Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

img-20190708-wa0042-jpg.1149252
Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,367
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,367 2,000
Vipi kamati ya hamasa, nayo imefukuzwa?
 
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2013
Messages
1,310
Points
1,500
B

Balacuda

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2013
1,310 1,500
Wanampangia mwalimu kikosai cha timu halafu wanajisafisha kwa kumfukuza. Tunarudi pale pale (Zero Sum) . Bora wajitazame wenyewe kwanza
 
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2009
Messages
6,340
Points
2,000
Ndumbayeye

Ndumbayeye

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2009
6,340 2,000
Kati ya makosa Mahali Viongozi Wa Tff Wanakoseaga ndiyo hapo. Kubadili waalimu kila tunapofungwa.

Inatakiwa TFF wawe na Kocha Mkuu anayedumu walau miaka kadhaa, tuseme kama miaka 5 nakuendelea. Akiwa na uwezo wa kufundisha ni vema wakati timu haiko mazoezi kwa mashindano serious akawa anapewa nafasi kufundisha makocha Mikoani.
timu ya taifa inachukua wachezaji walio fiti kutoka vilabuni, ligi yetu sio ya ushindani, tff inaamua tu mwaka huu ubingwa wende wapi, watu wananunua mechi mchana kweupee kwenye ligi, wenzetu wanapeleka watoto wao kwenye academy bora kabisa duniani huko, sisi tff wanaendesha michuano ya mikoa ya u15 na u17 wakati huo kuna umisetta na umitashumta inafanyika, kila kitu hakipangiliwi vizuri
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
4,747
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
4,747 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
Ingekuwa vyema kama uongozi wa TFF nao ungejiuzulu kwa kuwajibika kutokana na timu ya taifa ilivyoboronga kama walivyofanya wenzao wa Egypt. Lakini kutokana na ulevi wa madaraka hawawezi kufanya hivyo na ndiyo maana mpira wa miguu utabaki ngonjera tuu.
Cha ajabu ni kuwa tunawafahamu wachawi wetu lakini tunasita kupaza sauti kuwa wang'atuke.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
31,014
Points
2,000
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
31,014 2,000
Mtafukuza sana makocha, Bongo sisi kila kitu bado sana.
Makonda alisema Stars wanatekeleza Sera za CCM sasa Amunike amezijulia wapi? Ili timu ifanye vizuri zaidi katika kutekeleza Sera za CCM apewe timu mzee Polepole kwani ameiva hasa.
TFF walijua kabisa kuwa timu inatekeleza Sera kulikuwa na sababu gani kumleta Amunike kama sio upotevu wa fedha bure!
KIGYUMU CHAMA CHA MAPUNDUZI!!
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,002
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,002 2,000
Makonda alisema Stars wanatekeleza Sera za CCM sasa Amunike amezijulia wapi? Ili timu ifanye vizuri zaidi katika kutekeleza Sera za CCM apewe timu mzee Polepole kwani ameiva hasa.
TFF walijua kabisa kuwa timu inatekeleza Sera kulikuwa na sababu gani kumleta Amunike kama sio upotevu wa fedha bure!
KIGYUMU CHAMA CHA MAPUNDUZI!!
Aiseeee !!!
 
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
1,953
Points
2,000
casanova69

casanova69

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
1,953 2,000
Napinga.. nashauri watafute kocha toka brazil hata kama anafundisha daraja la 10.

Brazil kila mtu anajua soka
Yani tayari mmeishamsahau mbrazili maximo!?
 
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2018
Messages
1,544
Points
2,000
Volatility

Volatility

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2018
1,544 2,000
Wamefuata ushauri wa Yule kiongozi wa soka Nigeria nini?
 
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2014
Messages
3,666
Points
2,000
I

ibanezafrica

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2014
3,666 2,000
Hata aje Guardiola atafurushwa tu maana hakuna jinsi
 
T

thegoodAmigo

Member
Joined
Mar 19, 2019
Messages
10
Points
45
T

thegoodAmigo

Member
Joined Mar 19, 2019
10 45
BREAKING NEWS : Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON

View attachment 1149241

MAONI YANGU KAMA BRITANICCA
Hapa wamefanya kosa kubwa sana kumuondoa Amunike kwa maana sisi hata kushiriki kwenyewe tulitegemea best looser yaaan Lethoto atoe draw ndo tupite,

Kwa kifupi uamzi huu haukuzingatia kuwa Kocha siyo tu anayepaswa kuwajibishwa kama ingekuwa kuwajibishwa,
Tuanze na wabunge, kamati ya uhamasishaji na mwenyekiti wake Makonda, kama tungeshinda sifa zingewaendea wao, ila kwakuwa tumeshindwa eti wamlaumu Amunike?

