Ama kweli watu wamechafukwa

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
15,047
2,000
Hakuna uongozi au serikali itaepuka kusemwa au kukosolewa. Wanachokosea ni njia wanayotumia kupambana na hii hali.
Wakiwaacha watu wakasema wao wakajikita kutatua kero na kufanya mambo kwa mpangilio, watapunguza matatizo mengi na makelele ya wananchi wenye hasira.

Ni kweli sikufurahishwa sana na huyu jamaa wa nyumbani alivyotyumia nafasi yake alipokuwa madarakani lakini kumuombea mabaya sio uungwana, kwa ufupi kufurahia adui yako anapokua matatizoni hakuna faida yeyote.
 

Ahmad Abdurahman

JF-Expert Member
Mar 5, 2016
1,536
2,000
Hahahahahahahahahahh.
Get well soon Punda

Nilicheka sana. Hatuna miaka mingi ya kua na wale wanaoitwa "Intarahamwe". Maana badili ya "inyezi" tunao " nyumbu ila bado intarahamwe. Walianza hivi hivi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom