Ameanza kukata moto: Haki huinua taifa

Ameanza kukata moto: Haki huinua taifa

Boss la DP World

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2021
Posts
2,818
Reaction score
9,817
Baada ya mbinu ya utekaji kubuma, kila analofanya linazidi kuchochea hasira dhidi yake kwa uovu alioufanya juu ya ardhi tukufu ya Tanganyika, sasa ameanza kukata moto.

Kilichotokea pale stendi ya Magufuli kimemsononesha sana, tusipo mwombea sidhani kama atafanikiwa kufika 2030 kwa nguvu zake.

Ninamdedicate wimbo wa Pole samaki polee.
 
Alisikika nyumbu mmoja akiweweseka baada ya kumbatio Kali la mumewe.
 
Baada ya mbinu ya utekaji kubuma, kila analofanya linazidi kuchochea hasira dhidi yake kwa uovu alioufanya juu ya ardhi tukufu ya Tanganyika, sasa ameanza kukata moto.

Kilichotokea pale stendi ya Magufuli kimemsononesha sana, tusipo mwombea sidhani kama atafanikiwa kufika 2030 kwa nguvu zake.

Ninamdedicate wimbo wa Pole samaki polee.
Nowhere to be seen..!!!
 
Back
Top Bottom