Aliyebuni pombe ana akili sana

Yaani unamshauri huyo chalii aache kutumia kinga ya corona? Au ulikuwa hujui? Usijesema hujui pia kuwa kitimoto ni kinga ya HIV... ntakushangaa my dia mjukuu
Hahaha babu mimi kinga yangu ya corona ni ugoro tayari nishaandaa siku ikiingia tu natumia.
 
Hujui chalii akinywa pombe anavyokuwa,niulize mimi😭😭
Heri apate corona kuliko kukutana na chalii aliyeonja k vant aseee!

Hiyo ngurue ni haramu dia babu
Unataka kuvujisha siri za ndani sasa mamalai 😂😂
 
Hujui chalii akinywa pombe anavyokuwa,niulize mimi😭😭
Heri apate corona kuliko kukutana na chalii aliyeonja k vant aseee!

Hiyo ngurue ni haramu dia babu
My dia mjukuu... tangu lini kinga ikawa haramu?
 
Light inakufanya ukae bar muda mrefu zaidi kabla network haijaanza kusumbua. Faru jon unatakiwa uinywe siku za muambo lkn kama jumamosi una pesa ya kutosha, light is the way to go.
Vyema kabisa kiongozi kitu kinachopelekea mtu kula spirit ni huu uchumi wa awamu ya 5

Sent using Jamii Forums mobile app
 



Chapombe wee!!!.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…