Aliyemtishia Nape bastola, 'aweweseka'

Aliyemtishia Nape bastola, 'aweweseka'

Askari mara askari wa usalama wa Taifa, alafu yupo kituo cha polisi sasa sijaelewa polisi na usalama wa Taifa ni Taasisi mbili tofaut vp wakutane kituo cha polisi...
 
Mkuu,paskali huu ndo uandishi wake zama hizi.anahofu na jiwe kwelikweli.(kiongozi wa malaika).

Mafuta kwa mgongo wa chupa
Tangu siku ile alipojipendekeza kuomba kibarua kwa jiwe lkn akaambulia kuitwa NJAA basi tena
 
Albadir hata ichelewe vip haimkosi mtu. Nimeongea tu kwa mapenzi yangu,sijamaanisha wala kuhusianisha na chochote
 
Nyie ndo mnaweweseka na magazet yenu uchwara, cha kwanza hyo jamaa hayuko dar, yko mikoa ya kaskazin na ni boss wa TISS kwenye idara muhim ambayo siwez itaja. baada ya suala la nape alihamishwa acheni umbea
 
Hili gazeti watakuwa ni wazushi tuu!, wanawezaje kumjua mtu aliyemtishia Nape bastola. ili hali ni mtu asiejulikana?!.
Japo mtu huyo alipigwa picha na video na sura yake kubainika wazi, lakini kwa mujibu wa vyombo husika, hawamjui mtu huyo. hivyo ni mtu asiyejulikana!, hawa Tanzania Daima watawezaje kumbaini mtu asiyejulikana wakati serikali yenyewe yenye mkono mrefu unafika kila mahali, wameshindwa kumpata?. Hawa Tanzania Saima watakuwa ni waongo hawa, wazushi tuu!, watajuaje?.

Nijuavyo mimi alyemtishia Nape bastola ni mtu asiyejulikana na mpaka sasa anatafutwa na vyombo vya sheria ili afikishwe mahakamani maana ni kosa la jinai, mtu kumtishia mtu bastola.

Hata waliomshambulia Tundu Lissu pia ni watu wasiojulikana na wanatafutwa!, kinachokwamisha kupatikana kwa watu hawa ni mtu pekee alyewashuhudia, amekataa kutoa ushirikiano kwa polisi ili wawakamate, hivyo mtu huyo anasubiriwa, akiishapatikana na kuelezea wakoje, ndipo uchunguzi wa kuwabaini uanze!.

Shambulio la Lissu: Wajue Wasiojulikana Watakaojulikana na 'Wasiojulikana' Ambao Kamwe, Hawatajulikana!.
P.
Taaluma ya hii ya uandishi ni taalum ngumu inawezekana kuliko hata kucheza draft,lakini mnayoyaandika wakati mwingine yanapoteza maana ya kupasha habari,mnatanguliza kupata pesa,Aliyeandika kwenye gazeti(mwandishi wetu) na wewe Paschal Wote sijawaelewa!Naona mmerudia rudia tu maneno
[emoji851][emoji851]
 
Nyie ndo mnaweweseka na magazet yenu uchwara, cha kwanza hyo jamaa hayuko dar, yko mikoa ya kaskazin na ni boss wa TISS kwenye idara muhim ambayo siwez itaja. baada ya suala la nape alihamishwa acheni umbea
Jitambue dogo hujui jf ni nyumba ya weledi?unajuwaje mleta uzi naye pia ni Tiss?
 
Tangu siku ile alipojipendekeza kuomba kibarua kwa jiwe lkn akaambulia kuitwa NJAA basi tena
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] tatizo alijifanya mjuaji saaaaana kuliko wenziee.we baada aulize maswali ya kumtukuza yeye anaanza uchochezi tena kadamnasi.

Na namvyo mjua mzilankende alishamuwekea kinyongo paskali.ni vile tuu hana chombo anachokiandikia maalum.angestaafishwa kwa manufaa ya watu wa ICHATO KINGDOM[emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40]
 
[emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] [emoji16] tatizo alijifanya mjuaji saaaaana kuliko wenziee.we baada aulize maswali ya kumtukuza yeye anaanza uchochezi tena kadamnasi.

