Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,299
- 129,518
Bora nife tuu kuliko kuwa mpenzi mtazamajiUtakua mgeni & mpenzi mtazamaji
Bora nife tuu kuliko kuwa mpenzi mtazamajiUtakua mgeni & mpenzi mtazamaji
I'm in salesSina tabia ya kuonja
Hua nanunua
Astghafirullah 🤔Bora nife tuu kuliko kuwa mpenzi mtazamaji
Shem kichomiI'm in sales
kabisa😅 sina kazi ndogoNitapiga ukunga Au sio
hongeraHaiwezekani nipo in love sehemu🔥
Asante😀hongera
Aliyewahi tumia dawa za kuongeza uume na kufanikiwa nahitaji anipe recommendation.
Kama hutaki kucomment unaweza kuja PM
Kama hujawahi tumia tafadhali achana na hii thread 🤣🤣
Ushauri wa kipuuzi sihitaji.
Side effects nazijua kwahyo sitaki comment zakijinga
No. Mm sio kichomi, niko serious na my wangu.Shem kichomi
Mie nipo in love sehem
Naomba nije pm, tuone namna ya kupanga hii mechi 😎kabisa😅 sina kazi ndogo
Yes Yes 🤝No. Mm sio kichomi, niko serious na my wangu.
Hakikisha hauchepuki, kwa kulinda heshima ya jamaa, n poa sana mwanamke akiwa sio mgawaji
piem ndo wapiNaomba nije pm, tuone namna ya kupanga hii mechi 😎
Ngoja kidogo wanakula sikukuu, walengwa unaowahitaji hapa utawapata tuu
Sina la kukusaidia, mm sio mwanamke.Tusaidiane wakuu, sisi sote ni watanzania.
Oya nenda kapige gitaa lako kwanzaKwa Imani hizi, nyie Ndo mnamini mkishikwa bega, mazaga yanapotea.
Hapana duuh ila hio comment niliiweka humu muda sana nasikia huko songwe na Mbeya ndio wanaitumia kufanya eti nyeti zisipoteeHahaha daaa unataka kuua
hahahHahahaha unataka uwafanyaje mabinti mkuu uwe na huruma
Inchi 9 kaka 😂😂😂, unamshenyenta nani na hilo ndonga, si tabu hiyo sasa.Ilitoka inchi 6 hadi 9 ipo vizuri, imenyooka...wadada wanakimbilia Kila siku niwape dozi...!
Karibu kwenye Chama Letu la Mihogo mikubwa
Naam