Ana ana do


Jay One

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2010
Messages
11,855
Likes
5,906
Points
280

Jay One

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2010
11,855 5,906 280
Fagilia fagilia bongooooo.............
kila ndege hutua mti aupendaooo.....
kuku kapanda baiskaeli bata kavaa raizoni......
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,977
Likes
13,925
Points
280

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,977 13,925 280
Ewe njiwa, ewe njiwa, peleka salamu, kwaa yule kwa yule...
 

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
28,977
Likes
13,925
Points
280

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
28,977 13,925 280
Unaikumbuka salamu hii?? Siiiiiiiiiiiiiaaaaaaaasssssa ya ubaguzi wa rangi ni unyama, shiiikamooooo ndugu mwaaaaalliiiiimu!!!! tuulikuwa tunavuta weeee hadi inaboa!!
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,208
Likes
3,313
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,208 3,313 280
Bai sho ai lav yu bebi
ze bebi tu ze saa
ze saa tu ze yona
ze yona tu ze yuu
ze yu tu ze chuzdei...
ha ha...umenikumbusha longi sana.....hizi nyimbo zilikuwa za kiingereza lakini St Kayumba zetu ndio zilitusababisha tuimbe hivi...kuna moja ilikuwa tunaimba tukiruka kamba sikumbuki vizuri lakini ilikuwa inaimbwa hivi
de ma de
and debula and upside down
oh fish and fish and upside down
tina manebula tina manebu
a b c and d.......sijawahi kujua ilikuwa inamaanisha nini na ni maneno gani yalipaswa yatamkwe
 

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
24,870
Likes
1,838
Points
280

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
24,870 1,838 280
Mchakamchaka:

"moto wawaka emama moto wawaka
Moto wawaka moto wawaka motowe wawaka moto wawaka" X3-10

Aubuhi asubuhi ilikuwaga balaa ukikaa darasani akili inafanya kazi fresha.....hawa wa siku hizi sijui kama wana mazoezi haya?
 

dora

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
229
Likes
35
Points
45

dora

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2010
229 35 45
Namsitu dawa, dawa eeh dawa
Nilimuomba mchuzi kidogo kanijazia upawa
Nalikwenda msituni, na kobe kanililia
Ningelikuwa na kisu kikali ningemkata mkia
Mselema aaah aah aah, Mselema ningemkata mkia
 

dora

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2010
Messages
229
Likes
35
Points
45

dora

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2010
229 35 45
Huu wimbo tulikuwa twarukia kamba...

Nipeleke nipeleke, wapi? mji wa Mwanza
Mji wa Mwanza kuna nini? Jambo limetokea
Jambo hilo jambo gani? Jamila katobolewa
Katobolewa na nani? Mchaga muuza duka
Kwanini kamtoboa? Shilingi imemponza
Kiitikio:
Waa Jamilia shilingi imemponza
Kavaa dontachi namwita anadengua!
Si si si, si mali kitu X2
Kilakshari kilakshari, chaaa Pugu Kariakoo Manzese sukuma waaa
 

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,060
Points
280
Age
28

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,060 280
Nani anakumbuka huu wa "baa baa black sheep"? Niliuimba sana huu pale IST.....

Baa, baa, black sheep,
Have you any wool?
Yes sir, yes sir,
Three bags full.

One for my master,
One for my dame,
And one for the little boy
Who lives down the lane.
 

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
69
Points
0

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 69 0
Ama katika siku niliokumbuka utotoni, leo umenikumbusha.

Kajamba, ushuzi unanuka,
Sana sana, tena sana.
 

Forum statistics

Threads 1,203,794
Members 456,939
Posts 28,129,715