Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Mi si mtaalamu sana wa hya masuala, hebu ngoja niseme nilichoshuhudia mnamo mwaka 2017 nilinunua starx inch 50 na kabla sijanunua nilihangaika sana online kupata information za hzo kampuni ila nilikosa kabisa nikapiga moyo konde nikajitosa hvyo hvyo, baada ya kununua nikaitest through flash kwnye media player ya tv movie ya 1080p kwa kweli nisiseme uongo nilichokiona na nachoendelea kukiona bado SIAMINI, nimekaa pembeni ya tv pande zte zaidi ya umbali wa mita 5 lakini picha quality ILIBAKI ILE ILE, picha ni angavu sana na ni nzuri kwa jinsi nilivyoiona nikilinganisha na tcl, hisense na wachina wengine zenye led, ila kwnye upandde wa sauti hamna tech yyte ya sauti nzuri iliyotumika, sauti yake ni MBOVU kwa kweli na inachoma sana masikio, hii kwangu nafikiri ni best value for money kwa kipindi hicho maana niliipata kwa 1m tu.
Yessss.

Na ndio ninachojaribu kiwaambia watu.
Mchina anachofanya ni kukupa huduma nusu,kwa bei chee,hawezi kukuuzia huduma full kama wengine atapata hasara.

Hii tv upande wa picha ni hatari,ila audio ni uchina,na haisomi baadhi ya file format.
 
Mi si mtaalamu sana wa hya masuala, hebu ngoja niseme nilichoshuhudia mnamo mwaka 2017 nilinunua starx inch 50 na kabla sijanunua nilihangaika sana online kupata information za hzo kampuni ila nilikosa kabisa nikapiga moyo konde nikajitosa hvyo hvyo, baada ya kununua nikaitest through flash kwnye media player ya tv movie ya 1080p kwa kweli nisiseme uongo nilichokiona na nachoendelea kukiona bado SIAMINI, nimekaa pembeni ya tv pande zte zaidi ya umbali wa mita 5 lakini picha quality ILIBAKI ILE ILE, picha ni angavu sana na ni nzuri kwa jinsi nilivyoiona nikilinganisha na tcl, hisense na wachina wengine zenye led, ila kwnye upandde wa sauti hamna tech yyte ya sauti nzuri iliyotumika, sauti yake ni MBOVU kwa kweli na inachoma sana masikio, hii kwangu nafikiri ni best value for money kwa kipindi hicho maana niliipata kwa 1m tu.
mkuu unganisha na sabufa utaenjoy
 
Mi si mtaalamu sana wa hya masuala, hebu ngoja niseme nilichoshuhudia mnamo mwaka 2017 nilinunua starx inch 50 na kabla sijanunua nilihangaika sana online kupata information za hzo kampuni ila nilikosa kabisa nikapiga moyo konde nikajitosa hvyo hvyo, baada ya kununua nikaitest through flash kwnye media player ya tv movie ya 1080p kwa kweli nisiseme uongo nilichokiona na nachoendelea kukiona bado SIAMINI, nimekaa pembeni ya tv pande zte zaidi ya umbali wa mita 5 lakini picha quality ILIBAKI ILE ILE, picha ni angavu sana na ni nzuri kwa jinsi nilivyoiona nikilinganisha na tcl, hisense na wachina wengine zenye led, ila kwnye upandde wa sauti hamna tech yyte ya sauti nzuri iliyotumika, sauti yake ni MBOVU kwa kweli na inachoma sana masikio, hii kwangu nafikiri ni best value for money kwa kipindi hicho maana niliipata kwa 1m tu.
vp mkuu bado unayo hiyo tv au ilishakufa
 
Wajuvi wa teknolojia vipi ubora na uimara wa hizi tv aina ya Star x na Evvoli maana bei naona ni kitonga mno kulingana na bajeti yangu

Ni mpya inch 32

Star x led tv = Tsh 330,000
Star x smart tv = Tsh 370,000
Evvoli led tv = Tsh 350,000
Evvoli smart tv = Tsh 380,000


mkuu kama bado unahitaji TV nenda duka la STARTIMES hawa jamaa wanaTV nzuri sana, TV zao nyingi wakileta zinaishia majeshini au kwa taasisi! zikifika tu zinapelekwa huko!

pamaja na uzuri wa TV zao lakini unauhakika wa service bure kwenye ofs zao, nimenunua Nch 32" 350,000 lakini ukitaka na CAM CARD yao unauziwa 390,000 nahisi wanakupa na dish lao
 
ubaya wa haya matv.. unanunua bei kubwaaa alaf mwizi anakuja kuibeba kilaini sana!!
Siji kusahau samsung yangu ilivyobebwa na hawa wapumbavu wanaoitwa wezi!
 
[emoji2][emoji2][emoji2]
Hayo ndo matatzo kabisa wala usjiroge kununua,unaweza kuta mtangazaji kavaa nguo nyekundu kwenye OULING akaonekana ana. Nguo ya bluu
 
mkuu kama bado unahitaji TV nenda duka la STARTIMES hawa jamaa wanaTV nzuri sana, TV zao nyingi wakileta zinaishia majeshini au kwa taasisi! zikifika tu zinapelekwa huko!

pamaja na uzuri wa TV zao lakini unauhakika wa service bure kwenye ofs zao, nimenunua Nch 32" 350,000 lakini ukitaka na CAM CARD yao unauziwa 390,000 nahisi wanakupa na dish lao
startimes hakuna tv pale
 
Kuna rafiki yangu k.koo anauza TV niliagizwa na mtu nikamnunulie alipofika akaniambia kaka star x zamani, saizi zote k.koo fake
 
Kuna rafiki yangu k.koo anauza TV niliagizwa na mtu nikamnunulie alipofika akaniambia kaka star x zamani, saizi zote k.koo fake
Sio kwamba hakuwa nazo akataka ununue alizo nazo!!!
 
mkuu kama bado unahitaji TV nenda duka la STARTIMES hawa jamaa wanaTV nzuri sana, TV zao nyingi wakileta zinaishia majeshini au kwa taasisi! zikifika tu zinapelekwa huko!

pamaja na uzuri wa TV zao lakini unauhakika wa service bure kwenye ofs zao, nimenunua Nch 32" 350,000 lakini ukitaka na CAM CARD yao unauziwa 390,000 nahisi wanakupa na dish lao
Startimes ndio hakuna kitu kabisaa...hao wajeshi nao wanabambikiwa tu bila kujua
 
Natumia star x inch 43 smart niseme ukwel hii tv nzur ubora wa picha ni mzuri,coz mwanzo nilikuwa natumia lg 32 lkn ubovu wa lg ni vitaa flan vyeupe vinatokea kwenye screen ndo ubovu wa tv zote za lg uliza fund yeyote wa tv atakuambia
My take:usikariri kuwa brand kubwa ndo tv nzur huu ni upuuz ambao nilikuwa nao zaman kwa kujua tv ni lg ,sony,na samsung kumbe kuna brand nying nzur sema kwa kuwa tumekariri ndo inachotucost ukienda south africa,the best brand tv ni hisense.TUACHE KUKARIRI JAMAN BRAND
 
Back
Top Bottom