Aliyeokolewa mgodini baada ya siku 41, amuulizia Lowassa

Aliyeokolewa mgodini baada ya siku 41, amuulizia Lowassa

Kwenye habari yao waliyoandika hivi karibuni kwamba mmoja wa wachimbaji waliookolewa baada ya kukaa chini ya ardhi siku 41, eti alipozinduka hospitalini alihoji kwamba kwa nini Lowasa hakuwa rais, ni habari za uongo na kwamba wale watu walikuwa dhaifu sana na hawakutaka hata kuhojiana na wana habari na hata walopopata nafuu walikataa kuongelea siasa.Source Clouds media.

Tanzania daima wamepiga sana pesa za mamvi wanatafuta kete nyingine ya kuvuta mkwanja
 
hawa ndio walioandika mtoto wa bulembo kazaliwa mwaka tisini na tisa na ana umri wa miaka Ishirini na Minne
 
akili yako na hao watu wa clouds zinatekenywa na mdudu
 
Kwenye habari yao waliyoandika hivi karibuni kwamba mmoja wa wachimbaji waliookolewa baada ya kukaa chini ya ardhi siku 41, eti alipozinduka hospitalini alihoji kwamba kwa nini Lowasa hakuwa rais, ni habari za uongo na kwamba wale watu walikuwa dhaifu sana na hawakutaka hata kuhojiana na wana habari na hata walopopata nafuu walikataa kuongelea siasa.Source Clouds media.

Ilikuwa gazeti la MWANANCHI
 
Kwenye habari yao waliyoandika hivi karibuni kwamba mmoja wa wachimbaji waliookolewa baada ya kukaa chini ya ardhi siku 41, eti alipozinduka hospitalini alihoji kwamba kwa nini Lowasa hakuwa rais, ni habari za uongo na kwamba wale watu walikuwa dhaifu sana na hawakutaka hata kuhojiana na wana habari na hata walopopata nafuu walikataa kuongelea siasa.Source Clouds media.
Ina maana Clouds wapo pembeni ya kitanda cha huyo mgonjwa tangu aopolewe kiasi cha kujihakikishia kwamba hajaongea jambo lolote la kisiasa?
 
RIP both Magufuli and Lowassa.
Hawa wachimbaji wanaendeleaje na Maisha jamani?
 
Back
Top Bottom