unaomba msamaha baadaye. Huyo anakuingiza mkenge tu, huwezi kuzalisha mwanamke na unaishi naye then useme humpendi au labda huyo mama ana mwingine na jamaa kagundua ila as a man I don't believe this guy's reasoning at all. Akili mukichwa na mpira uko kwako. Chagua kuliwa na kupata maumivu ama peace maishani mwako.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom