Amejileta mwenyewe sasa mimi sina msaada nae

Amejileta mwenyewe sasa mimi sina msaada nae

Yaani nkishaona mwandiko eti mi mnc, p, xawa, xafi, najikuta napata picha ya mshamba flani ivi, asokuwa na shule ivi, pesa pia hana, dah ujanja janja tu kwakuwa kamiliki simu, baaaasiiii km ni mwanaume atanitext mara moja hatorudia tena na namba angu atafuta
K ni K tu.....iwe ya msomi isiwe ya msomi k ni k tu....mtombano hauhitaji elimu ya degree
 
Nipo zangu tu gheto nimelala tayari kuna kiumbe amejipendekeza,
Leo nilipanga nipumzike baada ya kuchoka na mtanange wa jana lakini wapi,

Saa kumi na mbili natumiwa sms na demu simjui kumbe nilikuwa na Namba yake kitambo ila sikuitilia mkazo,
Baada ya kuona sina mpango nae kaamua kujileta kwa kujifanya Amenimisi sasa mimi sina msaada nae,

Nasubiria Muda tu.
Mkuu December hii,mahitaji ni mengi...lazima wajisogeze hata bila kuitwa
 
Nipo zangu tu gheto nimelala tayari kuna kiumbe amejipendekeza,
Leo nilipanga nipumzike baada ya kuchoka na mtanange wa jana lakini wapi,

Saa kumi na mbili natumiwa sms na demu simjui kumbe nilikuwa na Namba yake kitambo ila sikuitilia mkazo,
Baada ya kuona sina mpango nae kaamua kujileta kwa kujifanya Amenimisi sasa mimi sina msaada nae,

Nasubiria Muda tu.
vp ujatupa majibu zoezi lilikwendaje mzazi
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] hutoboi aiseeeeeeeee ndio huyo huyo leo yupo kwa mchakataji

Ukimaliza kapime kwasababu KIZURI HAKIFUATI UUME ILA KIGONJWA HUFUATA ILI KITAWANYE UGONJWA NA ISIYOSHE ANAWEZA AKAWA NA MIMBA TAYARI ILI AKUBAMBIKIE
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom