Alinificha hajazaa baada ya miaka 3 ndio ananiambia ukweli

Alinificha hajazaa baada ya miaka 3 ndio ananiambia ukweli

Mi kwa kweli I hate lies.

I hate lies with a passion kwa sababu hapo ningejiuliza what else is she hiding?
 
mkuu, unadhani tatizo hili ni la wanawake tu? au, unadhani wanawake ndio wadanganyi wakuu wa hili?
absolutely Excel tatizo hli liko kote kote mbaya zaidi mume analeta mtoto mdogo kuliko hata firstborn t means kazaliwa pindi mke yupo ndani na hilo tusemeje sasa?
 
Last edited by a moderator:
Kama aliweza kukuficha kwa miaka yote nina mashaka anaweza kuwa na mengine mengi anayoyafanya bila wewe kujua

Tegea kuambiwa mengi usiyoyajua. Uaminifu huanza day one,Kama hakuwa wazi na kufungua Moyo wake Kwako na akawa sehemu ya maisha yako ,hivyo sio mkweli na ishi nae kwa akili sana kwani Mie yalinikuta.
 
Tulikutana chuoni na kufahamiana mwaka 2008 ,mwaka 2009 tulimaliza na kupata ajira yeye akiwa education na mimi engineering tukapata ajira na kuanza maisha ya ndoa katika kipindi hicho chote mpaka naenda kwao aliniambia hajawaku kupata mtoto kama mimi kutokana na masomo.

Mwaka jana mwezi wa nane ndio ananiambia anamtoto wake yuko kwa shangazi yake alimzaa alipomaliza kidato cha sita akisubiri kuja chuo 2005.

Na kwamba mwanae na yuko darasa la nne na inabidi katika bajeti zetu tulweke hilo.

sasa kinachoniumiza ni kwa nini alinificha na sasa tunaingia kwenye garama tusizo plan?binafsi napata tabu kama kuna mapenzi ya kweli maana hata baadhi ya rafiki na ndugu sijui watanionaje.

Simlaumu mtoto wala siumii matunzo yake bali kule kudanganywa.

Wewe husomeki, jana tu hapa umesema huna hela unataka uambiwe kama unaweza kuoa vipi? Leo uko ndani ya ndoa na mzazi? Husomeki bana!
 
absolutely Excel tatizo hli liko kote kote mbaya zaidi mume analeta mtoto mdogo kuliko hata firstborn t means kazaliwa pindi mke yupo ndani na hilo tusemeje sasa?

point... hapa inabidi kudadeki kabla hamjazaa mwende kwa daktari kupimana.. (hapa naona mwanamke atakamatika tu!)
 
mbona mwanamke alikwisha zaa ana julisha live hukuona hata alama moja
anyway pole lakini maji yakishamwagika hayazoleki msamehe na msonge mbele

Sio wote wifi...mi nna watoto wawili na kaka ako hajashtukia wala.....
 
mkuu, unadhani tatizo hili ni la wanawake tu?

au, unadhani wanawake ndio wadanganyi wakuu wa hili?

mkuu huyu ni yule mtu wako Gogle naona hata yeye anakucheka kwa jinsi alivyokuteka!
 
Last edited by a moderator:
Wewe husomeki, jana tu hapa umesema huna hela unataka uambiwe kama unaweza kuoa vipi? Leo uko ndani ya ndoa na mzazi? Husomeki bana!

huyu ni Gogle
 
Last edited by a moderator:
point... hapa inabidi kudadeki kabla hamjazaa mwende kwa daktari kupimana.. (hapa naona mwanamke atakamatika tu!)
na kiwepo kipimo cha midume sa sijui tapimwaje mwe.
 
na kiwepo kipimo cha midume sa sijui tapimwaje mwe.

wanaume wapimwe kama wamezaa? impossible!

hii nadhani wapimwe tu wanawake... itapunguza sana tatizo la kuja na mtoto unwillingly!

uongo sasa basi!
 
wanaume wapimwe kama wamezaa? impossible! hii nadhani wapimwe tu wanawake... itapunguza sana tatizo la kuja na mtoto unwillingly! uongo sasa basi!
ha!ha!haa ntakuja na theory ya kupima wanaume wenye watoto aafu wanatuficha.
 
sio lazima sana kuwa nazo

tatizo watu hawajui wanawake huwa na maumbo tofauti. huyo alikuwa akijikanda na mafuta ya nazi na anaumbo dogo.alafu cha kushangaza zaidi baada ya kujifungua alipotoka ndani baada ya siku 40.mashine ndio huwa ndogo zaidi. na yeye alikuwa akijikanda na maji ya moto na mafuta ya nazi tumbo likarudi na maziwa yake madogo.ila sasa anaponyonyesha unamjua atakapoocha ndio sijajua kama na maziwa nayo yatarudi.
 
ha!ha!haa ntakuja na theory ya kupima wanaume wenye watoto aafu wanatuficha.

mwanaume aliyezaa apimwe? hii haiwezekani kabisa shemeji yangu... labda nimuulize Window7 ama Exceptional...!

hivi bado uko na window8?
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom