Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Unajua mchina tunampiga madongo lakini somehow anasaidia sana kwa wenye vipato vya chini

Star X ni jamii ya bidhaa kama Tecno kwenye simu
Huwezi kuzishindanisha na brand kubwa
Zina faa sana kwa matumizi ya kawaida na ni ngumu
Picha ziko vizuri sana ingawa sio kama brand kubwa
Na kwakuwa utakua unaangalia mwenyewe hutaona tatizo

Tatizo mara nyingi huwa ni kuchagua format za video ukitumia flash

Sio nzuri sana kwenye sehemu za biashara ambapo itawaka masaa 24
 
Unajua mchina tunampiga madongo lakini somehow anasaidia sana kwa wenye vipato vya chini

Star X ni jamii ya bidhaa kama Tecno kwenye simu
Huwezi kuzishindanisha na brand kubwa
Zina faa sana kwa matumizi ya kawaida na ni ngumu
Picha ziko vizuri sana ingawa sio kama brand kubwa
Na kwakuwa utakua unaangalia mwenyewe hutaona tatizo

Tatizo mara nyingi huwa ni kuchagua format za video ukitumia flash

Sio nzuri sana kwenye sehemu za biashara ambapo itawaka masaa 24
Ni kweli mkuu ila hata hao wachina kuna wenye nafuu, kama vile kwenye simu kuna utofauti wa simu ya kichina ya Huawei xiaomi ama oppo na zile kama Tecno, itel, dogee etc kwenye tv pia ni hivyo hivyo.

Wapo Kina TCL, Hisense, Xiaomi, etc wana tv nzuri na vitu vyao ni uhakika, Mfano haO TCL nimeona wametoa TV ya android kuicheki inatumia Official Android tv software kitu ambacho ni nadra kukikuta tv za mtaani za kichina, wachina waliochoka unaekewa tu android ya tablet ambayo haina optimization yoyote ya tv, unabofya remote mpaka vidole vinauma, same kwenye hardware kuanzia panel yenyewe ya display, wifi, hdmi, usb ports na mambo mengi tv utakuta unawekewa version za kizamani na quality ndogo kwenye tv za kichina za mtaani maana wanataka kusave cost.

Ogopa sana mtu alieshindwa kucompete soko la dunia na kujifanya kabase Africa/Tanzania.
 
Ni kweli mkuu ila hata hao wachina kuna wenye nafuu, kama vile kwenye simu kuna utofauti wa simu ya kichina ya Huawei xiaomi ama oppo na zile kama Tecno, itel, dogee etc kwenye tv pia ni hivyo hivyo.

Wapo Kina TCL, Hisense, Xiaomi, etc wana tv nzuri na vitu vyao ni uhakika, Mfano haO TCL nimeona wametoa TV ya android kuicheki inatumia Official Android tv software kitu ambacho ni nadra kukikuta tv za mtaani za kichina, wachina waliochoka unaekewa tu android ya tablet ambayo haina optimization yoyote ya tv, unabofya remote mpaka vidole vinauma, same kwenye hardware kuanzia panel yenyewe ya display, wifi, hdmi, usb ports na mambo mengi tv utakuta unawekewa version za kizamani na quality ndogo kwenye tv za kichina za mtaani maana wanataka kusave cost.

Ogopa sana mtu alieshindwa kucompete soko la dunia na kujifanya kabase Africa/Tanzania.
Hakika Mungu akuzidishie pale unapopungukiwa ndugu yangu. Unatusaidia sana kutupanua kifikra. Live long bro
 
Ni kweli mkuu ila hata hao wachina kuna wenye nafuu, kama vile kwenye simu kuna utofauti wa simu ya kichina ya Huawei xiaomi ama oppo na zile kama Tecno, itel, dogee etc kwenye tv pia ni hivyo hivyo.

Wapo Kina TCL, Hisense, Xiaomi, etc wana tv nzuri na vitu vyao ni uhakika, Mfano haO TCL nimeona wametoa TV ya android kuicheki inatumia Official Android tv software kitu ambacho ni nadra kukikuta tv za mtaani za kichina, wachina waliochoka unaekewa tu android ya tablet ambayo haina optimization yoyote ya tv, unabofya remote mpaka vidole vinauma, same kwenye hardware kuanzia panel yenyewe ya display, wifi, hdmi, usb ports na mambo mengi tv utakuta unawekewa version za kizamani na quality ndogo kwenye tv za kichina za mtaani maana wanataka kusave cost.

Ogopa sana mtu alieshindwa kucompete soko la dunia na kujifanya kabase Africa/Tanzania.
Duh! Si mchezo
 
Ni kweli mkuu ila hata hao wachina kuna wenye nafuu, kama vile kwenye simu kuna utofauti wa simu ya kichina ya Huawei xiaomi ama oppo na zile kama Tecno, itel, dogee etc kwenye tv pia ni hivyo hivyo.

Wapo Kina TCL, Hisense, Xiaomi, etc wana tv nzuri na vitu vyao ni uhakika, Mfano haO TCL nimeona wametoa TV ya android kuicheki inatumia Official Android tv software kitu ambacho ni nadra kukikuta tv za mtaani za kichina, wachina waliochoka unaekewa tu android ya tablet ambayo haina optimization yoyote ya tv, unabofya remote mpaka vidole vinauma, same kwenye hardware kuanzia panel yenyewe ya display, wifi, hdmi, usb ports na mambo mengi tv utakuta unawekewa version za kizamani na quality ndogo kwenye tv za kichina za mtaani maana wanataka kusave cost.

Ogopa sana mtu alieshindwa kucompete soko la dunia na kujifanya kabase Africa/Tanzania.
Hapo Kenya kuna TCL official dealer ni balaa. Ana model za moto vibaya. Alafu nafuu sana sana yani nasema sanaa kama alivo mkuu Abdulwahid

Najuliza wafanyabiashara Tanzania wana fail wapi, mtu mpk leo anakomaa na TCL p3 inch 55 [emoji1787][emoji1787] anaiuza mil 1.8 wakati saizi hapo Nairobi kuna TCL P8 inauzwa mil 1.6 inch 55 ndani ina official android oreo (8)

Tanzania bado wanakomaa na P6 (P6000) na wanaiuza inch 55 mil 1.8

Hapo Kenya Wana TCL C6, na nnasikia C7 na 8 ipo njiani kuuzwa lakini Tanzania niliona Duka moja Sinza la wahindi wanauza TCL C2 inauzwa mil 1.9 kwa inch 55. NAIROBI inauzwa mil 1.4[emoji1787] na ina soundbar ya moto attached Harman Kardon

Ni android official, ina wide color gumut, ina local diming, ina HDR 10 active. Yan sijui hata Tanzania wanafataga wapi TV zao

Kuna TV za hisense model moja ya A5100, A6100 zinavuma Tanzania sana, kwenye review za kimataifa zina mapungufu kadhaa ya contrast and brighteness, ila kuna A6200 ipo improved zaidi ila huwezi iona Tanzania, but Nairobi zimejaa.

Nnachoona Wafanyabiashara wengi wa Tz, wanachukulia uvivu wetu wa kujua vitu kutuuzia tu, tena expensive balaa kuliko kawaida. Maana kama ni kodi kuna TCL android 32" ile yenye model kama sikosei S6200 mkuu Abdulwahid anaiuza laki 4, lakini maduka ya Tanzania bara ukianza hapo kariakoo inauzwa laki 530k, Nairobi inauzwa kati ya laki 350 na 370

IMG_20180813_124353.jpeg

TCL C6 hii bana inauzwa Ksh. 65000 tu kwa 55 inch wakti 65" inauzwa kama Ksh 70000. Naimani ikitua Bongo leo itauzwa mil 2.5 kwa 55inch
 
Nikiskia harman kardon nafarijika sana...Hakika hakuna star x iliyo powered na harman kardon..alaf mtu anakuja hapa kusema star x ni tv[emoji16]
Hapo Kenya kuna TCL official dealer ni balaa. Ana model za moto vibaya. Alafu nafuu sana sana yani nasema sanaa kama alivo mkuu Abdulwahid

Najuliza wafanyabiashara Tanzania wana fail wapi, mtu mpk leo anakomaa na TCL p3 inch 55 [emoji1787][emoji1787] anaiuza mil 1.8 wakati saizi hapo Nairobi kuna TCL P8 inauzwa mil 1.6 inch 55 ndani ina official android oreo (8)

Tanzania bado wanakomaa na P6 (P6000) na wanaiuza inch 55 mil 1.8

Hapo Kenya Wana TCL C6, na nnasikia C7 na 8 ipo njiani kuuzwa lakini Tanzania niliona Duka moja Sinza la wahindi wanauza TCL C2 inauzwa mil 1.9 kwa inch 55. NAIROBI inauzwa mil 1.4[emoji1787] na ina soundbar ya moto attached Harman Kardon

Ni android official, ina wide color gumut, ina local diming, ina HDR 10 active. Yan sijui hata Tanzania wanafataga wapi TV zao

Kuna TV za hisense model moja ya A5100, A6100 zinavuma Tanzania sana, kwenye review za kimataifa zina mapungufu kadhaa ya contrast and brighteness, ila kuna A6200 ipo improved zaidi ila huwezi iona Tanzania, but Nairobi zimejaa.

