Aliyeokolewa mgodini baada ya siku 41, amuulizia Lowassa

Aliyeokolewa mgodini baada ya siku 41, amuulizia Lowassa

hii ndio africa, nkurunzinza burundi kapata 87% ila mpaka leo kuna vurugu na mauaji sasa sijui hao wanaompinga wako wapi hapo

chezea chaguzi za africa..............hah hah hahah hahah
Unajiaibisha kwa kuongea kitu usicho kijua. Burundi, upinzani na wafuasi wao waligonea uchaguzi. Sasa kama wafuasi wachace wa Nkurunzinza walienda piga kura, tuaeme walikuwa milioni 1.5 na wa upinzani walioamua kupiga kura hawakuwa zaidi ya ailimia 13 unategemea nini?
 
kamanda alijua tayari mapinduzi yamefanyika ha ha ha ha ha ha ha
 
Unajiaibisha kwa kuongea kitu usicho kijua. Burundi, upinzani na wafuasi wao waligonea uchaguzi. Sasa kama wafuasi wachace wa Nkurunzinza walienda piga kura, tuaeme walikuwa milioni 1.5 na wa upinzani walioamua kupiga kura hawakuwa zaidi ya ailimia 13 unategemea nini?
wewe ndo unajiaibisha,mleta post anasema kama ushindi ni mkubwa means anakubalika,mabomu ya nini mtaani?vilevile kaonyesha ubogas wa kufanya uchaguz ktk mazingira yale
 
Hata kuzimu walijua Lowassa ndie Rais wa Tz! Huu utawala wa Magufuli ni laana...hauna baraka za mwenyezi !
 
hii ndio africa, nkurunzinza burundi kapata 87% ila mpaka leo kuna vurugu na mauaji sasa sijui hao wanaompinga wako wapi hapo

chezea chaguzi za africa..............hah hah hahah hahah

achakutulinganisha na burundi uchaguzi wetu umesifiwa hadi mataifa ya nje na wangaalizi wa kimataifu , bank moon
 
Athari za kula mende halafu unakosa hewa ya kutosha then huna matumaini ya kuiona kesho unakuwa unauliza maswali ya kibwege.Sasa kama hajawa rais si maanake alishindwa.

Hata aibu huoni use ua common sense I'd.iot
 
Inauma mda huu natoka kununua dawa za mgonjwa wangu Muhimbili hakuna dawa yake.
 
Kweli mipango ya mola hupita kwa namna nyingi alishajua kunawatu wanamtaka fisadi akawapiga rokapu kwa muda
Lazima utakuwa under 18 wewe. MTU mzima mwenye fahamu zake hawezi kukejeli miujiza ya Mola. Wale watu wamekaa kwenye mashaka na mateso kwa siku 40 kisha ya 41 ndio wametoka.
Kwa wale wenye kutafakari hiyo namba 40 ambayo katika Imani ina fumbo kubwa wanajiuliza plus muujiza huu wa kutoka hai.
Wazazi wa watu hao au watoto wao wakiona kejeli yako hii lazima wakuombee dua mbaya
 
Kama lowassa angekuwa rais,siku ile ile anaapishwa angeagiza kitendo cha maafa waje kuwaopoa dead or alive,wamerudi hawa hawa wa kijani waliowatelekeza mfie mashimoni mpaka iliporokea bahati wachimbaji wenzenu wakawasikia!

Yaani we acha tu! Hivi hamna watu ambao wanawajibika kwa hili washtakiwe jamani..Maana inaonyesha ni uzembe uzembe tu!
 
Mungu waajabu labda angekuepo wakat matokeo yanatangazwa angefanya kitu cha hatari cha kumzuru.
 
Kwa hiyo nyie hata kura zenu hamuwezi kulinda. Itakuweje kulinda watz na mali zao. Au uhuru wao au utu wao au utamaduni wao. Au ardhi yao au madin yao

Utalinda kwa njia ipi sasa wakati jeshi lenu tume fedha yenu sheria zenu mamlaka yenu na mmehapa kwa karatasi amuachii nchi zanzibar idadi kubwa ya kula mkashindwa kuiba coz wapiga kula wa ccm kisiwa walikua buzy bara sasa unategemea nn
 
Taifa lisilojari afya ya watu wake. hata kama ni maskini walistahili uchunguzi zaidi siyo mzaha mzaha. Ahsanteni wajamvi.
 
Back
Top Bottom