Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF)

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,006
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,006 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa.

Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
------

img-20190708-wa0042-jpg.1149252
Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
 
mzee wa liver

mzee wa liver

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2014
Messages
72,642
Points
2,000
mzee wa liver

mzee wa liver

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2014
72,642 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa .
Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
Aondoke tu hakuna namna
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,407
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,407 2,000
Hii ni taarifa inayosambaa kwa kasi mitandaoni kwa sasa .
Taarifa zinaonyesha kwamba kocha huyu ameiongoza Taifa Stars kwa mechi 10 na kufanikiwa kupata ushindi wa mechi mbili ikiwemo ile ya ujirani mwema dhidi ya Uganda , amepata sare mechi 2 na kufungwa mechi 6 .

More to follow .......
Asepe tu
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,006
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,006 2,000
20190708_151510-jpg.1149200


Kabla ya kufuta uzi ni vema ukijiridhisha kama hizo taarifa ni za uongo ama la ! habari ile wala haikuwa uhujumu uchumi wala haikuwa matusi , tujifunze kuvumilia tusiyopenda kusikia .
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
118,572
Points
2,000
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
118,572 2,000
View attachment 1149200

Kabla ya kufuta uzi ni vema ukijiridhisha kama hizo taarifa ni za uongo ama la ! habaribile wala haikuwa uhujumu uchumi wala haikuwa matusi , tujifunze kuvumilia tusiyopenda kusikia .
Kuna wakati kuna maamuzi yanachukuliwa na ukihoji unafungiwa vioo vya madirisha na milango .. Nina uzi umepigwa kufuli nimejaribu kuulizia sijajibiwa....
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
64,006
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
64,006 2,000
Kuna wakati kuna maamuzi yanachukuliwa na ukihoji unafungiwa vioo vya madirisha na milango .. Nina uzi umepigwa kufuli nimejaribu kuulizia sijajibiwa....
wacha tuwatakie tu kila la heri kwenye maamuzi yao
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
12,116
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
12,116 2,000
BREAKING NEWS : Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON

1562592606339-png.1149241


MAONI YANGU KAMA BRITANICCA
Hapa wamefanya kosa kubwa sana kumuondoa Amunike kwa maana sisi hata kushiriki kwenyewe tulitegemea best looser yaaan Lethoto atoe draw ndo tupite,

Kwa kifupi uamzi huu haukuzingatia kuwa Kocha siyo tu anayepaswa kuwajibishwa kama ingekuwa kuwajibishwa,
Tuanze na wabunge, kamati ya uhamasishaji na mwenyekiti wake Makonda, kama tungeshinda sifa zingewaendea wao, ila kwakuwa tumeshindwa eti wamlaumu Amunike?

NI MPUUZI PEKEE ALIYETEGEMEA TAIFA STARS KUPENYA KWA MIAMBA ILE WAKATI MAANDALIZI YETU YAPO MDOMONI MWA MAKONDA NA MANARA,

Britanicca
 
Q

qambalali Bura

Member
Joined
Aug 11, 2018
Messages
49
Points
125
Q

qambalali Bura

Member
Joined Aug 11, 2018
49 125
BREAKING NEWS : Aliyekuwa kocha mkuu wa Taifa Stars Emmanuel Amunike, amefutwa kazi na Shirikisho la Mpira wa Miguu Tanzania (TFF), ikiwa ni siku chache zimepita baada ya timu hiyo kutolewa hatua ya makundi kwenye fainali za AFCON
safi sana
 

Forum statistics

Threads 1,336,688
Members 512,697
Posts 32,547,673
Top