Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Kwa kweli, kuna sehemu unapita au ulikosea palikuumiza mno, lakini ukiangalia leo, unaona kabisa nisingepita ile wrong path, possibly Leo nisingekuwa hapa nilipo. We should be grateful always, even for every pain and hurt we experience"..binti asingekuzingua, kuna vitu ungekosa.."
SENSATIONAL [emoji122]
Everything Happens With some Reasons
Lets take Advantage of Anything Attacking Us In Negative way Holding Positive Attitude In Our Mind to Neutralize The Problem..
napenda unavyojibu,hutoi jasho na unajishusha.Mkuu BAK nakuelewa sana, am not proud of what I did but at least it gave me peace at the time,I was a mess.
Tunatofautiana na kila MTU ana handle matatizo anavyoweza, naheshimu mawazo yako, i wouldn't mind if you handled the situation some other way,but that's you!!!!and who knows,maybe you are a wise man than me!
Hebu kwendraaaa....mi sitafuti mtu JF hata kama mambo yangu yawe magumu kiasi gani!?!?chige ni mtu poa sana, usiipoteze hiyo bahati.
bora umelitambua ilo BAK endelea kumshauri akilegeza msimamo wake,nitakuwepo kwa ajili yake.Ila Mkuu inabidi sasa uendelee na maisha yako. Inabidi uanze kufikiria kupenda tena na hivyo kumkaribisha binti mwingine kwenye maisha yako. Binti ambaye atakuwa tayari kuwapenda wanao bila ya kuwabagua kwa namna yoyote ile, it is not too late Mkuu to love and be loved again.
bora umelitambua ilo BAK endelea kumshauri akilegeza msimamo wake,nitakuwepo kwa ajili yake.
Hivi mkuu kule kazini hukumfanyia figisu maanake hata kazi ulimtafutia ww??Let's agree to disagree miss nemo, maybe am lucky she ain't you(not that I'd tattle about any reaction she'd have gave me)
Hapana mkuu, na hata gari nlimuachia!!Hivi mkuu kule kazini hukumfanyia figisu maanake hata kazi ulimtafutia ww??
Aiseee!!!Hebu kwendraaaa....mi sitafuti mtu JF hata kama mambo yangu yawe magumu kiasi gani!?!?
I take JF kama sehemu yakujiburudisha na kukomfoti watu wenye uthubutu wa kushare matatizo yao na kufili peini ishu zao .. Naipenda JF kuinjoi tu my dears! Nothing else!
Ningemuacha tu kimya kimya.
Hiyo ndiyo nzuri, atabaki nayo maishani mwake, hawezi kusahauKwahio revenge yako ni kumla tigo tu na kumwacha?! Wewe una huruma sana.
Tunaumia sana kwa sababu sisi ni viongozi. Sisi ni kichwa cha nyumba. Ndiyo maana siku zote anayerubuniwa ni mwanamke. Kama hii story, nwanamke hakuonekana kuwa na lengo na jamaa, ila alitafuta kuufurahisha moyo tu.. Huwezi kuwa na mipango ya harusi huku unabanjua maisha na maproo., pengine hata siku ya ndoa angeweza kusema HAPANA na kumdhalilisha jamaa.haya ila wanaume mkisalitiwa mnaumia sana teh pole though
Vp ww una shida ya kutopewa mgegedo vzr?
Ni asili yetuhaya ila wanaume mkisalitiwa mnaumia sana teh pole though
Pamoja na hayo, inauma sana kwamujibu wa story yake. Kwakweli binadamu cjui lini tutakuwa binadamu halisihaya ila wanaume mkisalitiwa mnaumia sana teh pole though
Hahahahaha.......basi vzr sana.Ningekua na shida hyo ningeweka Tangazo pale Ubungo Mataa
heePole shem wangu. Nakufahamu na hii story naifahamu pia. Ingawa na wewe ndivyo sivyo.