Amkuta mkewe 'akimenuliwa' akaanza kukemea mapepo.

Amkuta mkewe 'akimenuliwa' akaanza kukemea mapepo.

Holoholo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2023
Posts
8,706
Reaction score
19,657
Kuna watu wa ajabu sana hapa duniani, yaani unamkuta mkeo kitandani kwako tena 'kainamishwa' jambo ambalo wewe hukuwahi kulifanya, unapiga magoti unaanza kukemea mapepo eti ndiyo yamemsababishia mkeo kulalwa nje ya ndoa. hii ni akili ama matope?
 
Ni ujinga fulani hivi, hapo inatakiwa kutembeza mabanzi mwili mzima na huyo anayempekenyua kula shaba au mapanga. Huu ushenzi hauvumiliki. Njia nyingine ni kumfukuza huyo manzi au kumuacha solemba
 
Yupo sawa, hakuna jipya, anatafuta sababu mkewe asimkimbie lazima amuondolee lawama kwa kuwasingizia mapepo. Pengine asingemfumania angejifanya hajawaona ili asiachwe. Au pengine ni kweli anaamini mapepo yamevamia nyumba yake na anapigana nayo kama tu shabiki wa mpira anavyoamini timu yake imefungwa sababu ya uchawi.
 
Kuna watu wa ajabu sana hapa duniani, yaani unamkuta mkeo kitandani kwako tena 'kainamishwa' jambo ambalo wewe hukuwahi kulifanya, unapiga magoti unaanza kukemea mapepo eti ndiyo yamemsababishia mkeo kulalwa nje ya ndoa. hii ni akili ama matope?
Atakua mbunge wa CCM tu
 
Huo ndo uanaume sasa na sio kuchukua hatua ya kuua mwisho wa cku unapoteza vyote. Hata hivo mva ilinyesha jana hii chai inafaa
 
Kuna watu wa ajabu sana hapa duniani, yaani unamkuta mkeo kitandani kwako tena 'kainamishwa' jambo ambalo wewe hukuwahi kulifanya, unapiga magoti unaanza kukemea mapepo eti ndiyo yamemsababishia mkeo kulalwa nje ya ndoa. hii ni akili ama matope?
Kila mtu anavuna alicho kipanda. Ukipanda uzinzi unavuna uzinzi. Huyo mme alioa mbegu ya mke mzinzi sasa anavuna mavuno yake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom