Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Umeona eeh boss ajaribu pia hilo
Angalia na kin'gamuzi unachotumia mkuu,isijekuwa unatumia vin'gamuzi vyenye HD low quality ukasingizia shida ni TV,jaribu kutumia DSTV kwenye Star X halafu ulete mrejesho...
 
Fafanua hapa niongeze kitu kwa akili yangu
Hii brand ya star x msiichukulie poa, south africa huwambii kitu juu ya hii brand

Ubora wa picha ziko safi sana, ukinunua star x jitahidi upate ile yenye mark ya masadubai.

shukrani
 
Ni nzuri mkuu wala usiwaze, chukua ni nzuri kwa matumizi
Wajuvi wa teknolojia vipi ubora na uimara wa hizi tv aina ya Star x na Evvoli maana bei naona ni kitonga mno kulingana na bajeti yangu

Ni mpya inch 32

Star x led tv = Tsh 330,000
Star x smart tv = Tsh 370,000
Evvoli led tv = Tsh 350,000
Evvoli smart tv = Tsh 380,000
 
Sema hizo evvoli naona zimekua ghali wakat tunazinunua same price
Wajuvi wa teknolojia vipi ubora na uimara wa hizi tv aina ya Star x na Evvoli maana bei naona ni kitonga mno kulingana na bajeti yangu

Ni mpya inch 32

Star x led tv = Tsh 330,000
Star x smart tv = Tsh 370,000
Evvoli led tv = Tsh 350,000
Evvoli smart tv = Tsh 380,000
 
Ukali wa picha mkuu sio Hd high quality content ,tatizo utawekewa hiyo HD kweny star x ukaona picha safi lakin tukikuwekea contents hiyo hiyo kwenye baadhi ya Tv unaweza sema starx ni uchafu..

kuna factor zinaunda picha bora,hizi hatutakiwi kuziweka pembeni, vitu kama view angle, contrasts ratio,HDR plus, display Technology, mpaka picture Engine inatakiwa kuangalia,sokoni kuna Engine zinazo compete kama triple xd ya LG,x reality pro ya Sony, hyper real ya Samsung na Panasonic yeye akaja na 4K fine remaster,Sasa star x anatumia Engine gani? Ina offa kitu gan kweny soko?
Star X mtu akikaa 45 degree tu unaona ukungu, WTF [emoji2]

Hili swala la picha kali watu mnalichukulia poa,mtu akiwekewa video ya 1080P kweny starx anasema picha Kali [emoji1]
Angalia na kin'gamuzi unachotumia mkuu,isijekuwa unatumia vin'gamuzi vyenye HD low quality ukasingizia shida ni TV,jaribu kutumia DSTV kwenye Star X halafu ulete mrejesho...
 
Ukali wa picha mkuu sio Hd high quality content ,tatizo utawekewa hiyo HD kweny star x ukaona picha safi lakin tukikuwekea contents hiyo hiyo kwenye baadhi ya Tv unaweza sema starx ni uchafu..

kuna factor zinaunda picha bora,hizi hatutakiwi kuziweka pembeni, vitu kama view angle, contrasts ratio,HDR plus, display Technology, mpaka picture Engine inatakiwa kuangalia,sokoni kuna Engine zinazo compete kama triple xd ya LG,x reality pro ya Sony, hyper real ya Samsung na Panasonic yeye akaja na 4K fine remaster,Sasa star x anatumia Engine gani? Ina offa kitu gan kweny soko?
Star X mtu akikaa 45 degree tu unaona ukungu, WTF [emoji2]

Hili swala la picha kali watu mnalichukulia poa,mtu akiwekewa video ya 1080P kweny starx anasema picha Kali [emoji1]
Afadhali umenisaidia kujibu aisee make wabongo kweny vtu hivi bado kabisa ila wenyewa twahiona wataalam knoma
 
Ukali wa picha mkuu sio Hd high quality content ,tatizo utawekewa hiyo HD kweny star x ukaona picha safi lakin tukikuwekea contents hiyo hiyo kwenye baadhi ya Tv unaweza sema starx ni uchafu..

kuna factor zinaunda picha bora,hizi hatutakiwi kuziweka pembeni, vitu kama view angle, contrasts ratio,HDR plus, display Technology, mpaka picture Engine inatakiwa kuangalia,sokoni kuna Engine zinazo compete kama triple xd ya LG,x reality pro ya Sony, hyper real ya Samsung na Panasonic yeye akaja na 4K fine remaster,Sasa star x anatumia Engine gani? Ina offa kitu gan kweny soko? [emoji2]

