Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

img-20190708-wa0042-jpg.1149252
Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
 
Alicius Alistides

Alicius Alistides

New Member
Joined
Oct 22, 2018
Messages
1
Points
20
Alicius Alistides

Alicius Alistides

New Member
Joined Oct 22, 2018
1 20
Tanzania tunatakiwa tuache sifa,midomo tutulie na kimoja naisi apo kwa soka tutasonga mbele
 
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
645
Points
1,000
maiyanga1

maiyanga1

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
645 1,000
Naamini wamejipanga kumlipa fidia kwa kuvunja mkataba bila kusumbuana. Ni wakati gani viongozi wa TTF watawajibika kwa matokeo mabaya?

Tunataka kuvuna tusipopanda.

Tuwekeze katika soka la vijana, viwanja, na uamuzi. Tujiulize ni lini waamuzi kutoka Tanzania walitumika katika mashindano makubwa?

Waamuzi wanajua na kufuata sheria za mpira?

Yote haya yaangaliwe na si swala la kocha pekee.
Kwa taarifa hii ya Amunike kwenda FIFA nadhani TFF walishajipanga.
 
kj75

kj75

Member
Joined
Feb 17, 2019
Messages
32
Points
95
kj75

kj75

Member
Joined Feb 17, 2019
32 95
Mm naanzie kutoka hispania 2010 kuchukua kumbe la dunia mwaka 2009 Barcelona inachukua uefa wachezaji wasiopungua 7 wa kikosi Cha Kwanza Cha hispania walikuwa wanatokea Barcelona wakiwa kama pique,puyor, busquet, inester,xavi,Villa, Pedro,na fabregas ukija Madrid walitoka Kama casllas,Alonso,ramosi ukiachia hao wengne ko mpira uliokuwa ukipgwa ni ule kwa kuwa wachezaji ni wale wale na wanajuana hata Kama wasipokaa kambini muda mrefu unakuja ujeruman 2014 wanachukua kombe la dunia wachezaji wengi walikuwa wametoka kuchukua uefa mwaka mmoja nyuma 2013 bayn Munich Kama schulle,murra,nuer,shwasteiger,kroos,close na wengne wengi lkn unakuta ni muanganiko wa wachezaji mzur au combination nzur ili timu ya taifa ifanye vizur ni lazma kuwe na vitu viwili muanganiko mzur wa wachezaji kitu uwezo wa wachezaji mfano ufaransa kuchukua kombe la dunia ni uwezo wa mchezaji mmoja mmoja ndo maana Kila mtu alikuwa ana uwezo wa kuscore goal syo kumtegemea mchezaji au wawil wafunge SASA hapa bongo tunavikosa vitu vyote hivyo viwili hakuna muanganiko mzuri wa wachezaji Na kingne hatuna wachezaji wenye uwezo wa mmoja mmoja tunategemea tucheze kitimu muda huo hatuna kiungo namba 8 wakuhold mpira Na kuweka pass nzuri ya goal Na ndo maana AMUNIKE alisema bongo hatuna kiungo Kama chama ningempata mtu Kama chama Basi timu ingefika mbali lkn watanzania tukamnukuu vibaya ila alizumgza ukweli ila sisi tukaingiza usimba na uyanga Sasa hatuwezi fika mbali
 

Forum statistics

Threads 1,336,594
Members 512,670
Posts 32,544,694
Top