Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

img-20190708-wa0042-jpg.1149252
Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
5,328
Points
2,000
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
5,328 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
Kama hatuna uzoefu kwa kiwango cha kushindana kimataifa hata akija Morinyo sidhani kama atabadilisha mambo. Kwani ni kocha gani aliyeivusha hii timu kwenda kwenye hizo fainali
 
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
1,283
Points
2,000
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
1,283 2,000
Kama hatuna uzoefu kwa kiwango cha kushindana kimataifa hata akija Morinyo sidhani kama atabadilisha mambo. Kwani ni kocha gani aliyeivusha hii timu kwenda kwenye hizo fainali
Kati ya makosa Mahali Viongozi Wa Tff Wanakoseaga ndiyo hapo. Kubadili waalimu kila tunapofungwa.

Inatakiwa TFF wawe na Kocha Mkuu anayedumu walau miaka kadhaa, tuseme kama miaka 5 nakuendelea. Akiwa na uwezo wa kufundisha ni vema wakati timu haiko mazoezi kwa mashindano serious akawa anapewa nafasi kufundisha makocha Mikoani.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Afadhali uzi umerudishwa... Haki imetendeka
wamechelewesha watu kupata taarifa mapema , lengo la jf ni kuwa wa kwanza kutoa habari kuliko media zile uchwara
 
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
645
Points
1,000
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
645 1,000
Naamini wamejipanga kumlipa fidia kwa kuvunja mkataba bila kusumbuana. Ni wakati gani viongozi wa TTF watawajibika kwa matokeo mabaya?

Tunataka kuvuna tusipopanda.

Tuwekeze katika soka la vijana, viwanja, na uamuzi. Tujiulize ni lini waamuzi kutoka Tanzania walitumika katika mashindano makubwa?

Waamuzi wanajua na kufuata sheria za mpira?

Yote haya yaangaliwe na si swala la kocha pekee.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
41,553
Points
2,000
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
41,553 2,000
Naamini wamejipanga kumlipa fidia kwa kuvunja mkataba bila kusumbuana. Ni wakati gani viongozi wa TTF watawajibika kwa matokeo mabaya?

Tunataka kuvuna tusipopanda.

Tuwekeze katika soka la vijana, viwanja, na uamuzi. Tujiulize ni lini waamuzi kutoka Tanzania walitumika katika mashindano makubwa?

Waamuzi wanajua na kufuata sheria za mpira?

Yote haya yaangaliwe na si swala la kocha pekee.
Ile timu ya Vijana iliyoingia fainali gabon vp mbona tff waliitelekeza hawakuiendeleza
Tuanze hapo

Ova
 
nyakubonga

nyakubonga

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2015
Messages
2,038
Points
2,000
nyakubonga

nyakubonga

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2015
2,038 2,000
Wamechelewa sana asee

Huyu jamaa na sonso wake nilikua hata siwaelewi.
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
8,412
Points
2,000
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
8,412 2,000
Huyo Rais wa TFF-CCM anasubiri nini kujiuzulu ?

Hii nchi ni kichwa cha mwendawazimu
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
11,486
Points
2,000
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
11,486 2,000
Napinga.. nashauri watafute kocha toka brazil hata kama anafundisha daraja la 10.

Brazil kila mtu anajua soka
Maximo alifundisha timu ipi ?!
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
14,129
Points
2,000
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
14,129 2,000
Na kamati nzima ijihuzuru ikiongozwa na mwenyekiti wake
 
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
5,831
Points
2,000
N

nguvu

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
5,831 2,000
Ile timu ya Vijana iliyoingia fainali gabon vp mbona tff waliitelekeza hawakuiendeleza
Tuanze hapo

Ova
Kazi ya kulea vijana sio ya tff ni ya club, kwani hujui wachezaji wa timu za taifa wanapatikana vipi? Au ulitaka wawalee hadi lini?
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,838
Points
2,000
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,838 2,000
BREAKING NEWS : Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON

View attachment 1149241

MAONI YANGU KAMA BRITANICCA
Hapa wamefanya kosa kubwa sana kumuondoa Amunike kwa maana sisi hata kushiriki kwenyewe tulitegemea best looser yaaan Lethoto atoe draw ndo tupite,

Kwa kifupi uamzi huu haukuzingatia kuwa Kocha siyo tu anayepaswa kuwajibishwa kama ingekuwa kuwajibishwa,
Tuanze na wabunge, kamati ya uhamasishaji na mwenyekiti wake Makonda, kama tungeshinda sifa zingewaendea wao, ila kwakuwa tumeshindwa eti wamlaumu Amunike?

NI MPUUZI PEKEE ALIYETEGEMEA TAIFA STARS KUPENYA KWA MIAMBA ILE WAKATI MAANDALIZI YETU YAPO MDOMONI MWA MAKONDA NA MANARA,

Britanicca
mawazo yako ndio uhalisia hasa
 
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2013
Messages
1,982
Points
2,000
Makuku Rey

Makuku Rey

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2013
1,982 2,000
Napinga.. nashauri watafute kocha toka brazil hata kama anafundisha daraja la 10.
Brazil kila mtu anajua soka
Tatizo la mpira wetu sio makocha,hapa ata akija Gadiola tutamfukuza Tu!!
 
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2016
Messages
2,423
Points
2,000
blackcornshman

blackcornshman

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2016
2,423 2,000
Michezo tunayoweza wabongo ni inayohusisha ngono na ulevi kama ingekuwa Bigbrother tungeshinda.
 

Forum statistics

Threads 1,336,620
Members 512,670
Posts 32,545,449
Top