Aliyewashonea nguo taifa stars mungu anawaona

Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2013
Messages
3,930
Points
2,000
Mwamba028

Mwamba028

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2013
3,930 2,000
Dah nimecheka sana asee,, na hivyo viatu walinunuliwa sare sare nn
 
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2017
Messages
795
Points
1,000
I

ikigijo

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2017
795 1,000
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
825
Points
250
nkasoukumu

nkasoukumu

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
825 250
Mavazi ni chombo cha mawasiliano
 
jangala

jangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2014
Messages
1,388
Points
2,000
jangala

jangala

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2014
1,388 2,000
Suti kuninginia kuna shida gani? Unataka kutuaminisha wale wanaovaa suruali fupi kwenye dini yao wote hawana akili timamu?
Usilazimishe unachofanya wewe ndio kiwe sahihi ukivaa ukajiona wewe mwenyew umependeza inatosha.
Kwa akili zako hzo nguo wanazovaa wenye dini yao ziko Sawa na hzo?
Au unataka kujificha kwenye kivuli cha dini,?
 
Alistalikopaul

Alistalikopaul

Member
Joined
Feb 2, 2019
Messages
41
Points
125
Alistalikopaul

Alistalikopaul

Member
Joined Feb 2, 2019
41 125
Kwa akili zako hzo nguo wanazovaa wenye dini yao ziko Sawa na hzo?
Au unataka kujificha kwenye kivuli cha dini,?
Nionyeshe huo utofauti mkuu mm najua zile ni fupi zaidi ya hizo
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
40,105
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
40,105 2,000
hizo ni asante MO
 
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
1,789
Points
2,000
Chrisvern

Chrisvern

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
1,789 2,000
Suti za kushonewa ni miyeyusho, bora za kutungua aisee, ni mafundi wachache sana wanaoweza hzi mambo, bora utungue tu za kutoka Turkey au italy
Kweli mkuu.
 
M

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2017
Messages
230
Points
250
M

mkuu wa kijiji

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2017
230 250
Kwanza kwenda na masuti kwa watu ambao hawajozoea kuvaa suti ni ushamba. Hili ni kombe la Afrika ambayo kila nchi ingebidi iingie na mavazi ya kitamaduni. Kuna mavazi ya kigogo, kisukuma ama kimasai wagewatafuta wangeitangaza vyema nchi sasa haya masuti oversize na viau kachumbari?
Bora wavae KISANDAWE
 
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2015
Messages
1,328
Points
2,000
hydroxo

hydroxo

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2015
1,328 2,000
Zipo bomba tu.

Na zmewatoa kinyama.
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
4,943
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
4,943 2,000
Wengine wa Yanga hawajui kuvaa
 
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2016
Messages
3,949
Points
2,000
Myahudi Jr II

Myahudi Jr II

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2016
3,949 2,000
Mzee baba siku hizi ndio fasheni ya vijana wa dot com
 
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
16,906
Points
2,000
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
16,906 2,000
Watu mna manenoo
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
4,463
Points
2,000
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
4,463 2,000
Mi naona washamba Tu hapa
 
L

Lwamadovela

Member
Joined
Mar 5, 2019
Messages
41
Points
95
L

Lwamadovela

Member
Joined Mar 5, 2019
41 95

Forum statistics

Threads 1,307,092
Members 502,332
Posts 31,601,348
Top