Aliyeokolewa mgodini baada ya siku 41, amuulizia Lowassa

Aliyeokolewa mgodini baada ya siku 41, amuulizia Lowassa

kwani hapo hospitalini kahama hospitali wanafanyiwa sherehe au uchunguzi na matibabu. amini katika ulichonacho kama hakifai kibadilishe.
 
Uchunguzi gani kwa mfano?

Maji waliyokunywa hatujui yana sumu gani. walikula kila kitu shimoni. wamekaa na njaa mda mrefu. kwa vyovyote vile hawakustahili kutibiwa au kuhudumiwa kwa majaribio.
 
Ingekuwa viongoz wangeshapelekwa india hata wakiumwa mafua
Wao wanaonekana kama misukule maana hata shimoni hawakujali kuwatoa na matokeo yake serikali ilishasema walale pema peponi siku ya tatu baada ya kufukiwa
 
tena umenikumbusha kitu kuna mmoja aliulizia kama lowasa keshaupata urais...nadhan ni wakati mhafaka kwa ndg lowasa kuonesha anajali kwa hao jamaa akianza na huyo alie muulizia
 
Uchunguzi gani kwa mfano?

Ukiwasikiliza hawa watu wanakwambia wamkunywa maji waliyokuwa wanakojolea, wamekula mende na wamekula vyura. Sasa kwa akili zako tu ndogo hivi watu hawa hawahitaji uchunguzi wa kina?
 
tena umenikumbusha kitu kuna mmoja aliulizia kama lowasa keshaupata urais...nadhan ni wakati mhafaka kwa ndg lowasa kuonesha anajali kwa hao jamaa akianza na huyo alie muulizia


Lowassa tena!! siyo serikali yetu sikivu iwajali watu wake,
 
Ningekuwa Mh Lowassa ningemualika chakula cha pamoja yeye na wenzake wakipona..kubadilishana mawazo...

Maana alikuwa mioyoni mwao.. Wapone haraka masikini... Naaikia hawakuwa wanatembea kutokana na eneo walilokuwa kuwa dogo. Na hata sasa hivi hawajaweza kutembea..
 
Mbona hajauliza kwa nini Chadema hawajapata wabunge zaid ya 50 Kati ya 264.
 
Kwa mwenye imani atanielewa ninachosema.

Kwanza mtu akishazimia/ kupoteza fahamu kwa kifupi ni nusu kifo kwamaana ya kwamba, connection na dunia hakuna tena.

Ukimuuliza mtu ambaye alishawahi kuumwa hadi kupoteza fahamu kwa muda mrefu, atakuambia mambo ambayo utayashangaa sana, kwanza hata mawasiliano yake hakua anafanya na dunia hii ni ahera au kuzimu! Ndio! sasa unashangaa nini uliza waliowahi kukumbwa na hayo mambo.

Sasa kilichoniumiza na kunitoa chozi ni mtu ambaye, hakua anatumia oxygen hii tunayoitumia sisi, mtu ambaye fikra zake zilishaihama dunia, kuibuka na kumuulizia Lowassa kama ndo rais!

Inamaana huko alikokua mi naamini ni kwa Mungu maana hata sayansi inakataa kabisa mtu kuishi siku 41 bila oxygen na chakula. Rais anayejulikana ni Lowassa.

Sasa wanachoshangaa ni kuja duniani na kukuta sio! Jamani hata nyie watu wa Lumumba lifikirieni hili.

Mi kwa kweli huyu jamaa kanitoa chozi.
 
Huyu hakuwa amekufa hivyo hakufufuliwa. Pili, ametumia vema utashi wake wa kumpenda na kutaka huyo aliyemuulizia ndiyo awe Raisi. Angepata nafasi ya kupiga kura angempigia huyo na hiyo ni kura moja kati ya tano yaani mmoja kati ya watano waliookolewa. Hatujui hao wengine wanasemaje au wangempa nani kura zao.
 
Kusema hapakuwa na oxygen pia sio kweli. Nasikia walikuwa wanakula viumbe kama vyura, mende na miziz ya miti. Vitu hivyo vyote vinahitaji oxygen hivyo oxygen ilikuwepo.
 
Kubalini tu lowassa ameshindwa na magufuli ndio rais
 
Back
Top Bottom