Wivu tu usishangae na yeye akakutafuta ila usisahau zana mkuu[emoji16][emoji16] Unashangaaa nini
Wivu tu usishangae na yeye akakutafuta ila usisahau zana mkuu[emoji16][emoji16] Unashangaaa nini
Chat zenu zinachefua usisahau kununua kipimo cha kupima homa ya taifa kabla hujamchakata huyo bibie.[emoji16][emoji16] Unashangaaa nini
Aisee tuheshimiane mkuuWivu tu usishangae na yeye akakutafuta ila usisahau zana mkuu
ndo kamemaliza form four tu au maana bado kanaandika sms za x
Chakata tu nyapu mkuu!Nipo zangu tu gheto nimelala tayari kuna kiumbe amejipendekeza,
Leo nilipanga nipumzike baada ya kuchoka na mtanange wa jana lakini wapi,
Saa kumi na mbili natumiwa sms na demu simjui kumbe nilikuwa na Namba yake kitambo ila sikuitilia mkazo,
Baada ya kuona sina mpango nae kaamua kujileta kwa kujifanya Amenimisi sasa mimi sina msaada nae,
Nasubiria Muda tu.
[emoji87][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16] hutoboi aiseeeeeeeee ndio huyo huyo leo yupo kwa mchakataji
Unatafakari hapo kwenye eneo hilo mko wawili anaogopa kugonganisha.Aiseee hiyo kitu ata mimi bado natafakari
Nimekumegea siri mpendwa uchakataji mwema.[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
[emoji1] [emoji1] [emoji1]Aisee tuheshimiane mkuu