Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Aliyewahi Kutumia tv aina ya Star x na Evvoli

Ww unaesema tunazioverprice unajua tunazinunuaje huko sokoni? Ukiambiwa utoe tofauti kati ya hizi unazosema ni outdated na hizo unazoaminishwa kua updated unaweza kutuambia? Na jee hiyo tofauti inakua applicable hapa bongo? Sio unang'ang'ania kitu kwa 7bu umegoogle halafu ukataka kuleta dharau na tunasema for sure ww huna hela, mwenye hela hata siku moja hanunui tcl, mnajifanya wajuaji mukishatiwa ujinga na google
Google ndio imekupa cheti cha chuo kikuu halafu leo hii unaiita ujinga bro 🤣🤣🤣 hebu kuwa na adabu kidogo na kampuni za watu mkuu!

Halafu kwa swala la bei unaponunua kwa supplier mpigaji halafu unataka maumivu uyahamishie kwetu huoni kama unayumba. Sie tunataka latest products zenye quality na bei halisia. Wakenya wanawezaje kuuza latest panels kwa bei sawa na hizo zenu za kizamani?

Yani ni sawa na mtu akuuzie Samsung Galaxy S3 kwa shilingi laki 4 leo hii ati kwa kuwa nae ameuziwa bei juu. Huo ni uzwazwa
 
Eti unajikaza unataka tv ya brand kubwa halafu unategemea sauti ya tv, upuuzi
Mkuu punguza jazba hapa tupo kwa ajili ya kuelimishana,huyo jamaa ametoa mtazamo wake ya kuwa kwann hapo kenya zipo ila hapa inashindikana vp kutokwepo!.Siku zote hakuna anayependa kutumia kitu kilicho chini ya ubora.Mimi nilitegemea utatuwekea sababu zinazofanya ishindikane kuzipata hzo latest,tofauti naona mnapigana vijembe hapa.
 
Sasa nimemuomba anipe tofauti si angetoa? Halafu usilete dharau kweny kazi ya mtu, njoo kistaarabu ukiona hapa hakuna kinachokufaa nenda sehem unayoona utapata unachotaka, halazimishwi mtu
Mkuu punguza jazba hapa tupo kwa ajili ya kuelimishana,huyo jamaa ametoa mtazamo wake ya kuwa kwann hapo kenya zipo ila hapa inashindikana vp kutokwepo!.Siku zote hakuna anayependa kutumia kitu kilicho chini ya ubora.Mimi nilitegemea utatuwekea sababu zinazofanya ishindikane kuzipata hzo latest,tofauti naona mnapigana vijembe hapa.
 
Ndio ujinga wenu, kuamini kila mtakachokuta google na lazima upate kile ulichokiona huko, nimekupa hapo kazi nipe tofauti kati ya hizo outdated na hizo updated
Google ndio imekupa cheti cha chuo kikuu halafu leo hii unaiita ujinga bro [emoji1787][emoji1787][emoji1787] hebu kuwa na adabu kidogo na kampuni za watu mkuu!

Halafu kwa swala la bei unaponunua kwa supplier mpigaji halafu unataka maumivu uyahamishie kwetu huoni kama unayumba. Sie tunataka latest products zenye quality na bei halisia. Wakenya wanawezaje kuuza latest panels kwa bei sawa na hizo zenu za kizamani?

Yani ni sawa na mtu akuuzie Samsung Galaxy S3 kwa shilingi laki 4 leo hii ati kwa kuwa nae ameuziwa bei juu. Huo ni uzwazwa
 
Ww hujui bei na hujui hata unachokitaka, unakuja kujifanya mjuaji na huna lolote, nipe basi tofauti ya hizo tv, mwenye hela anatumia tcl?
TCL zinajulikana kuwa ni budget tv zenye ubora ila nyie mnazi overprice mno. Jamaa wanajitahidi kuboresha kila siku ila nyie mna kazi ya kuuza matoleo ya kizamani kwa kukaza bei.
 
Kwahiyo tz nzima wafanya biashara wote wanapigwa na suplier? Mnataka bei inayouzwa na agent wa kampuni ifanane na sisi wafanyabiashara wa kawaida? Kama unaona hapa unapigwa nenda Kenya kanunue hiyo unayotaka
Google ndio imekupa cheti cha chuo kikuu halafu leo hii unaiita ujinga bro [emoji1787][emoji1787][emoji1787] hebu kuwa na adabu kidogo na kampuni za watu mkuu!

Halafu kwa swala la bei unaponunua kwa supplier mpigaji halafu unataka maumivu uyahamishie kwetu huoni kama unayumba. Sie tunataka latest products zenye quality na bei halisia. Wakenya wanawezaje kuuza latest panels kwa bei sawa na hizo zenu za kizamani?

Yani ni sawa na mtu akuuzie Samsung Galaxy S3 kwa shilingi laki 4 leo hii ati kwa kuwa nae ameuziwa bei juu. Huo ni uzwazwa
 
Usijumiishe kama nyinyi mnauziwa 55 ya tcl kwa 1.8 hapa utaipata kwa 1.1m, so msiende mkapigwa halafu mkamalizia hasira zenu kwa wote
Hapo Kenya kuna TCL official dealer ni balaa. Ana model za moto vibaya. Alafu nafuu sana sana yani nasema sanaa kama alivo mkuu Abdulwahid

Najuliza wafanyabiashara Tanzania wana fail wapi, mtu mpk leo anakomaa na TCL p3 inch 55 [emoji1787][emoji1787] anaiuza mil 1.8 wakati saizi hapo Nairobi kuna TCL P8 inauzwa mil 1.6 inch 55 ndani ina official android oreo (8)

Tanzania bado wanakomaa na P6 (P6000) na wanaiuza inch 55 mil 1.8

Hapo Kenya Wana TCL C6, na nnasikia C7 na 8 ipo njiani kuuzwa lakini Tanzania niliona Duka moja Sinza la wahindi wanauza TCL C2 inauzwa mil 1.9 kwa inch 55. NAIROBI inauzwa mil 1.4[emoji1787] na ina soundbar ya moto attached Harman Kardon

Ni android official, ina wide color gumut, ina local diming, ina HDR 10 active. Yan sijui hata Tanzania wanafataga wapi TV zao

Kuna TV za hisense model moja ya A5100, A6100 zinavuma Tanzania sana, kwenye review za kimataifa zina mapungufu kadhaa ya contrast and brighteness, ila kuna A6200 ipo improved zaidi ila huwezi iona Tanzania, but Nairobi zimejaa.

Nnachoona Wafanyabiashara wengi wa Tz, wanachukulia uvivu wetu wa kujua vitu kutuuzia tu, tena expensive balaa kuliko kawaida. Maana kama ni kodi kuna TCL android 32" ile yenye model kama sikosei S6200 mkuu Abdulwahid anaiuza laki 4, lakini maduka ya Tanzania bara ukianza hapo kariakoo inauzwa laki 530k, Nairobi inauzwa kati ya laki 350 na 370

View attachment 1241035
TCL C6 hii bana inauzwa Ksh. 65000 tu kwa 55 inch wakti 65" inauzwa kama Ksh 70000. Naimani ikitua Bongo leo itauzwa mil 2.5 kwa 55inch
 
Kujua ubora wa picha ni utaalamu. [emoji3][emoji3][emoji3] wabongo wao kila tv ni nzuri ilimradi tu eti kaiweka kwenye dstv.

Kuangalia picha na kujua ubora ni aghalabu uwe mtaalamu au upewe TV zaidi ya moja kwa wakati mmoja ukar uziangalie.

Kwa mfano kaa na tecno yako, utaisifia kioo sana na picha zake. Lakini tafta hata samsung s4 tu, a10, j4 weka video sawa na simu yoyote ya tecno, ukianza na hizi spark, paviour ndio utajua utofauti wa rangi, picha na ubora
Uko vizuri mkuu Utafika mbali....unakadi!?
 
Ww hujui bei na hujui hata unachokitaka, unakuja kujifanya mjuaji na huna lolote, nipe basi tofauti ya hizo tv, mwenye hela anatumia tcl?
Kwanini asitumie mzee, si ni swala la choices tu mkuu. Sio kila anaetumia IST hana hela, wengine ni wachumi tu ila uwezo wa kumiliki VX V8 wanao tena bila kutetereka kiuchumi.

Halafu hoja sio kupeana tofauti ya TV's. FYI Premium panels ni za Quantum dot na Oled. Hapo wapo Sony, LG na Samsung. Hawa TCL na wengine wanafata nyanyo za hao giants, so usifikiri naongea kitu ambacho sikifaham.
 
Soma upya boss mbona nimekupa credit zako hapo kwa wewe una TV bei nafuu. Nikatolea mfano ile TCL android ya 32" wewe unaiuza laki 4, wengine k.koo na kwingineko wanaiuza laki 530

Binafsi mimi sishindani mkuu wala siharibu biashara ya mtu. Najua kuna makodi ya nchi hii na electronics pengine yaweza kuwa sababu. Lakini pamoja na hilo bado najua wewe upo cheap na kuna TV ya wazazi nimeshafanya mpango ntalipia kwako.

