Franky Samuel
JF-Expert Member
- Oct 10, 2018
- 5,520
- 14,857
Kubaka ni tendo la ndoa
Itakuwa labda ni Kenya au Zanzibar.Kwanza alifungwaje 10years kwa kumbaka mtoto?
Unaleta Tena udini kwenye mambo serious 🤣🤣 Ngoja wenye dini zao wakujeHukumu ya mwanzo ilikuwa na walakini haki inamtafuna mgalatia Ima.
Hayo majina yanasound kama Malawi huko au zambiaItakuwa labda ni Kenya au Zanzibar.
Watu wa aina hiyo wakatwe nchuruuuu zao au wahasiwe.MFUNGWA Emmanuel Magede aliyehukumiwa kifungo cha miaka 10 kwa kumbaka mtoto mdogo amekutwa na hatia ya kumbaka mfungwa mwenzake aliyekuwa anaoga wakiwa gerezani.
Mwendesha mashtaka, Loveit Muringwa alithibitisha kuwa Julai 23, 2025, Magede alitenda kosa hilo kwa mfungwa mwenzake wakati alipokuwa anaoga.
Mashahidi Tinashe Muyambo na Antony Chambarambanda ambao pia ni wafungwa katika gereza hilo, walidai kumwona Magede akiingia bafuni na kushuhudia tukio hilo la mfungwa huyo akifanya tendo la ndoa la kinyume na maumbile na mlalamikaji bafuni.
Hakimu Letwin Rwodzia alimuongezea hukumu kwa kuzingatia maumivu aliyopata mlalamikaji, mahakama ilisisitiza kuwa mashambulizi ya kijinsia yenye ukatili hayakubaliki.
View attachment 3450019
Ndio maajabu, Mungu alikataa huo uamuzi ameingilia kati aongezewe adhabuKwanza alifungwaje 10years kwa kumbaka mtoto?
Yawezekana mkuuHayo majina yanasound kama Malawi huko au zambia
Huyo mwanaume alikubali mwenyewe au aliwezaje kumbaka? Mwanaume mwenzako anakubaka? Yaani we ni jinga la aina gani. Hiyo ni ngumu kumezaMFUNGWA Emmanuel Magede aliyehukumiwa kifungo cha miaka 10 kwa kumbaka mtoto mdogo amekutwa na hatia ya kumbaka mfungwa mwenzake aliyekuwa anaoga wakiwa gerezani.
Mwendesha mashtaka, Loveit Muringwa alithibitisha kuwa Julai 23, 2025, Magede alitenda kosa hilo kwa mfungwa mwenzake wakati alipokuwa anaoga.
Mashahidi Tinashe Muyambo na Antony Chambarambanda ambao pia ni wafungwa katika gereza hilo, walidai kumwona Magede akiingia bafuni na kushuhudia tukio hilo la mfungwa huyo akifanya tendo la ndoa la kinyume na maumbile na mlalamikaji bafuni.
Hakimu Letwin Rwodzia alimuongezea hukumu kwa kuzingatia maumivu aliyopata mlalamikaji, mahakama ilisisitiza kuwa mashambulizi ya kijinsia yenye ukatili hayakubaliki.
View attachment 3450019
Mambo yasiwe mengi 😎Ni kweli.
Kimeshakua tatizo
Tendo la ndoa ni kwa wanandoa tu.mfungwa huyo akifanya tendo la ndoa la kinyume na maumbile na mlalamikaji bafuni.
Gereza gani hilo lina bafu lenye uficho, si wanasema magereza unakunya hapo huku wengine wanakuona!MFUNGWA Emmanuel Magede aliyehukumiwa kifungo cha miaka 10 kwa kumbaka mtoto mdogo amekutwa na hatia ya kumbaka mfungwa mwenzake aliyekuwa anaoga wakiwa gerezani.
Mwendesha mashtaka, Loveit Muringwa alithibitisha kuwa Julai 23, 2025, Magede alitenda kosa hilo kwa mfungwa mwenzake wakati alipokuwa anaoga.
Mashahidi Tinashe Muyambo na Antony Chambarambanda ambao pia ni wafungwa katika gereza hilo, walidai kumwona Magede akiingia bafuni na kushuhudia tukio hilo la mfungwa huyo akifanya tendo la ndoa la kinyume na maumbile na mlalamikaji bafuni.
Hakimu Letwin Rwodzia alimuongezea hukumu kwa kuzingatia maumivu aliyopata mlalamikaji, mahakama ilisisitiza kuwa mashambulizi ya kijinsia yenye ukatili hayakubaliki.
View attachment 3450019
Muwe mnataja na nchi ambazo hilo tukio limetokea ili kupunguza mawali ambayo sio ya lazima.MFUNGWA Emmanuel Magede aliyehukumiwa kifungo cha miaka 10 kwa kumbaka mtoto mdogo amekutwa na hatia ya kumbaka mfungwa mwenzake aliyekuwa anaoga wakiwa gerezani.
Mwendesha mashtaka, Loveit Muringwa alithibitisha kuwa Julai 23, 2025, Magede alitenda kosa hilo kwa mfungwa mwenzake wakati alipokuwa anaoga.
Mashahidi Tinashe Muyambo na Antony Chambarambanda ambao pia ni wafungwa katika gereza hilo, walidai kumwona Magede akiingia bafuni na kushuhudia tukio hilo la mfungwa huyo akifanya tendo la ndoa la kinyume na maumbile na mlalamikaji bafuni.
Hakimu Letwin Rwodzia alimuongezea hukumu kwa kuzingatia maumivu aliyopata mlalamikaji, mahakama ilisisitiza kuwa mashambulizi ya kijinsia yenye ukatili hayakubaliki.
View attachment 3450019