Kipochi kilikuwaje??Nimeshamaliza kazi yangu uchakataji [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
Ndo maana ulikimbia.....online........Nimeshamaliza kazi yangu uchakataji [emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
ZERO iQ my self sina ID nyingine,kama kawa kwenye ujinga unatumia id ya Zero IQ na kwenye kujiproud ujinga unatumia id ya Kiduku Lilo R.I.P mzee
ZERO iQ my self sina ID nyingine,
Aah sawa sawa siku nyingine tukumbukane aisee[emoji3][emoji16] wapi nimekunyima Ndugu yangu
Hizo ni tetesi tu mhe mjumbe wala hazina ukweli wowote,Ila zero kuna tetesi zinatapakaa huku na huko kuwa wewe ndiye Ndege John, wengine wakaenda mbali zaidi na kudai wewe ndiye Gudume, hilo unalizungumziaje ndugu mchakataji?
Sawa sawa ndugu nimekupata vilivyoHizo ni tetesi tu mhe mjumbe wala hazina ukweli wowote,
Ata tofauti ya miandiko na lugha zetu zinatofautiana hujang'amua hata hilo mkuu
Dada ake yani tuna kazi kubwa kuliko. Vijana wanajibebea tu na hawana hata huruma kwa binti zetu. Mfichee, mfundishe aishike dini mengine muachie Mungu..Sijui nitamficha wapi anko wako ili mabazazi Kama kina zero wasimpate..kaka ake
Hakika kaka ake umenena vyema.Dada ake yani tuna kazi kubwa kuliko. Vijana wanajibebea tu na hawana hata huruma kwa binti zetu. Mfichee, mfundishe aishike dini mengine muachie Mungu..
Wengine wana degree na ni wajanja wa mjini ila wanatumia hizo.Yaani nkishaona mwandiko eti mi mnc, p, xawa, xafi, najikuta napata picha ya mshamba flani ivi, asokuwa na shule ivi, pesa pia hana, dah ujanja janja tu kwakuwa kamiliki simu, baaaasiiii km ni mwanaume atanitext mara moja hatorudia tena na namba angu atafuta
kongole za kutosha kwakoKazi nimeshaimaliza mkuu