Lastly, so mkuu usiwe na jaziba na wadau wengine naomba tu tuelimishane tusiparuane na kuonesha pengine kuwepo kwa hizi zile hazifai.
Usijumiishe kama nyinyi mnauziwa 55 ya tcl kwa 1.8 hapa utaipata kwa 1.1m, so msiende mkapigwa halafu mkamalizia hasira zenu kwa wote
 
Niwie radhi mkuu
Soma upya boss mbona nimekupa credit zako hapo kwa wewe una TV bei nafuu. Nikatolea mfano ile TCL android ya 32" wewe unaiuza laki 4, wengine k.koo na kwingineko wanaiuza laki 530

Binafsi mimi sishindani mkuu wala siharibu biashara ya mtu. Najua kuna makodi ya nchi hii na electronics pengine yaweza kuwa sababu. Lakini pamoja na hilo bado najua wewe upo cheap na kuna TV ya wazazi nimeshafanya mpango ntalipia kwako.

Lastly, so mkuu usiwe na jaziba na wadau wengine naomba tu tuelimishane tusiparuane na kuonesha pengine kuwepo kwa hizi zile hazifai.
 
Angalia na kin'gamuzi unachotumia mkuu,isijekuwa unatumia vin'gamuzi vyenye HD low quality ukasingizia shida ni TV,jaribu kutumia DSTV kwenye Star X halafu ulete mrejesho...
Naaa...Mimi natumia zote.Nina star x na LG.Haina haja ya kujaribu ving'amuzi.We chukua movie HD weka tafuta na LG ama TCL weka then utapata jibu lako.Star x ni uchafu.Zanzibar nchi 32 inafika mpaka 220k.
 
Naaa...Mimi natumia zote.Nina star x na LG.Haina haja ya kujaribu ving'amuzi.We chukua movie HD weka tafuta na LG ama TCL weka then utapata jibu lako.Star x ni uchafu.Zanzibar nchi 32 inafika mpaka 220k.
Blaza unajua mimi huwa najisikia vibaya sana mtu mzima anaposema uongo.hizo tv umejaribishia wapi???aliyejaribu hawezi bisha hili.

Mimi ni ant chinese product wa ukweli.ila hapa naweka tunguli chini.rudia tena utafiti wako,chukua tv 43 inc,star x na lg au samsung,kisha weka movie la 1080p kwa pamoja.kaa mita tano uone maajabu.mnabisha tu.lakini naamini kwa tunaomjua mchina hapa kwa star x tech ya kioo kuna sehemu atakuwa kapiga desa,akasahau kwenye sound na durability.
 
Wanapenda tu kuonekana ni watu wa matawi na waelewa mambo lkn nasema kama muuza wa tv brand zote, hakuna tofauti ya ubora wa pic kati ya hizo brand kubwa na hiyo ya kichina, itategemea umeweka picha gani tu
Blaza unajua mimi huwa najisikia vibaya sana mtu mzima anaposema uongo.hizo tv umejaribishia wapi???aliyejaribu hawezi bisha hili.

Mimi ni ant chinese product wa ukweli.ila hapa naweka tunguli chini.rudia tena utafiti wako,chukua tv 43 inc,star x na lg au samsung,kisha weka movie la 1080p kwa pamoja.kaa mita tano uone maajabu.mnabisha tu.lakini naamini kwa tunaomjua mchina hapa kwa star x tech ya kioo kuna sehemu atakuwa kapiga desa,akasahau kwenye sound na durability.
 
Hakuna umekaa angle gani wala wala degree ngapi ubora ni ule ule tu kweny pic, haijalishi ni samsung, lg sony, samsung au star x
 
Hakuna umekaa angle gani wala wala degree ngapi ubora ni ule ule tu kweny pic, haijalishi ni samsung, lg sony, samsung au star x
Kwahio dunia nzima ni wajinga kuanzia
-sisi tunaoona kwa macho yetu kuna utofauti wa picture quality
-website mbalimbali za reviews online
-makampuni yenyewe yanayoset price etc

Kwamba tv zote samsung lg sony etc kwamba tech zote qled, nano cell, led, oled, lcd etc kwamba panel yoyote iwe ni ips ama sio ips quality inafanana?

Kuweni serious jamani,
 
Hizo ni mbwembwe tu, hakuna tofauti hiyo mnayowaaminisha watu, almost ziko sawa tu, msijifanye kujua sana, hata hao wanaosema nao wameona eti, msigoogle mukremu midude halafu mkaaminisha watu upuuzi, hakuna tofauti hiyo mnayotaka tuamini
Kwahio dunia nzima ni wajinga kuanzia
-sisi tunaoona kwa macho yetu kuna utofauti wa picture quality
-website mbalimbali za reviews online
-makampuni yenyewe yanayoset price etc

Kwamba tv zote samsung lg sony etc kwamba tech zote qled, nano cell, led, oled, lcd etc kwamba panel yoyote iwe ni ips ama sio ips quality inafanana?

Kuweni serious jamani,
 
Back
Top Bottom