Amber lulu asema alipata division two ya 34

mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
3,909
Points
1,500
mtz one

mtz one

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
3,909 1,500
Akihojiwa katika kipindi cha kikaangoni cha EATV msanii nyota Amberlulu amedai ktk mtihani wa kidato cha nne alipata division two ya 34!

Hiki ndo kizazi cha TZ ya viwanda!! Kinyaa!!

2160731_20190912_055955.jpeg
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,084
Points
2,000
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,084 2,000
Akihojiwa katika kipindi cha kikaangoni cha EATV msanii nyota Amberlulu amedai ktk mtihani wa kidato cha nne alipata division two ya 34!

Hiki ndo kizazi cha TZ ya viwanda!! Kinyaa!!

View attachment 1204993
Labda katika shule yao waliopata division two walikuwa 34 au zaidi (serial number), hivyo amehesabu two ya mtu wa kwanza mpaka wa 34 na ndio iliyokuwa na jina lake.
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,482
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,482 2,000
Teh uki round off hiyo figure inakuja darasa la tatu

Mbona ni hesabu rahisi keleuwiii
 
I

inyele

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2017
Messages
844
Points
500
I

inyele

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2017
844 500
Weka ka video basi mkuu,,, vinginevyo atakuwa amesingiziwa tu
 

Forum statistics

Threads 1,342,748
Members 514,784
Posts 32,762,727
Top