Hili swala la picha kali watu mnalichukulia poa,mtu akiwekewa video ya 1080P kweny starx anasema picha Kali [emoji1]
Star X mtu akikaa 45 degree tu unaona ukungu# hiyo mkuu ni kwa flat screen na hata ukikuta flat screen ya Samsung kwenye 45 degree viewing angle nao wanachemka.Umeshajaribu kuangalia perfomance ya curved screen ya Star x?Swala la technology ya star x au engine gani anatumia hilo sifahamu na wala siwezi kulinganisha na LG,Samsung,Sony wala Panasonic,lakini nikilinganisha na TV nyingine za mchina Star x anafanya vizuri...
 
Star X mtu akikaa 45 degree tu unaona ukungu# hiyo mkuu ni kwa flat screen na hata ukikuta flat screen ya Samsung kwenye 45 degree viewing angle nao wanachemka.Umeshajaribu kuangalia perfomance ya curved screen ya Star x?Swala la technology ya star x au engine gani anatumia hilo sifahamu na wala siwezi kulinganisha na LG,Samsung,Sony wala Panasonic,lakini nikilinganisha na TV nyingine za mchina Star x anafanya vizuri...
Mkuu sio kwel kwa flat screen kwamba 45 degree zote wanachemka...nilikua kwa mshua mmoja ana OLED ya LG hata ukae wapi picha ni ile ile... display tech pia ina matter sana kweny view Angle
Star x bado safar anayo.. labda kama ulivyosema kwa michina wenzie
 
Hawawezi kukuelewa mkuu..ukute mtu kashaifunga ukutan kwake utamwambia nn?
Star X ni uchafu kabisa ukilinganisha na dunia iliko sasa kwny swala la teknolojia ya television
 
Mkuu sio kwel kwa flat screen kwamba 45 degree zote wanachemka...nilikua kwa mshua mmoja ana OLED ya LG hata ukae wapi picha ni ile ile... display tech pia ina matter sana kweny view Angle
Star x bado safar anayo.. labda kama ulivyosema kwa michina wenzie
Blaza mimi nina ugomvi na bidhaa za kichina.haza kwa kutokuwa na ubora mzuri na uhakika wa maisha marefu.

Kuna battle niliifanya kati ya tv zote dukani,nikaweka picha ya aina moja,1080p/720 star x ilinionyesha maajabu,najua huwezi nielewa.tafuta muuzaji yeyote wa duka atakwambia hii kitu.sema atapendekeza ununue brandi kubwa sababu anapata faida kubwa pia.

Ilichonikera hii tv ni kile kile kama kawaida ya mchina,video za resolution yake lakini inachagua,haisomi zote,mfano ikiwa 1080p/850p.hisomi inataka 1080p/720 au 720p/480p.
 
Blaza mimi nina ugomvi na bidhaa za kichina.haza kwa kutokuwa na ubora mzuri na uhakika wa maisha marefu.

Kuna battle niliifanya kati ya tv zote dukani,nikaweka picha ya aina moja,1080p/720 star x ilinionyesha maajabu,najua huwezi nielewa.tafuta muuzaji yeyote wa duka atakwambia hii kitu.sema atapendekeza ununue brandi kubwa sababu anapata faida kubwa pia.

Ilichonikera hii tv ni kile kile kama kawaida ya mchina,video za resolution yake lakini inachagua,haisomi zote,mfano ikiwa 1080p/850p.hisomi inataka 1080p/720 au 720p/480p.
Ndio hizo consequences za kichina mkuu

Anyway hiyo Star X unakumbuka model yake tujaribu kuiangalia specifications zake huenda ikawa recommendation nzur kwa wanao zipenda
 
Ndio hizo consequences za kichina mkuu

Anyway hiyo Star X unakumbuka model yake tujaribu kuiangalia specifications zake huenda ikawa recommendation nzur kwa wanao zipenda
Ni led ya kawaida 32inch na 43inc zote nilizipenda zina mng'ao zaidi kuliko tv zote,shida ni hiyo kuchagua format.

Sijajua kwa smart tv kama tatizo lipo pia.
 
Back
Top Bottom