Na namvyo mjua mzilankende alishamuwekea kinyongo paskali.ni vile tuu hana chombo anachokiandikia maalum.angestaafishwa kwa manufaa ya watu wa ICHATO KINGDOM[emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40] [emoji40]
Kweli Paskali alibugi step kwa kudhani anajitfutia ujiko
 
Hili gazeti watakuwa ni wazushi tuu!, wanawezaje kumjua mtu aliyemtishia Nape bastola. ili hali ni mtu asiejulikana?!.
Japo mtu huyo alipigwa picha na video na sura yake kubainika wazi, lakini kwa mujibu wa vyombo husika, hawamjui mtu huyo. hivyo ni mtu asiyejulikana!, hawa Tanzania Daima watawezaje kumbaini mtu asiyejulikana wakati serikali yenyewe yenye mkono mrefu unafika kila mahali, wameshindwa kumpata?. Hawa Tanzania Saima watakuwa ni waongo hawa, wazushi tuu!, watajuaje?.

Nijuavyo mimi alyemtishia Nape bastola ni mtu asiyejulikana na mpaka sasa anatafutwa na vyombo vya sheria ili afikishwe mahakamani maana ni kosa la jinai, mtu kumtishia mtu bastola.

Hata waliomshambulia Tundu Lissu pia ni watu wasiojulikana na wanatafutwa!, kinachokwamisha kupatikana kwa watu hawa ni mtu pekee alyewashuhudia, amekataa kutoa ushirikiano kwa polisi ili wawakamate, hivyo mtu huyo anasubiriwa, akiishapatikana na kuelezea wakoje, ndipo uchunguzi wa kuwabaini uanze!.

Shambulio la Lissu: Wajue Wasiojulikana Watakaojulikana na 'Wasiojulikana' Ambao Kamwe, Hawatajulikana!.
P.
Umenena vizuri sana kaka ni kweli kbsa.
 
Hili gazeti watakuwa ni wazushi tuu!, wanawezaje kumjua mtu aliyemtishia Nape bastola. ili hali ni mtu asiejulikana?!.
Japo mtu huyo alipigwa picha na video na sura yake kubainika wazi, lakini kwa mujibu wa vyombo husika, hawamjui mtu huyo. hivyo ni mtu asiyejulikana!, hawa Tanzania Daima watawezaje kumbaini mtu asiyejulikana wakati serikali yenyewe yenye mkono mrefu unafika kila mahali, wameshindwa kumpata?. Hawa Tanzania Saima watakuwa ni waongo hawa, wazushi tuu!, watajuaje?.

Nijuavyo mimi alyemtishia Nape bastola ni mtu asiyejulikana na mpaka sasa anatafutwa na vyombo vya sheria ili afikishwe mahakamani maana ni kosa la jinai, mtu kumtishia mtu bastola.

Hata waliomshambulia Tundu Lissu pia ni watu wasiojulikana na wanatafutwa!, kinachokwamisha kupatikana kwa watu hawa ni mtu pekee alyewashuhudia, amekataa kutoa ushirikiano kwa polisi ili wawakamate, hivyo mtu huyo anasubiriwa, akiishapatikana na kuelezea wakoje, ndipo uchunguzi wa kuwabaini uanze!.

Shambulio la Lissu: Wajue Wasiojulikana Watakaojulikana na 'Wasiojulikana' Ambao Kamwe, Hawatajulikana!.
P.
Mkuu Pascally,
Kama picha na video ya huyo jamaa mnayemwita asiyejulikana ilionekana hadhani. Unafikiri kwa wale ndugu zake,rafiki zake na anaoishi nae mtaani hawamjui kwa sura?
Acheni kuficha vitendo vyenu viovu kwa kichaka eti 'mtu asiyejulikana'.
Huyu jamaa anajulikana vizuri katika jamii yake anayoishi kikubwa inawezekana ni 'untouchable'.
 
Neno ALIMTISHIA!! lina maana gn?! Natafta kosa la huyo bwana mm nalikosa,kw wale mnaojua kosa la huyo bwana naomba mnijuze.
 
Nape nauye ni nani?! Nape alipewa amri ya kurudi ndani ya gari,hakutii.kw nn hakutii!!??? Inawezekana aliambiwa rudi ndani ya gari kw usalama wake!! Nape ni nani mpk akatae kutii amri ya afisa wa polisi?!
 
Back
Top Bottom