Aliyewashonea nguo taifa stars mungu anawaona

Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
6,906
Points
2,000
Mr. MTUI

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
6,906 2,000
Hivi fundi aliyewashonea zile suti alikua hana futi kamba? Au alipoteza vipimo?Mbona amewashonea vijana wa taifa suti ngoko zote nje..na kwanini hawa vijana wengine hawajanunuliwa soksi. Ni ajabu sana..
img_20190607_223728-jpg.1121104
img_20190607_223711-jpg.1121106
 
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
3,358
Points
2,000
avogadro

avogadro

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
3,358 2,000
Kwanza kwenda na masuti kwa watu ambao hawajozoea kuvaa suti ni ushamba. Hili ni kombe la Afrika ambayo kila nchi ingebidi iingie na mavazi ya kitamaduni. Kuna mavazi ya kigogo, kisukuma ama kimasai wagewatafuta wangeitangaza vyema nchi sasa haya masuti oversize na viau kachumbari?
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
678
Points
500
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
678 500
Kuvaa suti kipaji mkuu,(3piece)Fundi yule yule Mr Yen Bio Wing kutoka China,bei yake hadi tunaenda mitamboni kwa exchange rate ya dollar $7.02 = ni Tsh. 16,136.27,Wengine zimewakaa vyema kabisa.
 
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2012
Messages
7,723
Points
2,000
ISLETS

ISLETS

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2012
7,723 2,000
tunaomba na siku ya kurudi waje wamevaa suti hivyo hivyo, hata kama wamefungwa, sio kuvaa majezi yao.
 

Forum statistics

Threads 1,307,076
Members 502,332
Posts 31,600,955
Top