Andromeda Galaxy
JF-Expert Member
- Feb 7, 2025
- 9,846
- 16,708
Wam castrates huyo mshenzi
Yani wakate mkuyengetendo la ndoa la kinyume na maumbile ndio tendo gani hilo?
Tendo la ndoa ni mbele tuu.
Anyway, huyo akatwe hicho kiuboo tuu
Unamcastrate wakati nguvu huna?If it were me, I would castrate him!
NaamYani wakate mkuyenge
Penal code ya nchi ya Zimbabwe huenda inasema hivo usichkulie ya TanzaniaKwanza alifungwaje 10years kwa kumbaka mtoto?
Kutiki 2025 ndiyo mfano waketendo la ndoa la kinyume na maumbile ndio tendo gani hilo?
Tendo la ndoa ni mbele tuu.
Anyway, huyo akatwe hicho kiuboo tuu
Emanueliiiii emaueliii mpe huyoImetokea nchi,mkoa gani?
Kuna yule mbaka watoto wa kule Iringa Semtema aliyefungwa naye nilipata habari alianza kuwadokoa wenzake gerezani.Sijui wana mapepo au ni laana ya jamii!?
Kusimamisha uboooo sana ni maumbile siyo sababu ya kazi nyepesi.Huko jela wangempunguzia lesheni ya chakula halafu wamwongezee kazi, nguvu zingeisha zenyewe
Kabisa.Mambo yasiwe mengi 😎
Wee mbusii umefanya jambo la maana kurudisha hii avatar picha
Umbwaaa.Wee mbusii umefanya jambo la maana kurudisha hii avatar picha
Uuumbwaz
Na akishafanya hivyo akapelekwa tena mahakamani atamparamia hakimuHuyo asipohasiwa anaweza kumbaka hata askari magereza
Kabisa 😀Na akishafanya hivyo akapelekwa tena mahakamani atamparamia hakimu
Nauza miswaki ya mijiti, ukinunua miwili, unapewa mkaa wa nyngeza. Nipo hapa mchikichini.