Nnachoona Wafanyabiashara wengi wa Tz, wanachukulia uvivu wetu wa kujua vitu kutuuzia tu, tena expensive balaa kuliko kawaida. Maana kama ni kodi kuna TCL android 32" ile yenye model kama sikosei S6200 mkuu Abdulwahid anaiuza laki 4, lakini maduka ya Tanzania bara ukianza hapo kariakoo inauzwa laki 530k, Nairobi inauzwa kati ya laki 350 na 370

View attachment 1241035
TCL C6 hii bana inauzwa Ksh. 65000 tu kwa 55 inch wakti 65" inauzwa kama Ksh 70000. Naimani ikitua Bongo leo itauzwa mil 2.5 kwa 55inch
 
Hapo Kenya kuna TCL official dealer ni balaa. Ana model za moto vibaya. Alafu nafuu sana sana yani nasema sanaa kama alivo mkuu Abdulwahid

Najuliza wafanyabiashara Tanzania wana fail wapi, mtu mpk leo anakomaa na TCL p3 inch 55 [emoji1787][emoji1787] anaiuza mil 1.8 wakati saizi hapo Nairobi kuna TCL P8 inauzwa mil 1.6 inch 55 ndani ina official android oreo (8)

Tanzania bado wanakomaa na P6 (P6000) na wanaiuza inch 55 mil 1.8

Hapo Kenya Wana TCL C6, na nnasikia C7 na 8 ipo njiani kuuzwa lakini Tanzania niliona Duka moja Sinza la wahindi wanauza TCL C2 inauzwa mil 1.9 kwa inch 55. NAIROBI inauzwa mil 1.4[emoji1787] na ina soundbar ya moto attached Harman Kardon

Ni android official, ina wide color gumut, ina local diming, ina HDR 10 active. Yan sijui hata Tanzania wanafataga wapi TV zao

Kuna TV za hisense model moja ya A5100, A6100 zinavuma Tanzania sana, kwenye review za kimataifa zina mapungufu kadhaa ya contrast and brighteness, ila kuna A6200 ipo improved zaidi ila huwezi iona Tanzania, but Nairobi zimejaa.

Nnachoona Wafanyabiashara wengi wa Tz, wanachukulia uvivu wetu wa kujua vitu kutuuzia tu, tena expensive balaa kuliko kawaida. Maana kama ni kodi kuna TCL android 32" ile yenye model kama sikosei S6200 mkuu Abdulwahid anaiuza laki 4, lakini maduka ya Tanzania bara ukianza hapo kariakoo inauzwa laki 530k, Nairobi inauzwa kati ya laki 350 na 370

View attachment 1241035
TCL C6 hii bana inauzwa Ksh. 65000 tu kwa 55 inch wakti 65" inauzwa kama Ksh 70000. Naimani ikitua Bongo leo itauzwa mil 2.5 kwa 55inch
Nilishawachanaga hao akina Abdulwaheed mida flani kuwa wanaleta outdated products kisha wanazi overprice sana wakajitetea ati sie walalamishi na tunajitia ujuaji tu ila hatuna hela. Tunalilia tv zije latest hela hatuna.
 
Naungana na wewe, isije akawa anatumia cable au star times akalaumu star x.... Hi ni tv kali mno kuliko hata hzo brand zenye majina
naungana nawe mkuu,,cjutii kuwa na star x,,kitu full hd,nikitulia zangu kwenye EPL naona hadi makovu ya Iniesta
 
Nikiskia harman kardon nafarijika sana...Hakika hakuna star x iliyo powered na harman kardon..alaf mtu anakuja hapa kusema star x ni tv[emoji16]
Mkuu kcamp sikuwahi kutumia kabla tv yenye teknolojia hii ila kwa hii nilionayo kwa sasa nafarijika aisee iko poa and gudgud sauti nzuri na kila kitu kizuri nazidi jifunza sana sana aisee
 
Hongera mkuu kwa ku discovery hilo,harman kardon noma sana..humu ndani watu wanasahau kua picha kali pia inataka sound kali kuenjoy contents,kweny tv pia tunaangalia sound technology..sasa star x inatoa saut kama zile radio zinaitwa mkulima[emoji2]
Mkuu kcamp sikuwahi kutumia kabla tv yenye teknolojia hii ila kwa hii nilionayo kwa sasa nafarijika aisee iko poa and gudgud sauti nzuri na kila kitu kizuri nazidi jifunza sana sana aisee
 
Ww unaesema tunazioverprice unajua tunazinunuaje huko sokoni? Ukiambiwa utoe tofauti kati ya hizi unazosema ni outdated na hizo unazoaminishwa kua updated unaweza kutuambia? Na jee hiyo tofauti inakua applicable hapa bongo? Sio unang'ang'ania kitu kwa 7bu umegoogle halafu ukataka kuleta dharau na tunasema for sure ww huna hela, mwenye hela hata siku moja hanunui tcl, mnajifanya wajuaji mukishatiwa ujinga na google
Nilishawachanaga hao akina Abdulwaheed mida flani kuwa wanaleta outdated products kisha wanazi overprice sana wakajitetea ati sie walalamishi na tunajitia ujuaji tu ila hatuna hela. Tunalilia tv zije latest hela hatuna.
 
Toka lini anaejua kuset sebule yake au chumba chake na flat screen halafu atumie sauti ya tv? Flat screen inatumika kwa picture tu, sauti inatoka kwenye redio, acheni ushamba basi, toka lini flat screen ukaitegemea kwa sauti?
Hongera mkuu kwa ku discovery hilo,harman kardon noma sana..humu ndani watu wanasahau kua picha kali pia inataka sound kali kuenjoy contents,kweny tv pia tunaangalia sound technology..sasa star x inatoa saut kama zile radio zinaitwa mkulima[emoji2]
 
Back
Top Bottom