Alinisaliti, nilichomfanyia hatokaa anisahau daima

Ukishaweza kusamehe japo mara moja baada ya kuumizwa sana basi haikupi shida kabisa kusamehe tena na tena hata uumizwe vipi. Huuo muda na nguvu unazotaka kurevenge si uelekeze sehemu nyingine ambayo itakuwa na manufaa kwako?
Ujue revenge ni msukumo wa kihisia ili upate ahueni ya maumivu ulionayo..in this case ukiwa na maumivu u only care about namna gani napunguza maumivu,
 
Dah hivi wanawake wapewe nini ili waridhike?
 
Aisee suala la kupenda huwa linakuja lenyewe pale anapotokea mtu sahihi.. na hiyo huwa haijalishi misimamo yako at the moment..

Wapo waliokutwa na mikasa mikubwa kuliko hiyo... ukisimuliwa utahisi unadanganywa... Waliapa kwa Mungu hawatojihusisha na mahusiano.. Ila MOYO walioumbwa nao ni wa binadamu
Muda ulipofika walipenda tena.

Kwahiyo mtoa post mi naona atulie tu na msimamo wake.. ikifikia wakati maalumu misimamo yake itakuwa haina nguvu tena atafanya litakalotakiwa kufanyika kwa wakati huo..

Asianze kutafuta kama hayuko tayari..
 
Perfect theory, I can teach all day,ngoma kupractise mamaa...Acha tuu somethings in life nasubiria nkamuulize Mungu anipe clear reasons na picha zima ambalo silioni likichezwa duniani, fainali mbinguni...
Aisee tangu nijue kuwa kuna wakumtwisha magumu yangu, nambebeshaje teh. Nanijua nipo weak, so kabla sijafanya la kuniumiza , nambwagia tu mzigo puuu. Believe me everybody has been through shits at some point, tumetofautiana tu jinsi ya kudeal na maumivu yetu
 
Tigo inahusu nini hapo ?karma will haunt you
 
Wewe Nemo weee?,yaani humuogopi MUNGU ?
 
Aisee tangu nijue kuwa kuna wakumtwisha magumu yangu, nambebeshaje teh. Nanijua nipo weak, so kabla sijafanya la kuniumiza , nambwagia tu mzigo puuu. Believe me everybody has been through shits, tumetofautiana tu jinsi ya kudeal na maumivu yetu
Ndio maana nimemwambia tu simple kuwa acha niseme tu 'never' maana hajui km nimewahi kuumizwa au la, kwahiyo kusema hayajanikuta nimeishia kucheka tu. Ujue kila mtu huwa anaona maumivu yake ni mazito kuliko ya mwingine.

I chose not to revenge and i found it more usefull and releaving and i'll never revenge.
 
Alidhan alkuwa anamkomoa dem kwa kumla tigo joanah
wapo ambao ukimla tiGO ni sawa na kumpiga teke chura..

pia

wapo ambao ukimla tiGO.. aisee anaweza kujinyonga..

ila kwa huyo demu wake aisee
inaonekana wazi lile ni teke[emoji2][emoji2]

sio kwa kufurahi kule siku waliokutana tena baada ya kupotezana kwa muda mrefu..
 
Good for you
 
Amen to that momma
 
Revenge???? No way i don prefer that...kuna watu wanakuumiza hadi unashindwa kujua uwafanyeje.... Wengine ukilipiza kisasi ndo wanazidi kubarikiwa badala ya kuharibikiwa hahaaaa....If you break ma heart into pieces i would either forgive you and stay or forgive you and let you go.... Forgiveness gives me the inner peace and not revenge.....
 
Looohh kuna watu wanajua kuchezea bahati!! Hadi uchungu, kupendwa kiasi hiki halafu unafanya usaliti!!! Eeeeh Mungu tusaidie!! Pole sana mkuu!!
 
Then that makes you a better man than me
 
1.pole sana
2. hivi wewe ni nani? I'd yako zamani sema tu Kwani sh ngapi? si umesema ukweli? sema bana I'd yako tunayoijua wala hatutokushangaa
3: wasalimie Mapacha wako wambie nawapendaga.
 
Nemo,hata yeye huyo bibie alimfanyia unyama mkubwa jamaa mpaka akawa mlevi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…