NI MPUUZI PEKEE ALIYETEGEMEA TAIFA STARS KUPENYA KWA MIAMBA ILE WAKATI MAANDALIZI YETU YAPO MDOMONI MWA MAKONDA NA MANARA,

Britanicca
Daah. Comments kama hizi hata kama pressure iko juu itakuwa "normalized" tuu
 
bwege nazi

bwege nazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2018
Messages
216
Points
250
bwege nazi

bwege nazi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2018
216 250
si kila anaejua kucheza mpira ukajua basi hata kuufundisha anaweza pia, mana kama ingeelikuwa hivyo basi Pele angekuwa kocha na mourinho angekuwa muokota mipira
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
8,142
Points
2,000
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
8,142 2,000
Kamati mfu ya "kuhamasisha ushindi" nadhani nayo ilishajifia zamani. Yule mwenyekeit wake na yeye apigwe ban na TFF kujihusisha na mambo ya Taifa Sars
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,406
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,406 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
Katika asilimia 100 tumetoa 0.001 percent ya shida ya soka la Tz
 
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2008
Messages
8,142
Points
2,000
Consultant

Consultant

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2008
8,142 2,000
Hapa wamefanya kosa kubwa sana kumuondoa Amunike kwa maana sisi hata kushiriki kwenyewe tulitegemea best looser yaaan Lethoto atoe draw ndo tupite,
Wamefanya vyema sana kumtupia virago. Tactically the guy is inept. Tulishindwa kucontrol game yetu na Kenya kwa kuwa Coach hana experience wala plan Bs. Mechi na ALGERIA tuligongwa kindezi sana. As much as Algeria wapo vizuri, hatukupaswa kutaka kwenda nao toe-to-toe. A new coach is needed.
 
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2009
Messages
926
Points
1,000
zacha

zacha

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2009
926 1,000
Ni muda mwafaka sasa kwa TFF kumrudisha Kim Paulsen na kumkabidhiwa majukumu yote na vitendea kazi vinavyotakiwa.

Tuweke maslahi ya UTAIFA mbele, tusichanganye mahaba ya vilabu vyetu vya ndani kwenye timu ya TAIFA.

Tuache udalali kwenye mshahara wa kocha, apewe pesa yake"FULL"

Tuache siasa kwenye mpira, tusimwingilie mwalimu tumwache afanye kazi yake.

Tumpatie mwalimu malengo yetu, ya muda mfupi na ya muda mrefu.

Naamini tutafika.... kwanini tushindwe wakati kila kitu tunacho, uwezo, ari na mazingira mazuri ya kucheza mpira tunayo.
 
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2018
Messages
3,221
Points
2,000
Nas Jr

Nas Jr

JF-Expert Member
Joined May 15, 2018
3,221 2,000
Naona analaumiwa dobi kwa kosa la kushindwa kutakatisha kaniki
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,347
Points
1,500
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,347 1,500
Kocha yeyote akitaka kuchafua CV yake aje kuifundisha hii timu ya ILANI.
.........ukweli mchungu.....ILANI inapeleka wabunge uwanjani kwa sh 200mil na haijali timu
 
G

Gozla

New Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
2
Points
20
G

Gozla

New Member
Joined Jul 4, 2019
2 20
Hivi ni kocha gani aliwahi kuja Tanzania akaondoka tunamsifu akiwa na record nzuri? Kila kocha aliyewahi kufundisha Tanzania aliondoka kwa aibu.
Ukizungukwa na wababaishaji, ukaenda kuwafundisha ama kuwafundishia vijana wao na hata ukiweza kuwasogeza,ila matokeo 'makubwa ya ajabu ya kutaraji afya njema toka lishe mbovu ya miaka', yasipofanikiwa ndani ya kipindi kifupi,taraji kutolewa kafara,kufukuzwa na kupewa matusi ikiwezekana, wakati wazalisha maanguko halisi wakikomalia ofisi na viti vyao bila haya,aibu wala huruma au uzalendo!
 
G

Gozla

New Member
Joined
Jul 4, 2019
Messages
2
Points
20
G

Gozla

New Member
Joined Jul 4, 2019
2 20
Tatizo wa watanzania wengi ni kwamba wanafanya maamuzi kwa mhemko bila kuangalia kwamba kila jambo linataka maandalizi na sio ya mwaka mmoja wala miaka miwili. Hata nchi ambazo tunaziona kwamba nimifano na zina mafanikio basi hawakuyapata kwa muda mchahce kama wanavyofikiri bali kuna watu walijitolea sana kwa hali na mali katika kujenga na kutafikia hayo mafanikio. Ila kwa stahili hii ya maamuzi ya watanzania wengi nna hakika hata akija kocha gani duniani bado tutamfukuza na kumuona kama hajui mpira ilhali uwekezaji kwenye mpira bado haujapewa kipaumbele na hatuna wachezaji ambao wanacheza soka la kulipwa kiasi ambacho tunaweza kuwa tuna maufundi tofauti. Siasa iachwe kabisa kama sio kukoma kwenye taasisi zinazojishughulisha na vipaji kwani bila ya kupata kocha ambaye ataka na timu angalau miaka miwili kisha ndo tuanze tathmini ya malengo tuliyokuwa tumejiwekea kwa huyo kocha
Nakuunga mkono 100% + .Kukimbilia kumtimua kocha,nadhani nia hasa ilikuwa ni kuficha uozo halisi upo wapi, ili wababaishaji wabaki/wakae salama bila kuulizwa,na kutupa lawama kwa aliyetimuliwa na hayupo kujitetea hata kama angependa kufanya hilo.
 

Forum statistics

Threads 1,336,594
Members 512,670
Posts 32,544,694
Top